[Thảo luận] Pill và thuốc lắc khi pk !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thôi đừng cãi nhau nữa. Bác Vietdj29 nói cũng có cái lý của bác ấy. NGười nghèo (không có VNĐ) thì phải hăng say quay tay, à nhầm, đi train kiếm đồ bán ra VNĐ rồi hẵng PK, ko thì PK cùng tầm với mình. Chứ đã ko có tiền, kod dầu tư mà muốn đấm thằng Vip 1 phát chết luôn thì e rằng đến mình c ũng ko thể đáp ứng đc rồi.

Natsu

Binh Nhì
Lion King nói chuẩn cmnr . Cái công = mấy bác kia muốn khác quái gì cái thời " bao cấp " dù làm hay ko làm ai cũng đc như ai . Cái đấy đek phải công = đâu . Muốn = người , hơn người thì ko có tiền thì phải bỏ sức nhiều hơn ... ngoài đời cũng thế thôi.

P/S : Mà cái bạn Ruby khiếp thật , topic thảo luận ai cũng có quan điểm cá nhân riêng của mình , người ta góp ý trái ý kiến của bạn là bạn bắt đầu đả kích. Bạn đuối lý là lại bắt đầu cãi cùn , ng ta nói 1 đằng cùn 1 kiểu để bảo vệ cái quan điểm cá nhân của bạn =))

chickenloj

Binh Nhì
game chưa ra mà chiện nội bộ lục đục r ae bình tĩnh
còn xem xét tình hình test ra s r hã tính
cái j cũng từ từ xem xét đc thì sửa thì chỉnh
k thì theo vote số đông oke ?

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Thôi đừng cãi nhau nữa. Bác Vietdj29 nói cũng có cái lý của bác ấy. NGười nghèo (không có VNĐ) thì phải hăng say quay tay, à nhầm, đi train kiếm đồ bán ra VNĐ rồi hẵng PK, ko thì PK cùng tầm với mình. Chứ đã ko có tiền, kod dầu tư mà muốn đấm thằng Vip 1 phát chết luôn thì e rằng đến mình c ũng ko thể đáp ứng đc rồi.
Các bác nghe thấy gì chưa , tích cực quay tay thì vận may sẽ đến .

Vietdj29

Binh Nhì
Chuẩn anh,cái đấy mới là cần cù bù VND,mà game này còn 1 ít yéu tố mm mà...chẳng qua 2 thánh Bao cấp kia có cái tính Gato nên tỏ ra đốm lưỡi kinh quá.
P/S:Gla...ji đó ơi,bạn bảo mình anh hùng keyboard hả? Thế cứ vào game đi nhé,đến lúc đó mình rất mong đc cọ sát với cỡ bạn và Thánh Ruby

MrShj

Thượng Úy
Chuẩn anh,cái đấy mới là cần cù bù VND,mà game này còn 1 ít yéu tố mm mà...chẳng qua 2 thánh Bao cấp kia có cái tính Gato nên tỏ ra đốm lưỡi kinh quá.
P/S:Gla...ji đó ơi,bạn bảo mình anh hùng keyboard hả? Thế cứ vào game đi nhé,đến lúc đó mình rất mong đc cọ sát với cỡ bạn và Thánh Ruby

Đen rồi , Gla chơ chính , VietDJ chơi tà , rất mong dc chiêu mộ Viet65DJ vào HuynhDeClan trong Box tà phái .

Vietdj29

Binh Nhì
Đen rồi , Gla chơ chính , VietDJ chơi tà , rất mong dc chiêu mộ Viet65DJ vào HuynhDeClan trong Box tà phái .
Bác Shi này là tay buôn ng ,à nhầm buôn lậu có tiếng nha,hehe sory bác e tính lập bang,e bít e và vô bang bác thì đc bác jup đỡ lắm nhưng tại e mê cái tên HuyếtLang quá,lại ham hố pk nữa,lắm lúc tính e nóng làm ảnh hưởng đến ae bang và bác,hihi thôi e cứ tụ tập mấy cái thằng ham hố pk với cả chuyên đi phá bọn 9p.

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
Bác Shi này là tay buôn ng ,à nhầm buôn lậu có tiếng nha,hehe sory bác e tính lập bang,e bít e và vô bang bác thì đc bác jup đỡ lắm nhưng tại e mê cái tên HuyếtLang quá,lại ham hố pk nữa,lắm lúc tính e nóng làm ảnh hưởng đến ae bang và bác,hihi thôi e cứ tụ tập mấy cái thằng ham hố pk với cả chuyên đi phá bọn 9p.
chết bà, chơi chính, nghèo nhưng cũng sẵn sàng full lắc chờ bác giao lưu :)

Vietdj29

Binh Nhì
chết bà, chơi chính, nghèo nhưng cũng sẵn sàng full lắc chờ bác giao lưu :)
Mình ko dại ji đi pk 1 mình đâu nha,mình cũng có ae,hehe mong rằng trận chiến 6x đầu tiên đc gặp bạn,nói trước trên forum ae nói ý kiến chọc phá vui nhau ko sao nhưng trong game 9 tà là khỏi nc hay bắt tay nha,hâhha bạn kill mình mình có cái đích để vươn tới,mình kill bạn bạn có kẻ thù để truy sát,vui càng vui

XiaoTi

Binh Nhất
bác khỏi lo cái zụ không ai pk với bác. cái G nào có tớ là G đó pk =))

MrShj

Thượng Úy
the
Thế thì hy vọng dc kết giao liên minh tà phái ....

Vietdj29

Binh Nhì
bác khỏi lo cái zụ không ai pk với bác. cái G nào có tớ là G đó pk =))
Hic,bác cmt thế thì chết tôi,ng ko hiểu lại bảo tôi kiêu ngạo này nọ ,mệt lắm....6x tôi mới pk chứ lv đầu cắm và ngắm phong cảnh,với cả tôi chơi thương thì xác định ăn hành sll(đam mê đành chấp nhận),cố gắng bám trụ đến khi thương tt lúc đó mới đc mở mày mở mặt 1 chút,haizzzz ko bít đủ sức gắn bó ko?

Vietdj29

Binh Nhì
the

Thế thì hy vọng dc kết giao liên minh tà phái ....
Bác ko chê e là ok rồi,liên minh thì chắc chắn rồi,tại G em có lẽ ít ng dám vào,vì e hay gây thù với 9p lắm,hehe ae mà ở G e thì chấp nhận 1 đống fan anti mới chơi đc,hi vọng lúc G e bị 9p quây thì bác ra sức jup đỡ nha

XiaoTi

Binh Nhất
Hic,bác cmt thế thì chết tôi,ng ko hiểu lại bảo tôi kiêu ngạo này nọ ,mệt lắm....6x tôi mới pk chứ lv đầu cắm và ngắm phong cảnh,với cả tôi chơi thương thì xác định ăn hành sll(đam mê đành chấp nhận),cố gắng bám trụ đến khi thương tt lúc đó mới đc mở mày mở mặt 1 chút,haizzzz ko bít đủ sức gắn bó ko?
ai nói chơi thương là bị ăn hành. =)) cứ chơi đi rồi biết. chịu khó đầu tư tý là oke

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
với tình hình lên lv chậm thì thương,dp lại là những char làm vương làm tướng ở tlc2,3. 2pic bàn luận về pill thế mà lại thành nơi đấu võ mồm về tài pk. Ukm biết ruby,biết garu,... Rồi. Thôi cứ quay về thời vk 5m ful cl 10+5 là trùm sv thì bít tài pk ai thôi ngay mà.
Sv có pill bán =vnd thì sẽ k bao h thực hiện đc tiêu chí "lv 35 trong 2-3tuần,và up map từ từ đc."

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
nếu khj pk mà chỉ nhờ buff của dp thôi k có chút ỷ vào vnđ thì anh tài mới đáng mặt,và như vậy các char mới đồng đều về số lượng lẫn chất lượng. Đừng để đại phu chỉ còn là cave đứng đường,thương là tử sĩ đi đầu, đao là áo giáp phòng ngự,đàn là phế thải,đừng để chỉ có kiếm xứng ngôi đế vương, cung là bá đạo,thích khách là nỗi khiếp sợ.
Kẹp là kẹp,onehit là onehit đừng nên đánh đồng làm một.

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
bạn ở trên nói hay quá, vậy khi ra sv khoá hết các char lại, cho chơi mỗi char kiếm ko thôi cho công bằng nhỉ, kiếm mạnh hả chơi kiếm đi, cung, nin mạnh hã, chơi đi, có ai cấm đâu
cứ mở miệng ra là công bằng, công bằng thì op đồ làm cái cc gì, công bằng thì train lv làm cái cc gì, hả ?
sao ko nói luôn tạo mẹ nó 1 char giống nhau từ đầu đến chân cho công bằng
đồ st gây ko cân bằng hã, vậy thì đòi có cái buf làm phu làm cái cc gì, buff đại phu nó công bằng ak
nghèo ko có tiền thì chơi theo kiểu ko có tiền mẹ nó đi, còn bằy đặt chơi với mấy người đại gia, bị nó đập cho bục mặt ra rồi la game ko cân bằng

MrShj

Thượng Úy
Bác ko chê e là ok rồi,liên minh thì chắc chắn rồi,tại G em có lẽ ít ng dám vào,vì e hay gây thù với 9p lắm,hehe ae mà ở G e thì chấp nhận 1 đống fan anti mới chơi đc,hi vọng lúc G e bị 9p quây thì bác ra sức jup đỡ nha

Ok thôi bác ! cái G k nói dc sức mạnh của tà phái đâu . Chủ yếu là sự giao lưu trong cộng đồng thôi .

hero98

Trung Sĩ
Mình nghỉ pill nên hạn chế nhiều .
sài Thái Cực Thần Đơn + biến hình Vk là ok.
thêm pill Võ Huấn [ cái này ai có nhiều mới sài dc ]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên