THẢO LUẬN Một sv ko pill , exp...

tinkimhang

Gia nhập giang hồ
Sever này thấy khá ổn , ae nên mỗi người chịu thiệt thòi 1 chút , ko thể nào đưa cái xã hội 2017 đi so sánh với cái những năm 1945 ,1950 . Game cũng vậy thôi , chứ theo cái đà như cũ , nói thật chứ 10 năm sau ko biết TT1 là như thế nào , trong khi nhiều ae từng chơi bên dzo trải qua TT1 ,2,3, thậm chí 4 . Nên nhìn nhận vấn đề là KTeam luôn bảo vệ tài sản của các bạn đến mức tối đa rồi ,các bạn ko phải sống trong lo sợ mất ac , mất iteam như bên dzo . Tôi cũng từng Top 1 TLC bên Dzo , vậy mà chỉ sau 1 đêm , acc ra đi mãi mãi , support cụ thể thời gian bị hack rõ ràng , vậy mà cuối cùng cũng nhận được 1 điều là đã mất acc còn đi lãng phí support với bọn GM . Nhiều người đầu tư acc vài triệu , vài chục triệu cũng ngậm ngùi tay trắng tay . Nên nhìn cái KTeam làm được hơn là những cái mình thiệt thòi so sánh này nọ .

spk_boy

Binh Nhì
em thấy ý kteam muốn tăng thu nhập cho sv để có cuộc chơi lâu dài em đồng ý, ra pill exp cho ae dưới 8x ok e đồng ý, ra pill 2kc, 3% dame def e đồng ý, a muốn sv tăng tốc e đồng ý nốt. chỉ riêng cái 20% exp là e ko đồng ý. a có thể bán 1 pill gì đó mạnh nhưng tg ngắn 10 15p và giá bình dân để mọi ng ai cũng mua dc 50 hoặc 100@. số lượng nhiểu thì phần thu về sẻ nhiều thôi. chứ tính ra dân chơi bình dân hiện giờ cũng tốn 2-3k@/tháng/acc rồi. giờ ra cái pill exp a sẽ gây ra khoảng cách lv cực lớn (giàu full pill exp nghèo theo ko nỗi ae sẽ bức xúc, hoang mang, nghĩ bớt chẳng hạn)
e thấy thay vì bán pill exp thì a thêm chức năng ai đi HBTT dc 1 item quest + 1 thêm lá đu đủ hay cỏ thì dc exp 20% 1 tuần, sv thì vẫn x exp riêng)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
em thấy ý kteam muốn tăng thu nhập cho sv để có cuộc chơi lâu dài em đồng ý, ra pill exp cho ae dưới 8x ok e đồng ý, ra pill 2kc, 3% dame def e đồng ý, a muốn sv tăng tốc e đồng ý nốt. chỉ riêng cái 20% exp là e ko đồng ý. a có thể bán 1 pill gì đó mạnh nhưng tg ngắn 10 15p và giá bình dân để mọi ng ai cũng mua dc 50 hoặc 100@. số lượng nhiểu thì phần thu về sẻ nhiều thôi. chứ tính ra dân chơi bình dân hiện giờ cũng tốn 2-3k@/tháng/acc rồi. giờ ra cái pill exp a sẽ gây ra khoảng cách lv cực lớn (giàu full pill exp nghèo theo ko nỗi ae sẽ bức xúc, hoang mang, nghĩ bớt chẳng hạn)
e thấy thay vì bán pill exp thì a thêm chức năng ai đi HBTT dc 1 item quest + 1 thêm lá đu đủ hay cỏ thì dc exp 20% 1 tuần, sv thì vẫn x exp riêng)
Anh đo lường hết em ơi. Số người nạp tiền mua gì mua gì a thống kê cả. Cả 1 số người comment trogn đây, mặc dù hàng tháng c hả mua cái gì vẫn kêu ca riết lên là...

Về giá và số % của pill exp a sẽ xem xét lại. Chỉ thêu có thể hạ giá xuống 500@ / 7 ngày cho ae tiếp cận phần đông.

qthien53

Gia nhập giang hồ
Anh đo lường hết em ơi. Số người nạp tiền mua gì mua gì a thống kê cả. Cả 1 số người comment trogn đây, mặc dù hàng tháng c hả mua cái gì vẫn kêu ca riết lên là...

Về giá và số % của pill exp a sẽ xem xét lại. Chỉ thêu có thể hạ giá xuống 500@ / 7 ngày cho ae tiếp cận phần đông.
Đc thì giảm giá TTC với YHMV luôn anh ơi =]] e nghĩ là doanh thu cao hơn đấy =]]

GhostxLove

Hạ Sĩ
gói combo 1k@ = yêu hóa + ttc + chỉ thêu nào \m/ 1 tháng 4k rồi , còn tlp+ght nữa ,là tầm 5k@/acc/tháng , toàn nhu yếu phẩm chứ chưa dám mua đồ op này nọ , r mốt pill nữa =))

dao xuan thien

Binh Nhì

cảm ơn lk đã lắng nghe ý kiến ae,

Quái Cái

Qui ẩn giang hồ
cái gì cũng phàn nàn, không nạp @ cho Kteam duy trì sever và phát triển thì lấy gì mà chơi.

Làm game mà không kiếm được tiền thì làm làm gì.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Anh @Lion_King@Huyết Ban Nick cho ra gói Combo 1k@( YMVH+Thiết thuần châu+ Chỉ thêu) cái này là nhu yếu phẩm hàng ngày, hàng tháng. Ủng hộ bán 2 loại " Thánh Tâm Đơn 50%" cho dưới 8x và trên 8x với 2 giá khác nhau. như thế vẫn giữ đúng các mốc lv của nhau, không ảnh hưởng đến ai. Bán thêm 1 loại pill HP 700 trong TLC.

Bên trên