THẢO LUẬN Một sv ko pill , exp...

Mikasa

Gia nhập giang hồ
8x train uống sâm như nước lã, ngày hết khoảng hơn 10k sâm (đối với acc cung tôi chơi)
Train thì giờ train bên map 9x với pt nên gold ko bằng sup BHBC đc. Chắc ngày cỡ hơn 10m gold chưa kể bán đồ.
Chứ solo thì nói làm gì, tôi cũng solo sup 81 suốt 1 thời gian đây, nếu ko phải mua sâm thì cũng được tương đối nhiều gold, mà sợ bị pk vl ra :|
Lấy số liệu phổ thông tí ko Admin lại bảo anh em thừa gold xài :|

IceFrog

Binh Nhì
Có rất nhiều cách train và farm gold cực nhanh, thay vì các bạn ngồi lại suy nghĩ tìm cách mà đằng này các bạn toàn khóc và kêu bất khả thi. Mỗi người có 1 suy nghĩ khác nhau, phải thay đổi sao cho mình ngang hoặc hơn chứ tối ngày suy nghĩ kiểu thua là thua thế đíu nào??
Còn nói về đao hả??? Ngày trước tôi còn auto con đao trên động t2 1 ngày cũng 15-16m chưa kể đồ đạc. Tính ra lúc ấy 1 tuần tôi dư ra cũng phải 2-300m.
Cung thì cứ op cây ab2 hoặc ad20+6 train xem rồi thấy hiệu quả hay không :)

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
phải chịu thôi bạn ạ nêu mà quá hard newbie người ta sống thế nào ? cái vấn đề này thực chất mình cũng rất thông cảm cho Kteam ng` ta làm việc cũng có mục đích cả r` ng ` ta suy nghĩ cho cả newbie để bắt kịp nữa miễn là ko lạm phát như thằng dzo thôi thằng dzo phải gọi max lạm phát ngọc xịn vũ khí các thứ rớt từa lưa ai cũng sở hữu dc thế ms gọi là nát nhé ^^ còn mấy ông BQT kteam cứ cho fix drop đồ xịn thấp thì cứ an tâm mà chơi tới cuối cùng của cuộc đời hehe

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
còn vụ pill các thứ thì cho các dân sành điệu chịu chơi tỷ thí vs nhau còn những người muốn cảm nhận game thì cứ thỉnh thoảng nạp một ít mua áo choàng đẹp mà mặc kkkk

Bên trên