GIÚP ĐỠ Quái tầng 2 chí tín động

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
de xem 1 tuan nua cho lion xem nhe,nhieu nhan vat co tieng chuan bi lam phot
thích thì cứ việc , bớt trò đe dọa lại dùm cái . Cắm mặt vô động farm , đồ đạt ko chịu build , qua quái 9x nó vả cho sml vì đồ yếu rồi ý ca ý kiến . Nói thẳng ra là sẽ ko còn chổ cho những pt farm ngày đêm ở động nữa. Giờ bọn tôi chỉ tập trung giải quyết các vấn đề cho những ng chơi game thật sự . Nếu có bản lĩnh thì đầu tư acc làm set đồ rồi qua các bãi quái đông đúc ở map 9x mà train , sắp tới sẽ bỏ giới hạn chênh lệch 15 cấp không có exp

ngo dang khoa

Gia nhập giang hồ
thích thì cứ việc , bớt trò đe dọa lại dùm cái . Cắm mặt vô động farm , đồ đạt ko chịu build , qua quái 9x nó vả cho sml vì đồ yếu rồi ý ca ý kiến . Nói thẳng ra là sẽ ko còn chổ cho những pt farm ngày đêm ở động nữa. Giờ bọn tôi chỉ tập trung giải quyết các vấn đề cho những ng chơi game thật sự . Nếu có bản lĩnh thì đầu tư acc làm set đồ rồi qua các bãi quái đông đúc ở map 9x mà train , sắp tới sẽ bỏ giới hạn chênh lệch 15 cấp không có exp
thích nhất cái bỏ giới hạn 15 cấp

Bạn giết dc farmer thì cũng giết chung nhiều gamer chân chính
Uk thì làm set, 1 set ful pt8 ốp cả triệu bạc còn chưa thèm full, full 8+6 1tr5 1 set. Ai cũng có điều kiện àm chơi như vậy?
Rồi ngoi ra kênh pk, thì đi làm còn ko xong trốn trốn ra teamview mua sâm còn khó khăn, rồi ra để ăn vs nằm thành ngày đêm cho nghỉ game cho sớm a?
Đừng có đánh đồng tất cả vậy. Nghĩ cho quyền lợi của a e chơi game chân chính 1 tí.
Ngày xưa mới mở sv, ko có time canh máy ko tìm dc pt fai solo, bất đắc dĩ mua thêm máy tính chơi 1 pt 6 acc.
Jo kéo tất cả lên 8x cả rồi, ko nỡ bỏ đi, bán ko muốn bán muốn để chơi trải nghiệm mà riết cứ hết đường chơi lun.
Chả lẽ ko có tgian canh thì ko có quyền dc chơi game, cứ đẩy giá gold lên 150m/100k xem thằng nào farm cho dc nữa. Cứ giữ giá gold 65m/100k chúng nó chả farm sml ra dc ah.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
anh huyet cu binh tinh, cai nay k doa dau,roi se thay chuc may man
1 tuần nữa thì cũng vậy thôi , khỏi chờ làm gì cho mắc công . Nếu muốn thì mình tiễn hộ 1 đoạn cho khỏi mắc công chờ cũng được. Hướng thay đổi sẽ chỉ có lợi cho người chơi thật sự còn quái đông cho farmer thì miễn .

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Sẵng tiện nói luôn là sau khi cân bằng class sẽ ko có class nào pk phế cả. Bớt đi cái điệp khúc đầu tư acc đao ....

• Like
Reactions: bgl

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Chờ đợi mãi bỏ cai giới hạn 15lv.=D>=D>=D>

Vẫn ngây ngất cái cảm giác full team 6x thăng cấp xong, kéo thẳng qua TNQ hay BVQ.

Lên tàng 2, tầng 3 chạy rạc người. BVQ TNQ chạy ù ra cổng quái nhóc luôn >:)>:)>:)

2 ĐP cắm mặt buff + 1ĐP ++ xong buff luôn =))=)), lag cái nguyên party lên mâm ngay:((:((:((.

Chứ giờ tới 7x vẫn thấy chan chán cái cảnh solo uýnh quái đồng cấp mất 5-20 máu, thiên thu mới chết.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
de xem 1 tuan nua cho lion xem nhe,nhieu nhan vat co tieng chuan bi lam phot
Muốn kêu gọi anh em rạch mặt ăn vạ thì đầu tiên bạn nên viết tiếng Việt có dấu, chấm phẩy cho tử tế trước đi

Sự thật mất lòng, giờ nghĩ bớt anh em có thêm bãi train. Đi TLC bớt ít con quái vật, mấy anh em newbie gà gà như em có thêm động lực;));));))

Trường giang sóng sau xô sóng trước, bạn nghĩ 1 số phần tử có thể khuynh đảo 1 game à:eek::eek::eek:=))=))=))

Bên trên