GIÚP ĐỠ Quái tầng 2 chí tín động

UchihaItachi

Gia nhập giang hồ
Nếu pt bạn toàn 7x thì các map động vẫn còn đủ sức chứa , cơ mà qua comment là đủ biết suốt ngày bạn cắm mặt vào trong động rồi :)
Tôi không phải fammer.
nhưng trình trạng team full đánh ctd thì k đủ quái mà ra ngoài thì bị kill auto , ai lại cũng muốn trian ổn định và lên cấp nhanh , và mong QBT cho CTD thêm ít quái ..

Enies

Hạ Sĩ
Tăng cái này thì giảm cái kia
Còn vấn đề cái đó là gì thì mong AD cân đối cho phù hợp
Tăng thêm exp kênh pk em cũng tán thành
Anh em cứ qua kênh pk cho nó máu lửa :)):))
Mày ks bãi tao là tao xúc mày luôn chứ không lằng nhằng :D:D

Daikalop1a

Binh Nhất
AE đóng góp là vui, nhưng nghĩ cho kỹ, và thoáng cho đa số AE mới là quaan trọng
SV sống nhờ số it Top, Top sống nhờ có đa số gamer (ai bảo Top sống nhờ Top thì thử xem sv có 30 ông Top chơi tồn tại bao lâu) tóm lại muốn hay phải theo số đông.
fix giảm gold + item ngon Room, nhưng sao cho team mới là chủ đạo, đừng chơi kiểu cá nhân solo mất cái chất của game

Enies

Hạ Sĩ
Nhưng cũng căng phết giảm gold giảm drop mà gặp đội trưởng đội phó thì cũng cạp đất mà ăn luôn :)):))
- Quan trọng là chưa tìm thấy 1 bài thông báo chính thức hoặc topic cho anh em góp ý từ phía AD
- Và ở trong topic này AD trả lời còn khá chung chung và mung lung
- Nên thảo luận trao đổi, giải đáp một cách tích cực thì mới tìm được 1 hướng giải quyết tốt nhất mà anh em cũng đồng tình
Còn thằng nào cmt gây war, cmt nhảm hay lấc cấc thì AD Mod cứ phang thẳng tay đi :D:D

phitien1989

Gia nhập giang hồ
Như thế nào là 1 farmer ? 1 thằng cầm 1 acc đao 7x như tui pk ko chết ai đầu tư set train để solo hay 1 thằng cầm 7 8 acc tự biên tự diễn ? khái niệm giữa farmer vs gamer chân chính sao mông lung quá vậy ?

haigiangyb19987

Binh Nhì
2017 rồi , dẹp đi các acc clone farm gold , tập trung đầu tư vào acc chính , hãy chơi game chứ đừng kiếm tiền trên game. Nếu train thì ko bao giờ thiếu bãi , chỉ có farm là thiếu mà thôi.
câu này hay đó.mình chơi nhiều acc,nhưng chả thấy dư dả gold đâu.còn đi mua thêm,mấy bác 1 tuần bán 1b gold chắc fam kiêm tiền chu đam mê gì

Enies

Hạ Sĩ
Như thế nào là 1 farmer ? 1 thằng cầm 1 acc đao 7x như tui pk ko chết ai đầu tư set train để solo hay 1 thằng cầm 7 8 acc tự biên tự diễn ? khái niệm giữa farmer vs gamer chân chính sao mông lung quá vậy ?
Bác có thể tìm về quá khứ đọc tham khảo mấy topic về fam cường hóa thạch, 1 máy 2 acc, gold lạm phát để hiểu rõ hơn về khái niệm người nông dân là như thế nào :D:D
Ngay từ đầu AD đã rất cứng rắn trong việc chống farmer rồi

spk_boy

Binh Nhì
Nói chung ae ko có tg đừng ý kiến nữa mắc công ngta nói mình farmer chửi cả dòng họ thì lại khổ thân. Cứ để vậy train 1 tuần coi có ai nhận ra sai lầm và sửa chửa ko. Ko ai nhận ra mình vừa làm gì thì ae ko có tg đồng lòng off 1 tuần để biểu tình. Ko thay đổi nữa thì off luôn. Dù sao ngta cũng coi mình là farmer nên mình off ngta vui chứ ko ai buồn đâu
Lưu ý chúng tôi cần 1 chổ đủ để pt 8ng train và ko bị pk, còn việc ngăn chặn farmer thì ae cũng có nhiều ý kiến rồi đó. Mà nói đi phải nói lại nha sao lại diệt farmer mà ko diệt ng mua gold? Hay họ có tiền nên ko bị sao?? Nếu giỏi thì bắt ai mua gold phải mua bằng @ nạp tl ấy, lúc đó tự nhiên farmer hết chổ sống thôi. Phạt ng bán dâm mà ko phạt ng mua dâm thì ko bao giờ hết mại dâm mà sự thật chưa nước nào dẹp dc chỉ có hợp thức hoá dưới sự quản lý chặt chẻ thôi
Tôi ko cổ vũ nhưng sv ko band ai lừa gd bằng vnd. Ae nào cao tay hãy ra sức lừa tụi bán gold và tụi mua gold bằng vnđ cho sml nó đi
Mặt khác ae nào thanh lý off game cần dc hổ trợ gd vnđ (có phí) để ngta dc giải thoát
Bức súc lắm rồi mặc dù tui train k1 ko train động :mad::mad::mad:

Enies

Hạ Sĩ
Cứ trải lòng thoải mái đi các bác ơi
Góp ý tích cực vào
Phải nói ra hết thì mới biết gamer cần gì và mong gì :D:D

haigiangyb19987

Binh Nhì
Với tư cách là BQT , tôi nhận thấy 1 số gamer vào đây văng cặc lọ , hổ báo cáo chồn , xem ra thì cũng là các FAMER có máu mặt , bảo vệ quyền lợi của 1 FAMER và vứt đi cái mục đích chính của game , qua đó sữ dụng các từ ngữ phỉ báng , bôi nhọ , nên sẽ tùy công ban thưởng .
Nhưng qua đó cũng có 2 ý kiến hay " có chút đóng góp cho SV " vì họ chơi game chứ k phải kiếm tiền ingame .
1 là : giảm Drop ngọc quý tại room , tăng lên tại các map PK . Liều thì ăn nhiều .
2 là : tất cả bình thường : room trở thành 1 miền đất vàng : bán vé vào room = gold . 1 ngày dc 7 tiếng fam room . Cũng như room BHBC hay khu luyện tập thôi .

Với tư cách là Gamer , tôi vẫn phê bình BQT có sai sót khi không thông báo chi tiết trong bảng tin update bảo trì định kỳ .
Còn lại tôi vẫn đồng ý với BQT cách fix như vậy .
Nhưng qua đó cũng phải nói rằng : Khi dẹp quán xá lề đường phải tạo 1 khu kinh ddoanh tập trung khác .
tại sao gamer k chọn BHBC : quái 9x dame khủng quá , bãi it quái chủ động ...
Tại sao k chọn BVQ , TNQ : tại mod thì it exp hơn động , lại không có sub ....

Thay vì các bạn nhăng cuội bảo vệ cái quyền lợi vớ vẩn , hãy thẳng thắn góp ý cho cái SV nó hay hơn , đừng góp ý làm sao để dc nhiều gold hơn . Có gold mà bán ra vnd bỏ túi chứ có dùng gold đó để tập trung acc của mình vip hơn đâu .
Có người bán 1 tuần 1b , acc đó vào TLC 1 hit k trụ nổi ??
mod nói ý 1 thấy hợp lý.chứ cái thứ 2 bán vé nghe ko hợp lý.chơi game mà phải mua vé mới đc chơi.giờ chơi vì đame mê.kiếm cái game giải trí khi rảnh rỗi.còn mấy ông fam gold bán kiếm tiền thay vì chơi vì yêu game thì mình cũng ko thiện cảm lắm.mình cũng log rất nhiều acc.nhưng toàn acc chơi chính chứ ko phải kiểu 6acc nuôi 2 acc.qua thấy chơi cũng thấy sml và đồ rất đắt.
trian map pk đi làm cũng rất ức chế ko co time canh nên chỉ chọn map ko pk chơi.cũng chả mong mỏi gì nhưng động bị fix quái hay gì đó mình ko biết nhưng theo ý kiến chủ quan,mod ko nên fix thế gây nhụt chí cho anh em đi sau top họ trian chán nay fix anh em đuổi sao kịp,mong anh Lionking xem sét fix như kiểu này thôi vùa tránh fame vùa đỡ khổ cho anh em đi sau
fix bãi nào 15con còn 10con fix tỷ lệ rớt đồ di 25% thôi như vậy anh em 1team train vẫn còn quái trian,đồ thì mất đi ít chứ nhiều quá anh em fame ngày kiếm 100m cũng hơi khủng
gạch đá xin nhận

hieukiema6

Binh Nhì
1. lên LV chậm => gold nhiều là đúng
VD tôi 6x đầu tư 1 sét + VK train lên 8x vậy gold kiếm đc từ 6x-8x làm gì?. TB 1 ngày kiếm 10m Tính cả tiền bán đồ đi vậy train từ 6x-8x là bao nhiêu ngày => 1 lượng gold khá khủng
Vâng tôi vẫn bán ra VND hoặc mua @ nhưng tôi đéo phải farmer. 1 thằng khôn ko bao giờ để đồng tiền của mình mất giá tôi bán đi rồi tôi lại mua lại
2. Bóp thì cứ nói là bóp lbầy đặt trở về như cũ. (Tởm). Làm gì có cái HK nào mà quái nó lại lác đác như sever này! Trừ BH có nhiều sup
3. Tôi thích train động vì tôi không rảnh háng ngồi máy 24/24 được ( chơi game có nhiều loại và tôi là loại chỉ thích train. đó là sở thích của tôi và tôi chơi game cũng vì điều đó)
4. Các bố các mẹ các thím tốt nhất rảnh háng thì làm sever cho nó ổn định hơn : Nào TLC đã cảm thấy ok 100% chưa. Q bang hội? . Rồi Q lấy VK Hàn Băng ?. rất nhiều nhiều. Chưa kể còn các char mới: Đàn. Quyền. HBQ. DHL ? game sắp đc 1 năm rồi đấy các bố
5. Bỏ ngay cái kiểu nay neff cái này mai neff cái kia đi. bố ai mà theo các bố được.
6. Mục đích mở sever là để tạo sân chơi cho ae. nào là sever giông như ASS. Chốt: Chẳng thấy giống cái mẹ gì mà sân chơi thì lởm chởm!

CHỐT: CON XIN CÁC BỐ!

Bên trên