Dự kiến cash shop, anh em vào thêm tí ý kiến nhé.

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Đúng là không nên bán Võ Huân Đơn

Tình trạng đồ VH sẽ gây khó chịu =,=
Vì VH chỉnh giành cho đại gia...

3 bích đánh trước

Gia nhập giang hồ
Mình thấy quan trọng nhất là cái rương thời phong, 2 cái gói gia hạn 30-90 ngày, sâm, máu. Nếu những vật dụng đó giá cả ok một chút là đủ để những người bình dân cũng có thể thoải mái chơi game rồi :D

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Còn vụ nhiệt huyết thạch (ngọc KC) gì sao hả Mod
Nên cho loại gì và nên bỏ loại gì @@

Shendo

Gia nhập giang hồ
Theo mình thì áo choàng tùy vào đẹp xấu giá từ 50k đến 70k là ổn...nghèo thì chơi hàng xấu...giàu thì đẹp hơn dc 1 chút ^^.
Ah cho mình hỏi. CTP bỏ die sông lại tại chỗ và %exp thì nó còn công dụng gi vậy? Đừng nói là tăng tỉ lệ drop item với dc vào sv vip nha >.<...Ghet loại sv vip.

Pink

Thiếu Úy
Theo mình thì áo choàng tùy vào đẹp xấu giá từ 50k đến 70k là ổn...nghèo thì chơi hàng xấu...giàu thì đẹp hơn dc 1 chút ^^.
Ah cho mình hỏi. CTP bỏ die sông lại tại chỗ và %exp thì nó còn công dụng gi vậy? Đừng nói là tăng tỉ lệ drop item với dc vào sv vip nha >.<...Ghet loại sv vip.
CTP thì còn tác dụng tăng % CH . vô kênh ko Pk ( ko tăng EXP ) . mà nge nói bác Lk đang fix CTP dự là chức năng hồi sinh tại chỗ quái đánh chết thì hồi sinh . người đánh chết thì về thành dưỡng sức :))

Shendo

Gia nhập giang hồ
CTP thì còn tác dụng tăng % CH . vô kênh ko Pk ( ko tăng EXP ) . mà nge nói bác Lk đang fix CTP dự là chức năng hồi sinh tại chỗ quái đánh chết thì hồi sinh . người đánh chết thì về thành dưỡng sức :))
La sao? Chứ bình thường ko vô kênh Pk dc ah bác. Chứ CTP giá cung ko rẻ dù fix 1/2 Dzo mà công dụng thì giảm hơi nhiều nhỉ!

neverman11

Binh Nhất
lộn rồi , bị người đánh thì hs , còn quái phải về thành chứ

Pink

Thiếu Úy
La sao? Chứ bình thường ko vô kênh Pk dc ah bác. Chứ CTP giá cung ko rẻ dù fix 1/2 Dzo mà công dụng thì giảm hơi nhiều nhỉ!
mình nó là Vô kênh ko Pk . tức là như kênh VIP bên dzo đó mà ko có tăng EXP như bên dzo thôi :) hình như còn vài chức năng nữa mình k nhớ

Mưa Đêm

Gia nhập giang hồ
Theo mình thì ko nên bán boss và theo như mod thì 1 tuần thả vài con cho ae giải trí là đx
Giảm thiểu tối đa các vật phẩm hỗ trợ tăng dảme def và ex
Yêu hoá thì nên bán ra sau vài tháng và bán với giá bình dân
Áo choàng thì mình thích như thời AS ko có hiệu ứng

SaneaNhung

Binh Nhì
Theo mình thì ko nên bán boss và theo như mod thì 1 tuần thả vài con cho ae giải trí là đx
Giảm thiểu tối đa các vật phẩm hỗ trợ tăng dảme def và ex
Yêu hoá thì nên bán ra sau vài tháng và bán với giá bình dân
Áo choàng thì mình thích như thời AS ko có hiệu ứng
mình rất ủng hộ ý kiến của bạn, hạn chế tối đa tác dụng của dola thần trưởng

Bên trên