[Thảo luận] Pill và thuốc lắc khi pk !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Vietdj29

Binh Nhì
Cái quan trọng là pill nó làm cho nhân vật vượt ngưỡng giới hạn của nó quá xa , điển hình là chí tôn hỏa dương đơn , cắn vào phát +1k máu 15% các chỉ số quan trọng . Máu thằng 7x mà lên tận 2k5 = thằng 10x thì còn gì thú vị nữa . PK mà bị đồng tiền chi phối thì mấy chóc chẳn còn ai . Ngày xưa 1 bình máu siêu thị , một set pk mà pk thâu đêm suốt sáng với nhau trên nam minh hiệu , ngày tháng ấy vui biết bao nhiêu mà nói .
Bạn lại nhầm,có tăng thì sẽ có giảm,pill độc nam lâm đâu,để đẹp à,giảm 20% defm giảm 10% máu,thằng đao hơn 10k máu và def hơn 4k mà còn lăn ra chết nhé,còn cái thời của bác là thời sơ khai,mới khai thiên lập địa nên ko ai bít về các pill lag nhưng h 2013 rồi bác,xin đừng chiêm bao

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Bạn lại nhầm,có tăng thì sẽ có giảm,pill độc nam lâm đâu,để đẹp à,giảm 20% defm giảm 10% máu,thằng đao hơn 10k máu và def hơn 4k mà còn lăn ra chết nhé,còn cái thời của bác là thời sơ khai,mới khai thiên lập địa nên ko ai bít về các pill lag nhưng h 2013 rồi bác,xin đừng chiêm bao

Nếu bác nói thế thì nên bán pill giảm này nọ các kiểu đi nha...........
Tại sao pill giảm nó lại ko bán mà chỉ bán pill tăng ( vãi cả pill )
Tôi sẽ đồng ý nếu 2 loại pill trên được bán và Pill giảm sẽ có giá trên trời
Tôi đồng ý 2 tay..... ok????

Vietdj29

Binh Nhì
Nếu bác nói thế thì nên bán pill giảm này nọ các kiểu đi nha...........
Tại sao pill giảm nó lại ko bán mà chỉ bán pill tăng ( vãi cả pill )
Tôi sẽ đồng ý nếu 2 loại pill trên được bán và Pill giảm sẽ có giá trên trời
Tôi đồng ý 2 tay..... ok????
Thế mới bảo là tâm huyết của bạn đc bao nhiu hay chỉ đi tọc mạch và gato....haizz pk thì sài pill lag,ng ta có thhif cố gắng có hẵng phang,ko có thì đi chỗ khác,còn nói về pill giảm nó là cả 1 quá trình chuẩn bị cho 1 trận chiến lớn,sống còn....pill lag thường bán thì bạn có nhìu tác dụng như train quái vượt cấp,đi pb,hoặc dành pk bình thường nhưng pill giảm cực ki tốt cho những trận đấu lớn nhất là solo với lòng thù hận cao và quyết tâm triệt tiêu đối phương,bạn nên làm quen với khái niệm pill lag Nam Lâm đi,kiếm nguyên liệu làm pill giảm là nét đặc sắc của game đó..còn têb nv của mình thì như nick 4rum nhé,mà cũng ko cần chào hỏi đâu,mình với bạn đéo hợp nhau tốt nhất cứ gặp là fang cho nhanh

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
pill giảm cực ki tốt cho những trận đấu lớn nhất là solo với lòng thù hận cao và quyết tâm triệt tiêu đối phương,bạn nên làm quen với khái niệm pill lag Nam Lâm đi,kiếm nguyên liệu làm pill giảm là nét đặc sắc của game đó..,mình với bạn đéo hợp nhau tốt nhất cứ gặp là fang cho nhanh

Nói như ông thì ai nói chả được
Tui đang nói là tại sao ko bán pill giảm mà chỉ bán pill tăng : ))
Pill tăng bán @shop còn pill giảm lại bắt chế
Thôi thì bán thì bán cho đầy đủ đi...
Còn việc gặp mặt thì múc nhau là điều tất nhiên, lịch sự nói tiếng việt chắc người nhưng ông vẫn chậm hiểu lắm

Vietdj29

Binh Nhì
Nói như ông thì ai nói chả được
Tui đang nói là tại sao ko bán pill giảm mà chỉ bán pill tăng : ))
Pill tăng bán @shop còn pill giảm lại bắt chế
Thôi thì bán thì bán cho đầy đủ đi...
Còn việc gặp mặt thì múc nhau là điều tất nhiên, lịch sự nói tiếng việt chắc người nhưng ông vẫn chậm hiểu lắm
Khi nào hiẻu rõ hết tác dụng và cách chế của pill nam lâm thì hẵng gặp tôi nhé,còn lịch sự thì bạn chưa đủ tư cách,xem cmt ng ta nói bạn ntn đi ha,vkl thứ tâm huyết rẻ tiền,chơi ko đến nơi đến chốn,thua kém 1 tí thì kêu ca này nọ rồi doạ nghỉ game các kiểu,may là ở forum này mình thấy ít ng có thứ tâm huyết rẻ tiền như bạn nên cũng ko lo game tàn nhanh,vãi cả tâm huyết

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Khi nào hiẻu rõ hết tác dụng và cách chế của pill nam lâm thì hẵng gặp tôi nhé,còn lịch sự thì bạn chưa đủ tư cách,xem cmt ng ta nói bạn ntn đi ha,vkl thứ tâm huyết rẻ tiền,chơi ko đến nơi đến chốn,thua kém 1 tí thì kêu ca này nọ rồi doạ nghỉ game các kiểu,may là ở forum này mình thấy ít ng có thứ tâm huyết rẻ tiền như bạn nên cũng ko lo game tàn nhanh,vãi cả tâm huyết

Tui ko dám nói là mình không thiếu tiền. Tự cao, Kiêu ngạo,Hống hách
Nhưng cũng đủ làm 1 char sau này
Nhưng chơi Game mà ko đầu tư tiền bạc thì nghĩ game đi nhé
Nhưng nhữg người như ông thì cũng như cái loại khinh người thì tui nghĩ chắc cũng có những thằng đại gia mới chơi được với ông thôi nhỉ
Chẳng ở đây mà lôi thôi với ông làm gì ,toàn thứ rẽ tiền mà cứ vênh mặt lên làm mình ngon lắm cứ đợi game ra xem cái bản mặt ông như thế nào nha .

Tâm huyết của ông mà ông nói tui đó, cứ nhớ đi nha
Tui cũng chẳng muốn vênh mặt làm gì trên forum này đâu, vào game lúc đó to môm như ông vẫn chưa muộn...

Ruby is me..

Vietdj29

Binh Nhì
Tui ko dám nói là mình không thiếu tiền. Tự cao, Kiêu ngạo,Hống hách
Nhưng cũng đủ làm 1 char sau này
Nhưng chơi Game mà ko đầu tư tiền bạc thì nghĩ game đi nhé
Nhưng nhữg người như ông thì cũng như cái loại khinh người thì tui nghĩ chắc cũng có những thằng đại gia mới chơi được với ông thôi nhỉ
Chẳng ở đây mà lôi thôi với ông làm gì ,toàn thứ rẽ tiền mà cứ vênh mặt lên làm mình ngon lắm cứ đợi game ra xem cái bản mặt ông như thế nào nha .

Tâm huyết của ông mà ông nói tui đó, cứ nhớ đi nha
Tui cũng chẳng muốn vênh mặt làm gì trên forum này đâu, vào game lúc đó to môm như ông vẫn chưa muộn...
Ruby is me..
Hehe,cái ko cần lo nha cưng,vào game thì biết nhau,bi h a mệt oi đi ngủ nha,hẹn gặp cưng trong game và mong đc tận mắt nhìn thấy tâm huyết cưng,hahaha

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Vãi cả vietdj29
Không ở lại chém gió tiếp ah` =))
Tui đang nghĩ đến lúc đó ông sẽ như thế nào nhỉ !^^
NGhĩ cũng haizz haiz
Tốt nhất gặp là bem
Không cần biết nhau đâu : ))
Như ông nói ấy, cứ thế mà làm

Gladiator

Hạ Sĩ
@bạn Vietdj :Thích pill chi phối trận pk thì qua bên Dzô chơi cho rồi đi , qua bên đây làm gì ? bên đó người người xài pill nhà nhà xài pill mới dám ra pk đấy , rồi kết quả ra sao ? còn được bao nhiêu người dám ra pk ? bạn muốn dùng đồng tiền chèn ép người ta ko cho người ta pk thì quả thật hơi có tư tưởng trẩu tre vô đối đấy . Ok bạn nhiều tiền thì bạn đầu tư mà đập set đồ cho xịn đi . Đồ xịn thì ra pk ai kill dc bạn .

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
ầy ầy, bên us , và cả bên asian đã đóng cửa, sao người ta cũng xài max pill mà cũng đâu có ai ý kiến đâu nhỉ
trính lại câu của LK
Thôi đừng cãi nhau nữa. Bác Vietdj29 nói cũng có cái lý của bác ấy. NGười nghèo (không có VNĐ) thì phải hăng say quay tay, à nhầm, đi train kiếm đồ bán ra VNĐ rồi hẵng PK, ko thì PK cùng tầm với mình. Chứ đã ko có tiền, kod dầu tư mà muốn đấm thằng Vip 1 phát chết luôn thì e rằng đến mình c ũng ko thể đáp ứng đc rồi.
pill bán trong ST ai cũng mua được, ai cũng xài được, chứ có phải là bán cho người này ko bán cho người kia đâu, ko có tiền mua thì chơi kiểu pk với người ko có tiền, có tiền mua pill thì pk với người max pill, sao cứ đem so sánh giữa 1 người ko có pill đi pk với 1 ng max pill nhỉ, yếu thì đừng ra gió, để ng ta đập cho rồi lại la là dùng tiền ép người, lạ nhỉ
bạn cũng có quyến max pill mà, đâu có ai cấm đâu
nguời ta đã nói là bán hết acc bên dzo để qua đây, mà mấy bạn cứ đuổi người ta về bên dzo thế, chẳng lẽ pk max pill là bị đuổi về bên dzo ak
tóm lại 1 câu : pill được bán trong ST có tiền thì xài, ko tiền thì thôi, bạn ko xài thì cũng đừng cấm người khác xài chứ
với lại mình chơi ít pk nên kiếm mình ko ra đâu :)

Gladiator

Hạ Sĩ
Ùh bạn nói thì hay , nó max pill nó đứng canh cổng cả ngày . Ai yếu ra là nó đập 1 phát chết cho dù là set đồ xịn full 80 đi nữa . Cụ thể là bên Dzô đấy . Đồ full 80 nó tán 1 cái chết ngắc , vất vã sắm đồ làm mẹ gì để rồi ra nó đánh 1 phát chết . Riết rồi ai cũng nghỉ game đấy , đâu còn dc mười mấy thằng pk với nhau . Đừng có đem sức mạnh đồng tiền ra mà chèn ép người ta . Còn về cái vấn đề cắn pill để train quái vượt cấp thì xin mời pill võ huân đấy , cứ mặc sức mà cắn vào .

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
ầy ầy, đâu phải sv chỉ có 1 chỗ pk
vất vả sắm đồ full 80 mà ko bỏ đủ tiền ra max pill chơi với nó sao, bạn sắm full set 80 thì bạn cũng dùng tiền đè người ko có đủ tiền sắm set 80 thôi
võ huân đâu để mua pill, đâu phải ai cũng có vỗ huân, đâu phải ai cũng chế đc pill, bạn chơi bạn có đầu tư, bạn có võ huân, có pill chế thì bạn xài, tôi ko đầu tư vào mấy cái đó, thì tôi nạp tiền vào tui xài pill, lạ nhỉ ?

Gladiator

Hạ Sĩ
Tại sao ngày xưa những trận war G , những trận pk diễn ra rất đông đảo nghe nói pk là ai ai cũng hào hứng , chứ chẳn phải như bây giờ , rủ đi pk thì ai ai cũng trả lời là "ko có pill ra cúng điểm cho nó thì được" , những trận war G cũng mất tâm .Trong G mà có 1 thằng max pill xài chí tôn phù thì cố gắng đánh die nó nó lại hồi sinh tại chổ và tiếp tục chém . Riết chẳn còn G nào muốn war , làm sao cho người người nhà nhà có thể bước chân ra pk để tạo một cộng đồng đông đảo đó mới là HK đáng để chơi .

Gladiator

Hạ Sĩ
ầy ầy, đâu phải sv chỉ có 1 chỗ pk
vất vả sắm đồ full 80 mà ko bỏ đủ tiền ra max pill chơi với nó sao, bạn sắm full set 80 thì bạn cũng dùng tiền đè người ko có đủ tiền sắm set 80 thôi
võ huân đâu để mua pill, đâu phải ai cũng có vỗ huân, đâu phải ai cũng chế đc pill, bạn chơi bạn có đầu tư, bạn có võ huân, có pill chế thì bạn xài, tôi ko đầu tư vào mấy cái đó, thì tôi nạp tiền vào tui xài pill, lạ nhỉ ?
OK , thế thì tôi sẽ kiến nghị bán pill võ huân trong @ shop cho bạn mua , như thế đủ công bằng chưa ? Ko có võ huân thì bỏ tiền ra mà mua pill võ huân trong @shop mà cắn . Còn cái pill nam lâm thì bạn cứ đi chế thoải mái mà xài , chả ai cấm bạn cả . Tôi chỉ muốn dẹp bỏ những cái pill tăng HP và dame def quá khủng khiến 1 thằng 7x có chỉ số = với 1 thằng 10x mà thôi .

KhảiGà

Gia nhập giang hồ
- Theo mình nghĩ thì những loại thuốc lắc tầm trung thì nên bán trong ST , còn những thuốc lắc hạng cao vẫn có nhưng ko bán , thay vào đó là dành cho những event hàng tuần như là tìm GM trong các map vừa dc chơi vừa có đồ ST ( may mắn ) biết là sẽ có việc úm hàng để bán mắt nhưng cũng phải giống như bạn train lum dc đồ ngon rồi bán thôi.

- Có thể tạo những Q kiếm vật liệu đủ để đổi quà VD 1 ngày giới hạn kiếm 600 ( các quái = lv mới rớt , kiếm 600 đê phòng những bạn nhầm ngày ko online còn cứu vớt dc ) cứ thế trong 1 tuần đủ 3500 cái thì đổi được thuốc lắc ( thuốc ko giao dịch dc ) cái này thì ai cũng bỏ công bỏ sức đó

Chỉ là ý kiến , sẽ có bất cập đừng ném đá mình

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
uầy, thế giờ mình ko có tiền sắm set 80 sao mình dám pk với mấy bạn đúng ko, mình ra pk để bị giết chẳng lẻ lại nói, ko có set 80 thì ra pk để cũng điểm cho nó, thì chắc lúc đó lại nhận đc 1 đống gạch, chơi mà ko chịu đầu tư bla...bla này nọ quá, còn việc CTP thì LK cũng đã có nói rồi, bật pk hoặc tạo 1 số map pk đặt biệt thì ko xài đc CTP

Gladiator

Hạ Sĩ
uầy, thế giờ mình ko có tiền sắm set 80 sao mình dám pk với mấy bạn đúng ko, mình ra pk để bị giết chẳng lẻ lại nói, ko có set 80 thì ra pk để cũng điểm cho nó, thì chắc lúc đó lại nhận đc 1 đống gạch, chơi mà ko chịu đầu tư bla...bla này nọ quá, còn việc CTP thì LK cũng đã có nói rồi, bật pk hoặc tạo 1 số map pk đặt biệt thì ko xài đc CTP
Set pk đó là điều bình thường mà ai cũng có thể sắm được , nếu ko có pill thì dame ko bao giờ đủ 1 hit kill một người có set pk full 6x 7x nếu cùng lv . Còn chơi game muốn đi pk mà ko sắm set pk thì chẳn còn cái quẹo gì để nói nữa .

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
ầy ầy, bên us , và cả bên asian đã đóng cửa, sao người ta cũng xài max pill mà cũng đâu có ai ý kiến đâu nhỉ
trính lại câu của LK

pill bán trong ST ai cũng mua được, ai cũng xài được, chứ có phải là bán cho người này ko bán cho người kia đâu, ko có tiền mua thì chơi kiểu pk với người ko có tiền, có tiền mua pill thì pk với người max pill, sao cứ đem so sánh giữa 1 người ko có pill đi pk với 1 ng max pill nhỉ, yếu thì đừng ra gió, để ng ta đập cho rồi lại la là dùng tiền ép người, lạ nhỉ
bạn cũng có quyến max pill mà, đâu có ai cấm đâu
nguời ta đã nói là bán hết acc bên dzo để qua đây, mà mấy bạn cứ đuổi người ta về bên dzo thế, chẳng lẽ pk max pill là bị đuổi về bên dzo ak
tóm lại 1 câu : pill được bán trong ST có tiền thì xài, ko tiền thì thôi, bạn ko xài thì cũng đừng cấm người khác xài chứ
với lại mình chơi ít pk nên kiếm mình ko ra đâu :)

Không nên cãi nhau với những người như thế này nó làm mình tốn nước bọt
Chỉ có 2 đứa này là đang anti việc giảm số lượng pill và giảm giá thôi là vietdj và thanhkiem này
Ko nên nói nhiều với những loại người nói mãi không hiểu chuyện nữa
Không biết lấy KN từ dzo mà chỉ biết về bản thân mình
Miệng thì luôn nói giàu nghèo ta đây là ngon lắm. chỉ có kẻ ngốc mới ko hiểu và post bài 1 cách mù quáng
Xem như bạn và vietdj biết tất cả đi
Còn lại không ai biết không ai có tiền không ai bằng 2 bạn được
Gladiator không phải tốn nc bọt với những hạn người như thế này nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên