[Thảo luận] Pill và thuốc lắc khi pk !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
rất tiếc, bên sv off ko có kẹp kill
yếu đừng ra gió, chọc mấy tên pro quá làm gì
mà có kẹp thì họ cũng tạo ra pill các kiểu, vì sv hoạt động dựa vào đó

Gladiator

Hạ Sĩ
rất tiếc, bên sv off ko có kẹp kill
yếu đừng ra gió, chọc mấy tên pro quá làm gì
mà có kẹp thì họ cũng tạo ra pill các kiểu, vì sv hoạt động dựa vào đó
Bên mình cũng sẽ có pill nhưng chắc là những pill phổ thông mà thôi , cái thể loại như thái cực thần đơn , ngủ sắc thần đơn hay chí tôn hỏa dương 90% sẽ ko có ^^ (đoán thế thôi)

MrShj

Thượng Úy
Bên mình cũng sẽ có pill nhưng chắc là những pill phổ thông mà thôi , cái thể loại như thái cực thần đơn , ngủ sắc thần đơn hay chí tôn hỏa dương 90% sẽ ko có ^^ (đoán thế thôi)

thì Sv này vẫn có , nhưng cái gì cũng vừa túi tiền , bán vừa chạy , vừa k lạm phát sức mạnh . Vì nó xài cậu cũng dễ dàng có mà xài .
quan trọng gì đâu .

Gladiator

Hạ Sĩ
Cái quan trọng là pill nó làm cho nhân vật vượt ngưỡng giới hạn của nó quá xa , điển hình là chí tôn hỏa dương đơn , cắn vào phát +1k máu 15% các chỉ số quan trọng . Máu thằng 7x mà lên tận 2k5 = thằng 10x thì còn gì thú vị nữa . PK mà bị đồng tiền chi phối thì mấy chóc chẳn còn ai . Ngày xưa 1 bình máu siêu thị , một set pk mà pk thâu đêm suốt sáng với nhau trên nam minh hiệu , ngày tháng ấy vui biết bao nhiêu mà nói .

MrShj

Thượng Úy
Cái quan trọng là pill nó làm cho nhân vật vượt ngưỡng giới hạn của nó quá xa , điển hình là chí tôn hỏa dương đơn , cắn vào phát +1k máu 15% các chỉ số quan trọng . Máu thằng 7x mà lên tận 2k5 = thằng 10x thì còn gì thú vị nữa . PK mà bị đồng tiền chi phối thì mấy chóc chẳn còn ai . Ngày xưa 1 bình máu siêu thị , một set pk mà pk thâu đêm suốt sáng với nhau trên nam minh hiệu , ngày tháng ấy vui biết bao nhiêu mà nói .

biết thế ! nhưng làm Sv k có tiền thì ai nuôi Gm , ai trả tiền thue Sv .
Và đã nói là ai cũng có khả năng tiếp cận . nên sẽ k có cách biệt . nó len máu 1k cũng dễ dàng lên 1k .

Natsu

Binh Nhì
Cái Thái cực thần đơn hữu dụng thế mà kêu... ko có nó train mới mệt đó. Mà sv đồ chắc chắn ko tốt như dzo , thêm 10 15% dam def cũng ko quá chênh lệch.
Giảm giá để ai cũng mua đc là đc rồi.

XiaoTi

Binh Nhất
biết thế ! nhưng làm Sv k có tiền thì ai nuôi Gm , ai trả tiền thue Sv .
Và đã nói là ai cũng có khả năng tiếp cận . nên sẽ k có cách biệt . nó len máu 1k cũng dễ dàng lên 1k .
Đúng rồi. Đã chơi game thì chịu chung tiền chứ. quan trọng là it hay nhiều thôi.

VicBQ

Gia nhập giang hồ

:D hài 1 điều là lúc nào bạn cũng cứ tưởng nhớ cái quá khứ xa xăm of bạn ấy nhỉ? PK bị đồng tiền chi phối thì mấy chốc chẳng còn ai? Đó là bạn đang tự tưởng tượng thôi! Chẳng phải ai cũng như bạn đâu! Vậy mà mình cứ nghĩ bạn cũng tâm huyết Game lắm! Tạo topic để thảo luận! Mà thực chất bạn toàn nêu lên cái quan điểm cá nhân of bạn thôi! Đừng đem cái ý kiến trẻ con of bạn vào đây nữa! Hạn chế Pill đúng không? PK thuở hoàng kim đúng không? Nếu bạn chơi free thì không biết đến năm nào tháng nào được 1 set PK +8 nhỉ ! Vậy lúc bạn cầm set PK +4 ! Ra PK với full set +9 +10! Rồi đánh không lại ! Đó PK bị đồng tiền chi phối đó ! Rồi cứ vậy bạn nghỉ game or tạo topic bla bla "Hạn chế vấn đề op đồ trong game hoặc giảm giá phù 1-3" tiếp à ! Công bằng ở đây là ít phân hóa giữa giàu và nghèo ! chứ không fải sv bao cấp để ai cũng như ai! Công bằng khi và chỉ khi bạn lựa chọn những người ngang ngang với bạn! :D Mình không bỏ tiền vào không đập lại đại gia! thì cắm đầu cắm cổ bỏ công sức vào farm gold, event! Rồi đầu tư đồ đạc! Đập không lại thì lại củ hành mấy thằng yếu hơn mình! Thế thôi! Còn bạn thích so trình cứ vào casual or MoBA để thể hiện trình độ! Khỏi phải ức chế vì phân hóa giàu nghèo! :D Like mạnh câu 80% gamer như bạn =>> sv die!

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
:D hài 1 điều là lúc nào bạn cũng cứ tưởng nhớ cái quá khứ xa xăm of bạn ấy nhỉ? PK bị đồng tiền chi phối thì mấy chốc chẳng còn ai? Đó là bạn đang tự tưởng tượng thôi! Chẳng phải ai cũng như bạn đâu! Vậy mà mình cứ nghĩ bạn cũng tâm huyết Game lắm! Tạo topic để thảo luận! Mà thực chất bạn toàn nêu lên cái quan điểm cá nhân of bạn thôi! Đừng đem cái ý kiến trẻ con of bạn vào đây nữa! Hạn chế Pill đúng không? PK thuở hoàng kim đúng không? Nếu bạn chơi free thì không biết đến năm nào tháng nào được 1 set PK +8 nhỉ ! Vậy lúc bạn cầm set PK +4 ! Ra PK với full set +9 +10! Rồi đánh không lại ! Đó PK bị đồng tiền chi phối đó ! Rồi cứ vậy bạn nghỉ game or tạo topic bla bla "Hạn chế vấn đề op đồ trong game hoặc giảm giá phù 1-3" tiếp à ! Công bằng ở đây là ít phân hóa giữa giàu và nghèo ! chứ không fải sv bao cấp để ai cũng như ai! Công bằng khi và chỉ khi bạn lựa chọn những người ngang ngang với bạn! :D Mình không bỏ tiền vào không đập lại đại gia! thì cắm đầu cắm cổ bỏ công sức vào farm gold, event! Rồi đầu tư đồ đạc! Đập không lại thì lại củ hành mấy thằng yếu hơn mình! Thế thôi! Còn bạn thích so trình cứ vào casual or MoBA để thể hiện trình độ! Khỏi phải ức chế vì phân hóa giàu nghèo! :D Like mạnh câu 80% gamer như bạn =>> sv die!

ghét nhất những thể loại qua đây cắn xé như thế này

:D hài mình đọc cment từ đầu topic đến giờ chẳng thấy bạn ấy sai chỗ nào! Sao bạn cứ thích War vs ngta vậy !
Lại giở trò trẻ con bản tính!:D

Mời bác qua dzo
Ở đây ko ai tiếp bác đâu toàn cmt lung tung haizzzz

VicBQ

Gia nhập giang hồ
ghét nhất những thể loại qua đây cắn xé như thế này

Mời bác qua dzo
Ở đây ko ai tiếp bác đâu toàn cmt lung tung haizzzz

:D:D hìhì xin lỗi mình chưa chơi Dzo bao giờ bạn à! Và mình gắn bó với HKUS 4năm rồi bạn à!Mình cũng chẳng thấy cmt lung tung điểm nào ! Mình chẳng nói quan điểm cá nhân ! Nên cũng chẳng ngại không ai tiếp mình :D! Stop War! Nhường chỗ thảo luận ! ;)

Gladiator

Hạ Sĩ
Những server PK dựa vào pill lắc bây giờ còn được bao nhiêu người chơi ?

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
Những server PK dựa vào pill lắc bây giờ còn được bao nhiêu người chơi ?
SV bên us và bản chính thức bên hàn tồn tại chắc khá lâu rồi, chắc được hơn 6 năm nhỉ
còn nếu là sv pri thì HV là điển hình, nó tồn tại sau thời As, trải quá chắc cũng kha khá lâu rồi

Vernon

Gia nhập giang hồ
Để công bằng, thì phải giảm khoảng cách giữa người giàu và người nghèo xuống.
Có 2 cách: 1- kéo người nghèo lên bằng người giàu, 2- hoặc kéo người giàu xuống bằng người nghèo.
Cách 1: Giảm giá thuốc lắc xuống = mức giá của kẹo cao su hay b cao su cũng đc :)). Khiến giàu nghèo gì đều có thể mua.
Cách 2: Bỏ hoàn toàn thuốc lắc. Không bán thì giàu nghèo cũng chả thằng nào mua được :)).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên