GIÚP ĐỠ Quái tầng 2 chí tín động

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Cái căn bản ở đây là ad muốn gamer ra ngoài train . và ad cung đã chuẫn bị bỏ giới hạn 15lv train vơi quay . luc đo e sợ các thánh ra ngoài train quái vượt cấp ko nổi chu61 ở đo mà ko co quái train.luc đo mn moi pt nhiều hơi .chứ để các thánh solo cày gold bán. Mà đã lạm phát thì game rất nhanh nát c, các bạn suy nghỉ đi vì 1 game lâu dài chứ đừng vì những cái li do tôm tép . tôi nghỉ nêu 1 gamer theo game này từ thời 2007 đên nay và chơi biêt bao nhiêu sv rồi thi sẽ hiểu tôi đang noi gì. Tôi chỉ muôn game tồn tại lâu thật lâu và ko lạm phát vì cày gold của mấy thánh.cho nên các bạn chơi game thì đặt lợi ich chung chứ đừng đêm cái. Lợi ích cá nhân ra để áp đặt vào game. Cái công sức của các bạn giờ dc ngồi đây chơi game này gần như hoàn hảo như thế này thì kteam đã bỏ biết bao công sức vô đó rồi , đừng làm cho kteam mệt mỏi nũa
giống như e cũng đã nói đúng vì một con sâu mà bỏ cả một nồi canh mông kteam xem xét lại và điều chỉnh sao cho phù hợp, e nhớ hồi ức của e là chơi game hồi 2007 2008 chơi cùng kiểu sever như này ae chỉ vào trong động ttran mà núc đó có biết vào động là gì đâu cứ pt búp tất cả là oải lắm rồi hihi mà đánh sơn tặc 5x ngoài liễu chín buff đông sướng lắm rồi đi pk cả đánh tượng mấy ai lên 6x bay nhạng sị bọ,ôi cho toi xin một vé tuổi thơ.

phitien1989

Gia nhập giang hồ
giống như e cũng đã nói đúng vì một con sâu mà bỏ cả một nồi canh mông kteam xem xét lại và điều chỉnh sao cho phù hợp, e nhớ hồi ức của e là chơi game hồi 2007 2008 chơi cùng kiểu sever như này ae chỉ vào trong động ttran mà núc đó có biết vào động là gì đâu cứ pt búp tất cả là oải lắm rồi hihi mà đánh sơn tặc 5x ngoài liễu chín buff đông sướng lắm rồi đi pk cả đánh tượng mấy ai lên 6x bay nhạng sị bọ,ôi cho toi xin một vé tuổi thơ.
Thời đó chỉ có NMH vs BHBC là pk đc thôi , 9 vs tà còn ko pt vs nhau đc mà chưa kể giới hạn online quá 5h thì ko được gold vs exp + items , lúc chưa ra map BHBC thì NMH là đong vui nhất , giờ trừ HBP ra thì map nào cũng là NMH nên động là an toàn nhất , mà map 9x hình như chưa cho pk nhưng sẽ sớm thôi . PS : tới giờ phút này còn chưa bik cái mê cung 5x bên 9 nó ra làm sao =))

phitien1989

Gia nhập giang hồ
@Lion_King chỉnh lại online quá 5h thì ko còn Gold cho nó khoẽ đở nhứt đầu nhưng đừng fix drop của mấy thằng solo mà tội nghiệp , đâu phái ai cũng đủ sức solo đâu mà mấy bác khéo lo =((

HungRua

Gia nhập giang hồ
Chỉ là suy nghĩ của 1 gamer chơi cái game hkgh này từ 2007 cho đên bây giờ thì tôi rút ra 1 kinh nghiệm là tất cả các sv kia đều chết và nát vì lạm phát quá nhanh và các adm mấy sv kia it tạo ra sân chơi event vui nhộn nên game nhạt dần và lụi tàn, tôi thấy được cái hay ở sv này là adm rất quan tâm đến gamer và tổ chức nhiều event thu vị lằm , tôi hiểu được adm trưng cầu ý dân là đúng nhưng cái gì cũng có giới hạn không phải cái gì cũng chiều theo gamer là ko được adm làm cái gì đều co nguyên do của nó đều muôn tốt cho mn chơi thoải mái, nhưng riêng tôi thì adm nên có cái kiên định cho riêng mình ko nên chiều gamer qua mức .ai chủi rủa gì tôi xin nhận .

Natt

Gia nhập giang hồ
Thời đó chỉ có NMH vs BHBC là pk đc thôi , 9 vs tà còn ko pt vs nhau đc mà chưa kể giới hạn online quá 5h thì ko được gold vs exp + items , lúc chưa ra map BHBC thì NMH là đong vui nhất , giờ trừ HBP ra thì map nào cũng là NMH nên động là an toàn nhất , mà map 9x hình như chưa cho pk nhưng sẽ sớm thôi . PS : tới giờ phút này còn chưa bik cái mê cung 5x bên 9 nó ra làm sao =))
hỏa tặc á là sơn tặc 5x

Bên trên