Topic hỏi đáp tất cả vấn đề liên quan đến Ninza

Natsu

Binh Nhì
Dp đc buff dam lên ngon phết.
Nhưng tởm nhất vẫn là Kiếm , cái kc tt3 có tỉ lệ bị đánh hết máu mà ko chết @@ , quá bá đạo

MomoSumiChan

Binh Nhất
Topic Ninza xôm tụ hơn hẳn topic char khác hén, mọi người ai sẽ chơi Ninza thì vào tìm hiểu những gì chưa rõ để mai mốt chạy đua hén.................

MomoSumiChan

Binh Nhất
trc khi max 1, lên 5 là thất sách, vì 5 chỉ là tăng % x dame thôi, nhưng yếu xìu nếu ko có 1. Còn nâng 1 thì dame mạnh, x2 dame tốt hơn, quái nhanh chết hơn tăng % x2 dame ( ko dc bn % đâu, lv thấp chém chậm, nên khả năng x2 dame chả dc bn). Nâng vào 1 trc thì những cú đánh thường mình vẫn tốt, vì nó lên dame tổng chỉ số trong Ctrl S, nếu đưa bớt vào 5 thì dame tổng yếu, suy ra những cú chém bình thường , dame trắng, dame xanh tất cả đều bị tụt, rất bất lợi khi train, farm

Natsu

Binh Nhì
vẫn thấy dùng CH thường , 1~3 bt @@... mà thấy vẫn dùng 31% chứ ko thấy ngọc siêu cấp như dzo đâu.
Bên đó cũng khác là ko có cường hóa áo choàng.

MomoSumiChan

Binh Nhất
Dường như các bác hơi lạc đề thì fải, topic Ninza ma bàn cường hóa gì????? Vấn đề này ko dám trả lời vì vừa xịt 8 cái fù vk 1.3 thế là về 0. Tiếc tiền vãi lọ

Vietdj29

Binh Nhì
Đâu có đốt gì đâu, tại Dzo hút máu quá, muốn lên kich +10 mà dzo dek cho, về 0 3 lần, chán ko muốn log game lun, chứ cầm kich 12x max chém thì ai mà ko fê ^^ :)
Hút cái ji,cái đó là do ăn ở thôi,haha....mẹ,đang cho 2 em lap đi nghỉ ngơi và spa chuẩn bị cuộc đua sắp tới,đợt rồi hăng quá tí cháy máy....dã man,có khi tao phải mua key chứ lap đéo cày kéo dc

MrShj

Thượng Úy
Hút cái ji,cái đó là do ăn ở thôi,haha....mẹ,đang cho 2 em lap đi nghỉ ngơi và spa chuẩn bị cuộc đua sắp tới,đợt rồi hăng quá tí cháy máy....dã man,có khi tao phải mua key chứ lap đéo cày kéo dc

cày cuốc HK mà bác xài lap , phí thế , Lap e chì để dành lên Fb thôi .
HK mà choi Lap thì chắc phải 3 cái quat tản nhiệt .

Bên trên