THẢO LUẬN Một sv ko pill , exp...

bgl

Gia nhập giang hồ
Anh @Lion_King@Huyết Ban Nick cho ra gói Combo 1k@( YMVH+Thiết thuần châu+ Chỉ thêu) cái này là nhu yếu phẩm hàng ngày, hàng tháng. Ủng hộ bán 2 loại " Thánh Tâm Đơn 50%" cho dưới 8x và trên 8x với 2 giá khác nhau. như thế vẫn giữ đúng các mốc lv của nhau, không ảnh hưởng đến ai. Bán thêm 1 loại pill HP 700 trong TLC.
có cái pill 700HP trong tlc3 chắc k ai giết đc ai luôn thím ơi @@

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Vậy quan trọng là số gold đó đi về đâu , đầu tư acc thì chắc hiện tại các bạn cũng đầu tư đủ rồi nhỉ

MrShj

Thượng Úy
Mình chỉ nói 1 câu công bằng :
- Thằng nào chơi game cũng muốn mình sỡ hữu nhửng Item không mất giá , nhưng mình thấy SV này đã làm dc điều đó , 1 Item bạn xài xong bán lại chỉ lỗ khoảng 10% , có món còn giữ nguyên giá . Còn xác thì xưa giờ là mất giá kinh khủng , nên vấn đề có pil exp hay không chẳng là gì cả .
- Và tại sao bây giờ mới cập nhật : ???
+ Bạn thấy hiện tại dc bao nhiêu người 8x , bao nhiêu người có chất lượng ? nên những người vào sau nên cho họ 1 cơ hội để đốt nóng giai đoạn , bắt kịp lớp trước , và cái giá của họ trả k nhỏ .
+ Còn bạn : bạn đã có những cái sớm hơn nguuời khác , cái giá cũng k nhỏ :D

phitien1989

Gia nhập giang hồ
7x train 1 ngày tính luôn đồ phi shop trung bình là 7~10m , fix drop xong hiện tại ko có thu nhập từ items ngon , rương 2 ngày 1 cái , cứ nói là ko sài thứ gì mà sao vẫn hết gold....haiz , sắp tới up 8x chắc sài đồ tàu :(

Bên trên