GIÚP ĐỠ Quái tầng 2 chí tín động

Masya

Binh Nhất
chẳng có sev nào thả muốn gold của mình rẻ cả vì đó là tự sát :D, tự hào của sev này là giá gold vô cùng đắt và các ad biết điều đó :)

MrShj

Thượng Úy
Bạn biết từ thời chơi game đến giờ những ông nào than vãn nhiều nhất ko ?.
Mình k biết , nhưng mình thấy cứ có chuyện lag dis hay fix game là mấy bác nho nhỏ bay vào làm 1 loạt topic trước , còn mấy tay 8x hay gọi là " gamer it thời gian " chỉ đọc và thấy chướng mắt mới cmt .

gucci

Gia nhập giang hồ
Server nào ko thế bả bạn trẻ? Không có luật do Kteam đề ra thì hack bug cheat ai xử lí cho bạn? Lạm phát đồ đạc events ko nơi nào có ở đâu ra? Bạn nghĩ đc 1, chê thì dễ :)
Vậy là chơi sv này hoặc có tiền hoặc có thời gian, hoặc tuân theo LUẬT DO KTEAM ban ra
Anh em nào xác định không có 3 yếu tố trên thì nên nghỉ game, chờ mọc đủ lông và đủ cánh nha
Thiết nghĩ nên ngay từ đầu treo banner quảng cáo có câu này để đỡ mất thời gian của anh em
Thì mình có nói gì sai đâu? đưa ra các yếu tố dựa theo lời nói của bạn thôi, chê chỗ nào chỉ mình đi

hieukiema6

Binh Nhì
giờ giải thích ra dài dòng lắm :D, nhưng chung quy game nào cũng muốn giữ cho tiền tệ của mình giá trị cao nhất. Nếu muôn tránh bán gold thì các sev châu âu họ ban Real Money Trading là xong :D. Các bạn có thể bán qua kênh chợ đen nhưng rủi ro tự ôm
uh. Tôi từng chơi HKUS riêng khoản mUa gold = ban Vinh viễn 2 bên nếu GM nó phát hiện ( kể cả mua đồ = $)

Cà Pháo

Hạ Sĩ

hieukiema6

Binh Nhì
Và cũng may hiện giờ ông đang chơi HKKteam, chứ không ở đó mà never với forever=))=))=));

http://forum.yulgangvn.com/threads/ban-gold-700m-1m-ck-agribank.40645/#post-439163

Thôi thì yên phận cày cuốc đi, mấy ông than thở có nhìn trước nhìn sau không:-ss:-ss:-ss
Ông đọc hết 12 trang chưa? GOLD tôi thừa thì tôi bán. tôi bán rồi tôi lại mua đó là sự tuần hoàn và tôi cũng không làm điều cấm của sever.
Với tôi nó đã yên phân với lv 77 để TLC 3 lâu rồi. nên vấn đề cầy cuốc tôi ko đè nặng nên. Nhưng NGỨA thì GÃI thôi!

Ko có tiền ko có thời gian thì tập làm 1 người có ích cho xã hội đi đã rồi hẵng tìm thứ giải trí cho bạn thân. Game là thứ để giải trí chứ ko phải là nơi vùi đầu vào để mất tương lai. Tôi mà biết thằng nào kiểu này tôi ban sạch để làm gì có ích cho xã hội đi đã rồi hãy tập đú vớ vẩn.

Đam mê nhiệt huyết đầy mình mà bản thân mình chưa lo đc cho cuộc sống thì chỉ là 1 thằng loser. Ít nhất cũng phải cân bằng 2 thứ.

Các bạn có biết hơn 1000 users thì tỉ lệ người chơi nào than vãn nhiều nhất ko??? Là những đứa chưa hề bỏ hoặc bỏ 1 ít tiền vào game và thu hoạch đc nhiều từ cái sv này. Nếu ai đã từng đi cùng sv 9 tháng nay qua bao đợt thì biết ai là những kẻ hay lên tiếng thôi :)
hay vl luôn LK ạ, 1 năm nay bỏ bê công việc quá hay bạn band hết IP của mình đi, vk mình đang ước nvya kaka

Chân chính là ai nói xem thử ? Tôi check cho cái lịch sử chân chính cho mà xem nè ? Đừng đánh đồng.

Không có thời gian chời thì vào kênh 1, ko thì kênh 10, không thì động.
Không có thời gian thì dùng tiền mua thời gian của thằng khác, bớt 1 ít drop ở động đi cũng ko chết ai, đó là cái giá phải trả.
Còn không có tiền, không có thời gian, mình khuyên nghỉ game làm việc có ích cho xã hội, khi nào đủ lông đủ cánh hãy giải trí.
Check IP của mình xem chân chính ko cái, Ko ý kiến về việc bớt drop động, chỉ ý kiến về việc ko cho train lv ở động. có 1 lúc 1 lúc lại thấy ko có creep mà train lv. No care về vấn đề gold, nhg để chỗ cho a e treo level 1 tí. Cmt trên là trc khi biết là sang tuần sẽ tăng số lượng quái cũng như giảm việc chênh lệch 15 lv, ok jo thì sang tuần qua RT treo rồi nên ko ý kiến.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Check IP của mình xem chân chính ko cái, Ko ý kiến về việc bớt drop động, chỉ ý kiến về việc ko cho train lv ở động. có 1 lúc 1 lúc lại thấy ko có creep mà train lv. No care về vấn đề gold, nhg để chỗ cho a e treo level 1 tí. Cmt trên là trc khi biết là sang tuần sẽ tăng số lượng quái cũng như giảm việc chênh lệch 15 lv, ok jo thì sang tuần qua RT treo rồi nên ko ý kiến.
Treo level thì đã bắt đầu tăng exp map động còn gì ? Chênh lệch 15 level sắp tới cũng bãi bỏ?

Hay anh em muốn ra luật như HK US, bán bằng gold thì ban nick ? Hay đánh thuế giao dịch gold 20% ?

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
Treo level thì đã bắt đầu tăng exp map động còn gì ? Chênh lệch 15 level sắp tới cũng bãi bỏ?

Hay anh em muốn ra luật như HK US, bán bằng gold thì ban nick ? Hay đánh thuế giao dịch gold 20% ?
ok bac oi em cung thich luat nay.anh em tu cay game tu farm tien va tu xai.game kho ma zui

Bên trên