Topic hỏi đáp tất cả vấn đề liên quan đến Ninza

Natsu

Binh Nhì
thực tế thì mình hay chơi trò phi thân rồi blink vào DB luôn , nếu thấy nó thuộc hạng trâu mới tàng hình chém r DB thôi =))
Khá hiệu quả nhưng mà bọn nó chửi quá =)))

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Ra cũng có người biết cái trò này à :cool: ...... hehehee cái này giành cho ai thích đánh lén du kích thì quá chuẩn luôn, có sự hỗ trợ khác nữa thì cái trò này fát huy tác dụng tốt lắm đấy, 1 đâm giết người ^^ :D
tiếc là cái SKill tàng hình của Njnza cùi bắp quá tàng hình vẫn thấy @@.
Chơi game khác VD: GAME THế giới hoàn mỹ TK là sát thủ móc lốp.chỉ xuất hiện trong 3s là đối thủ đã nằm.xog thì tàng hình nói thật còn ko biết là ai giết luôn ^^.

Natsu

Binh Nhì
công nhận tàng hình cùi bắp nhưng tác dụng như thế cũng ổn mà. Nếu tàng hình biến mất hẳn thì bá đạo quá @@

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
thực tế thì mình hay chơi trò phi thân rồi blink vào DB luôn , nếu thấy nó thuộc hạng trâu mới tàng hình chém r DB thôi =))
Khá hiệu quả nhưng mà bọn nó chửi quá =)))
^^.bọn ngu học mới sủa chứ bọn có văn hóa chắc ko sủa.
Thua thì cứ sàm bậy sàm bạ.tại Thế giới hoàn mỹ t chơi TK toàn chơi kiểu tàng hình vào gần 3s chết nó cứ sủa cắn trộm haiz
SKIL có thì sài thôi quan trọng gì lời nói ông;)

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
công nhận tàng hình cùi bắp nhưng tác dụng như thế cũng ổn mà. Nếu tàng hình biến mất hẳn thì bá đạo quá @@
ông cho ? VD dame 1k máu thì dật lên lên bao nhiêu.
mà cơ hội ra có nhiều ko.
Vào phát chém đầu tiên lên mục tiêu mới xuất hiện á.
VD: chém phát đầu tiên có thể xuất hiện,xog thì ko bao h xuất hiện cho đến lúc chết hả...?

Natsu

Binh Nhì
Cộng nhận , tại bọn nó cú quá mà =)))
Cái tên ninja đã nói lên tất cả rồi . Có thằng ninja , sát thủ nào trong lịch sử suốt ngày đường đường chính chính giết ng đâu :P

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Cứ xem nâng dc bn điểm mà tính ra, chứ nói khơi khơi sao biết đường trả lời, tăng nhìu thì dame cao, thế thôi, còn bn thì fải do dame của ninza ban và trang bị thế nào chứ đâu nói trc dc
0h.mình ? nốt.
Thế VÍ dụ cái khí công này chỉ hỗ trợ lên phát đầu tiên(có thể xuất hiện hoặc ko).
tức là nó chỉ lên phát đầu tiên khi tấn công vào mục tiêu,xog đến lúc chết cũng ko thể xuất hiện được nữa hả.
mà cái KC này là nó đâm chí mạng hay là gì.chỉ chí mạng thôi à.

Natsu

Binh Nhì
ông cho ? VD dame 1k máu thì dật lên lên bao nhiêu.
mà cơ hội ra có nhiều ko.
Vào phát chém đầu tiên lên mục tiêu mới xuất hiện á.
VD: chém phát đầu tiên có thể xuất hiện,xog thì ko bao h xuất hiện cho đến lúc chết hả...?
Con nin 104 của mình đánh thổ dân bt crit 2k6 , tàng hình đánh lên đc gần ~3k .

Natsu

Binh Nhì
tàng hình thì đánh đa số toàn crit ( hình như là luôn crit , mình chưa bao h chém ra dam bt ) , dam xanh đó.

MrShj

Thượng Úy
dam chí mạng là dam xanh mà =.=
2k6 -3k mà còn bé a :(

Crit là dame xanh , Khí công Đỉnh môn nhất châm nó hỗ trợ cơ hội ra tỉ lệ crit .
Chí mạng là dame trắng , khí công Tất sát nhất kik hỗ trợ điều này , Nhưng dame trắng k = dame xanh , nên hầu hếtc họn con đường daem xanh .
Max KNPK + Dỉnh Môn nhất châm rất oó lợi .

Natsu

Binh Nhì
Critical là chí mạng đúng hơn - chỉ dam xanh.
Heavy Blow là dam trắng , tức là đòn tấn công mạnh mẽ .
critical blow dịch là chí mạng mới đúng .
Hồi AS thấy nó dịch chuẩn cái Tất sát nhất kích đó .
Đây là 500 ảnh =))

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
dam chí mạng là dam xanh mà =.=
2k6 -3k mà còn bé a :(
Nói thật chứ cậu dùng sai từ rồi nhé.
thế nói như cậu trí mạng là dame xanh thì kiếm khách,cung thủ,thương khách.... cũng có chí mạng(nghĩa là cũng có dame xanh hả,haiz`).
Nói cho Pro hiểu nhé
Crit->dame xanh
Chí mạng ->dame trắng.
HẾt

Bên trên