THẢO LUẬN Một sv ko pill , exp...

kebongdem2017

Hạ Sĩ
mình cho dd các bạn là 1k đi 3% chỉ là 30 dame def thôi các bác ạ
Cái này chủ yếu ngon cái 20% exp thôi
Thị trượng hiện tai 60m đến 65m được 1 cục 50% exp 12h giờ bỏ ra 700@ ăn được 20% exp cả tuần sướng thấy mẹ rồi

IceFrog

Binh Nhì
tính giải thích, mà thôi, mỗi nhà mỗi cảnh, không ai giống ai. Không biết bạn chủ threat lv mấy, lên được tlc4 chưa?? Nói thật nếu không pill thì không ai chịu nỗi 1 chọt đâu :)

IceFrog

Binh Nhì
- Mong mấy a Ad xem lại , thay vào đó nên ra nhiều cái đốt Gold Sv như : Hộp VK random 11m 17m 48m 71m như sau : 20m = 1 hộp vk 11m ( có tỉ lệ ra vk 17m ) , 100m = 1 hộp ( ra 100% vk 17m , class random) , 150m = 1 hộp 48m ( có tỉ lệ ra vk 71m ) , 500m = 1 hộp vk 71m ( class ramdom ) , bán KCT cao cấp và HNT cao cấp trong KHN để ae rút hên xui cũng góp làm giảm lượng gold.
cái này được nè, giảm giá 71m xuống 10 lần cmn luôn =))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
- Mong mấy a Ad xem lại , thay vào đó nên ra nhiều cái đốt Gold Sv như : Hộp VK random 11m 17m 48m 71m như sau : 20m = 1 hộp vk 11m ( có tỉ lệ ra vk 17m ) , 100m = 1 hộp ( ra 100% vk 17m , class random) , 150m = 1 hộp 48m ( có tỉ lệ ra vk 71m ) , 500m = 1 hộp vk 71m ( class ramdom ) , bán KCT cao cấp và HNT cao cấp trong KHN để ae rút hên xui cũng góp làm giảm lượng gold.
Gold bây giờ đâu cần đốt nữa, mình tự khắc biết khi nào điều chỉnh cái gì khi nào ko. Nói thẳng ra bây h mốc 9x các bạn đốt gold còn ko kịp nữa cơ.

Mikasa

Gia nhập giang hồ
tính giải thích, mà thôi, mỗi nhà mỗi cảnh, không ai giống ai. Không biết bạn chủ threat lv mấy, lên được tlc4 chưa?? Nói thật nếu không pill thì không ai chịu nỗi 1 chọt đâu :)
Bác đùa à, thêm pill thì thằng yếu hơn càng dễ 1 chọt sml, chỉ có điều thằng yếu hơn có thêm chút cơ hội móc lốp chết lại thằng mạnh hơn thôi :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bác đùa à, thêm pill thì thằng yếu hơn càng dễ 1 chọt sml, chỉ có điều thằng yếu hơn có thêm chút cơ hội móc lốp chết lại thằng mạnh hơn thôi :))
Giải thích thế này là thế nào :O

Ở chỗ nào đó thằng yếu (khoan định nghĩa yếu à gì đã? là ko bỏ tiền, ko biết cách chơi mà vẫn muốn top á?) có bao h đánh đc thằng mạnh ko ?

Còn ở đây đã nới khoảng cách cho các bạn vẫn kêu vl =))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
cho hỏi là chỉ thêu khi sài thì mặc AC nào cũng được hay sao nhỉ

mà nên bỏ cái Chỉ thêu thì hay hơn

qthien53

Gia nhập giang hồ

Ở chỗ nào đó thằng yếu (khoan định nghĩa yếu à gì đã? là ko bỏ tiền, ko biết cách chơi mà vẫn muốn top á?) có bao h đánh đc thằng mạnh ko ?

Cho e hỏi ngu phát: nới khoảng cách là sao anh? là khoảng cách giữa th có tiền và th k tiền càng rộng hả anh? =))=))

IceFrog

Binh Nhì
công nhận như LK đã nói, game càng phát triển thì người kéo game đi xuống là thành phần ....
Mà thôi có giải thích cũng chỉ tốn calo chứ chẳng cố gắng để hiểu.

GhostxLove

Hạ Sĩ
thôi ông , gold giờ chả cần đốt cũng thiếu vcd chứ suốt ngày lăm le đòi đốt gold giảm gold ==!

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
có cũng được ko có cũng chả ảnh hưởng mấy nếu các bác biết ngâm cứu và cách train ổn định thôi

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

anh có thể giải thích cho em biết về vụ cái Chỉ Thêu kia được không
có nghĩa là khi sài Chỉ Thêu thì bắt buộc phải mang Áo Choàng
mà Áo Choàng đó là AC nào, hay là Áo Choàng nào cũng được miễn là đang mang Áo Choàng hả anh

Mikasa

Gia nhập giang hồ

Đương nhiên, lên level cao thì dame lúc nào chả to hơn def, cắn pill vào thì dame sẽ được lợi hơn là điều chắc chắn.
Còn về vụ thằng yếu hơn giết được thằng mạnh hơn, ko tính vụ chênh lệch quá lớn, mình chỉ ví dụ 1 thằng bắn xa dame to def lởm so với 1 thằng melee dame to def khủng. Đương nhiên giá trị thằng melee phải hơn nhiều thằng bắn xa, nhưng vẫn có khả năng thằng bắn xa móc lốp chết được thằng melee chứ :))
Còn vụ nới khoảng cách gì gì đó vẫn chưa hiểu ý LK lắm ?

GhostxLove

Hạ Sĩ
- nếu thiếu gold vậy tại sao giá gold giờ 70 75m/ 1k ? ko phải là dư gold nhà nhà bán gold làm nó rớt giá hay sao ?
mấy ng mà bán gold ý , ông xem set đồ train họ ra sao , set pk ra sao , đi tlc có pill đầy đủ hay ko ,... đa số bán gold là để nạp @ mua item @ dùng cho việc train+pk+op đồ , chỉ 1 số ít là muốn quy ra vnd thôi , mốt còn ra mua pill 15p ở bát quái lão nhân nữa , 1 ngày train 1 acc dư dc 10m kịch kim , trúng bữa tlc thì thôi khỏi bàn

Bên trên