Topic hỏi đáp tất cả vấn đề liên quan đến Ninza

MomoSumiChan

Binh Nhất
sao lúc trc tui cày 2 acc 1 máy, CPU lên 80% +, cày suốt máy tháng trời, 24/7 mà chả có thấy gì, mà sao mọi người nói hỏng máy hoài vậy ta, hay tại máy của mọi người cũ rồi, nên hạn sữ dụng cũng có hạn

Natsu

Binh Nhì
sao lúc trc tui cày 2 acc 1 máy, CPU lên 80% +, cày suốt máy tháng trời, 24/7 mà chả có thấy gì, mà sao mọi người nói hỏng máy hoài vậy ta, hay tại máy của mọi người cũ rồi, nên hạn sữ dụng cũng có hạn
Laptop bác " trâu ' the @@ . Cũng 1 phần do mng ít mang đi bảo dưỡng , thay keo tản nhiệt, vệ sinh máy nên máy nóng nhanh hơn .

MomoSumiChan

Binh Nhất
Laptop bác " trâu ' the @@ . Cũng 1 phần do mng ít mang đi bảo dưỡng , thay keo tản nhiệt, vệ sinh máy nên máy nóng nhanh hơn .
Cũng ko trâu lắm đâu bạn, Laptop cùi core 2 thôi, nhưng nó cũng khá bền, mà mình cũng chưa đi bảo dưỡng bao giờ. Máy thì có nóng thiệt, nhưng mình đặt 2 cái quạt máy, mình mát mà cái Lap cũng được hưởng ké ^^, có thể nhờ đó mà cũng đỡ được fần nào, với lại mình kê cái Lap lên 1 chút cho nớ hở ra, chứ ko để hẳn xuống bàn nên cũng có thể tản dc chút nhiệt !!:)

Giờ nghe các bác nói thì em lại sợ việc onl game nhìu = Lap rồi đấy !!! Đây gọi là hiệu ứng dây chuyền đây mà khakahkha, nhưng vì con Ninza vip, em fải liều thêm lần nữa thôi, với lại giờ mùa mưa, trời mát, chắc ko đến nổi, hehehee

mrlich

Gia nhập giang hồ
đọc từ đầu đến cuối chưa thấy các bác đề cập đến op gì cho vk của nịna từ nhỏ đến lớn . Ai giúp e cái !

MomoSumiChan

Binh Nhất
đọc từ đầu đến cuối chưa thấy các bác đề cập đến op gì cho vk của nịna từ nhỏ đến lớn . Ai giúp e cái !
VK Ninza theo minh, sv nay` nhe chứ ko nói sv Dzo

lv 1 đến 10 có thể cầm VK trắng luôn

lv 11 mua 1 cây cỡ 10k mà cầm( phỏng khoảng ấy thôi chứ ko chắc 10k) đem +2 là đủ

lên 16 17 gì đó có Q Đao Kiếm Tiếu cho 1 cây giá 25k đem +3 là hợp lý và xài đến 25 ok

Từ 26 có thể mua cây 243k trong shop roi đem +4 để đánh tới 35 rồi hãy đổi VK

các bạn ko nên op ngọc vào vì lúc đầu sẽ ko có ngọc là 1, 2 là thiếu CHT, nếu op ngọc vào ko đủ cht để + thì cũng yếu xìu, 3 là op vào tốn tiền

Nếu có op thì kích ninza nên op ngọc tấn công (dzo), công lực (AS) -- -cách op này đến 99 luôn, từ sau lv 100 cầm vk 133m thì mới bắt đầu op vk = ngọc kc 2

MrShj

Thượng Úy
VK Ninza theo minh, sv nay` nhe chứ ko nói sv Dzo

lv 1 đến 10 có thể cầm VK trắng luôn

lv 11 mua 1 cây cỡ 10k mà cầm( phỏng khoảng ấy thôi chứ ko chắc 10k) đem +2 là đủ

lên 16 17 gì đó có Q Đao Kiếm Tiếu cho 1 cây giá 25k đem +3 là hợp lý và xài đến 25 ok

Từ 26 có thể mua cây 243k trong shop roi đem +4 để đánh tới 35 rồi hãy đổi VK

các bạn ko nên op ngọc vào vì lúc đầu sẽ ko có ngọc là 1, 2 là thiếu CHT, nếu op ngọc vào ko đủ cht để + thì cũng yếu xìu, 3 là op vào tốn tiền

Nếu có op thì kích ninza nên op ngọc tấn công (dzo), công lực (AS) -- -cách op này đến 99 luôn, từ sau lv 100 cầm vk 133m thì mới bắt đầu op vk = ngọc kc 2

rất giống ý mình , njn k cần Sphu vẫn lơi hâi , trong thời buổi bat981 đầu này ...

MomoSumiChan

Binh Nhất
Nếu giai đoạn đầu, chỉ có 3 đệ tử cấp 4,3 thì Ninza càng có lợi thế, vì nó đánh = dame thường chứ ko skill, thiệt hại là mấy char khác phải có dệ tử cấp 2,1 mới thực sự mạnh.

Nếu vừa qua lv 35, cầm vk 3m full tc 14 +4 thôi, Ninza có thể sẽ làm chủ được sv này khi train sẽ vắt đầu có sự bứt fá quyết liệt so với các char khác, mà khi đạt dc sự bứt fá rõ ràng rồi thì các char khác khó mà địch lại ninza trong cái thời chưa có đồ thế này.

Một khi sự bứt fá về level và sức mạnh rõ ràng rồi thì ninza sẽ bắt đầu chiến dịch khác để gia tăng sự cách biệt hòng để tách ra tốp đầu (về level, set, vk, trnag sức, nói chung là trang bị) để bắt đầu áp đảo hết tất cả các char kể từ 6x là chuyện hoàn toàn nằm trong khả năng.

Nhưng mọi việc thế đều là lý thuyết trên giấy mà thôi, còn phải do người thực hiện nữa, quan trọng nhất là từ 1 đến 35, ninza fải chạy lẹ hơn người khác và đạt mốc 35 là có vk 3m full +4 thì mới có thể thực hiện được kế hoạch thống trị, chứ mình lên 35 mà người ta 60 thì ninza có cầm súng cà nông cũng ko đánh lại dc ^^

HelenVy

Gia nhập giang hồ
MoMo : cho mình xin cái yahoo or fabook mình cần hướng dẫn chơi NinJa cụ thể hơn
5 cái cục grare chấm đỏ xin hỏi MMo sử dụng sao ...

Bên trên