GIÚP ĐỠ Quái tầng 2 chí tín động

muoitieusms

Gia nhập giang hồ
Mình train cắm mặt trong động ko đủ tiền sắm gì cả :( 1 ngày được 5m - 7m mà nội việc mua sâm máu + TLP rồi GHT hết sạch :(
Mod mở quái giảm drop với gold là được. đồ cùi ko dám ra ngoài chơi

Treo level thì đã bắt đầu tăng exp map động còn gì ? Chênh lệch 15 level sắp tới cũng bãi bỏ?

Hay anh em muốn ra luật như HK US, bán bằng gold thì ban nick ? Hay đánh thuế giao dịch gold 20% ?
bán bằng VND band hết đi, rồi hỗ trợ cái gd ingame @ đi. Ai thích đâu. Rồi cho giá gold nhiều 1 tí a e có mà đập cái đồ ngon ngon để chơi. cứ giữ giá gold, các gamer chân chính sẽ có lợi rất lớn, ko phủ nhân
Nhưng ngược lại, famer nó sẽ tìm mọi cách để farm. Và riết rồi KTEAM sẽ chỉ ăn vs lo tìm cách làm sao triệt famer. Và vô tình nhiều lúc làm ảnh hưởng đến các anh em trải nghiệm game. Còn ok quả này mở giới hạn 15lv. Vậy thì đến 10x thì sao? Famr nó lại lên rừng trúc 9x nó farm khi đó thì lain tiếp tục fai làm gì đó nữa ah?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
bán bằng VND band hết đi, rồi hỗ trợ cái gd ingame @ đi. Ai thích đâu. Rồi cho giá gold nhiều 1 tí a e có mà đập cái đồ ngon ngon để chơi. cứ giữ giá gold, các gamer chân chính sẽ có lợi rất lớn, ko phủ nhân
Nhưng ngược lại, famer nó sẽ tìm mọi cách để farm. Và riết rồi KTEAM sẽ chỉ ăn vs lo tìm cách làm sao triệt famer. Và vô tình nhiều lúc làm ảnh hưởng đến các anh em trải nghiệm game. Còn ok quả này mở giới hạn 15lv. Vậy thì đến 10x thì sao? Famr nó lại lên rừng trúc 9x nó farm khi đó thì lain tiếp tục fai làm gì đó nữa ah?
Bản chất vấn đề của sự kìm kẹp là ở gold thôi. Bây giờ ra 1 đạo luật cho em nó, KTeam cũng dễ thở hơn khi quản lí (mua bán lửa đảo sẽ gần như bằng 0), đồng thời các giải pháp kinh tế khác cũng dễ dàng hơn nhiều.

Bản chất vấn đề của sự kìm kẹp là ở gold thôi. Bây giờ ra 1 đạo luật cho em nó, KTeam cũng dễ thở hơn khi quản lí (mua bán lửa đảo sẽ gần như bằng 0), đồng thời các giải pháp kinh tế khác cũng dễ dàng hơn nhiều.
Ra đạo luật rõ ràng đi, famer bán gold ra VND = BAND
Rồi để a e chơi. Đếnlúc band khỏi kêu ca kiện cáo. Vậy là khỏi lo famer.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Vote cho vụ thuế 20%( nhẹ tay chút thì càng tốt:rolleyes::rolleyes: tầm 15%là OK), game cũng như 1 xã hội thu nhỏ.

Có cơ sở hạ tầng, có người quản lý, thi hành công vụ, trãm mấy cu hack, anh em yên tâm mần ăn=))=)).

Nếu gold tự sản tự tiêu thì OK, anh sản xuất nhiều thu nhập cao thì phải đóng thuế.

Cứ làm như hình thức gamebank của VNG là rất công bằng, ai có sức cứ cày cuốc, ai bận rộn kiếm tiền thật ngoài xã hội, thì họ vung tay 1 chút để mua vui.

Khi đã có thông báo thuế khóa rõ ràng, thì BQT khỏi phải giải quyết các vụ thưa kiện khi mua bán gold qua các mạng xã hội.

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
đm thật sự người chơi 1 ac như e khó vl ra đi theo team vào trong dong tran mà ko có quái thì bao giờ mí lên đc lv e năm nay 25 tuổi rồi ạ, cũng chẳng có thời gian chỉ thỉnh thoảng thứ 7 chủ nhật vào đánh nhau tý thôi mà làm gì các bác kteam họp hành thế nào mà cắt giảm quái trong động nhiu vậy e đọc hết rồi các bác cứ cho gold giảm đi 1 nửa gia' đi quái vẫn giữ nguyên cho bọn e theo sever mày à, dung de vi' 1 con sau hong het noi canh uc che lam

phitien1989

Gia nhập giang hồ
đm thật sự người chơi 1 ac như e khó vl ra đi theo team vào trong dong tran mà ko có quái thì bao giờ mí lên đc lv e năm nay 25 tuổi rồi ạ, cũng chẳng có thời gian chỉ thỉnh thoảng thứ 7 chủ nhật vào đánh nhau tý thôi mà làm gì các bác kteam họp hành thế nào mà cắt giảm quái trong động nhiu vậy e đọc hết rồi các bác cứ cho gold giảm đi 1 nửa gia' đi quái vẫn giữ nguyên cho bọn e theo sever mày à, dung de vi' 1 con sau hong het noi canh uc che lam
Chú 1 acc mà theo team cũng khóc , tìm bãi 7-4 là tạm đủ nhé e zai , vấn đề là fix drop động rồi a lở đầu tư 1 set train solo giờ méo mồm đây , 1 ngày solo đc tầm 10m tính luôn cả bán đồ fishop , trc còn rớt ngọc ngon vs 31m áo 8x các kiểu , giờ chờ btrì fix 15 cấp xong ms biết đc hướng nào mà đi =))

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Chú 1 acc mà theo team cũng khóc , tìm bãi 7-4 là tạm đủ nhé e zai , vấn đề là fix drop động rồi a lở đầu tư 1 set train solo giờ méo mồm đây , 1 ngày solo đc tầm 10m tính luôn cả bán đồ fishop , trc còn rớt ngọc ngon vs 31m áo 8x các kiểu , giờ chờ btrì fix 15 cấp xong ms biết đc hướng nào mà đi =))
giờ bỏ đi tran một mình thì có khác naò hoạn lạn bỏ nhau người ta coi mình là nợi dụng núc cần thì pm núc đủ lông đủ cánh tý roi bỏ đi tran 1 mình, mà ae tran cùng nhau 4 tháng rồi team 2 dao 3 thuong 2 dp 1 kiem gio phế vl ngày bon e mỗi ac chỉ kiếm đc 6 den 7m thôi ạ

HungRua

Gia nhập giang hồ
Cái căn bản ở đây là ad muốn gamer ra ngoài train . và ad cung đã chuẫn bị bỏ giới hạn 15lv train vơi quay . luc đo e sợ các thánh ra ngoài train quái vượt cấp ko nổi chu61 ở đo mà ko co quái train.luc đo mn moi pt nhiều hơi .chứ để các thánh solo cày gold bán. Mà đã lạm phát thì game rất nhanh nát c, các bạn suy nghỉ đi vì 1 game lâu dài chứ đừng vì những cái li do tôm tép . tôi nghỉ nêu 1 gamer theo game này từ thời 2007 đên nay và chơi biêt bao nhiêu sv rồi thi sẽ hiểu tôi đang noi gì. Tôi chỉ muôn game tồn tại lâu thật lâu và ko lạm phát vì cày gold của mấy thánh.cho nên các bạn chơi game thì đặt lợi ich chung chứ đừng đêm cái. Lợi ích cá nhân ra để áp đặt vào game. Cái công sức của các bạn giờ dc ngồi đây chơi game này gần như hoàn hảo như thế này thì kteam đã bỏ biết bao công sức vô đó rồi , đừng làm cho kteam mệt mỏi nũa

Bên trên