Dự kiến cash shop, anh em vào thêm tí ý kiến nhé.

Pink

Thiếu Úy
Nói thật chứ mình chơi HKGH mình nạp rat it mà vẫn đồ đac ngon lành cành đaò. Các game kiêm thế vs gunny mình từng chơi mới gọi là hut maú thật sự .Còn HKGH chỉ cần cầy trâu + sử dụng tiền hợp lý thì chỉ thua các đaị gia thật sự thôi .chơi game đầu tư là 1 chuyện nhưng mà đầu tư làm sao cho đúng cách để tiền đẻ ra tiền .

Evy

Gia nhập giang hồ
cho mình hỏi luôn về AC, cứ mỗi khi ra AC mới là ko bán AC cũ nữa như bên dzô hay là vẫn mua được bt? :)

Kazard Kullz

Binh Nhất
có thể sẽ bỏ bớt 1 số 0 đi so với dzo. Cái này mình cũng chưa bàn với LK, chỉ biết là sẽ rẻ hơn dzo nhiều vì sever thà bán rẻ mà bán được nhiều chứ không phải bán đắt mà bán được ít. Đối tượng khách hàng là tất cả mọi người chứ không phải 1 nhóm người...

Nói thật là từ khi chơi HKGH tới giờ mình chưa bao giờ đc xài cái đó.. Cái +10 duy nhất mình đc xài lại là hàng cho mượn bên HKus ^^
Hy vọng lần này sẽ có cơ hội sử dụng. Nếu bán đắt quá thì chỉ có đại gia dùng. Thà rẻ để không còn khoảng cách giàu nghèo như tiêu chí của sever thì hơn.

Love

Gia nhập giang hồ
Hợp Lý rồi MOD ơi.. like thêm cái bùa 1~3 xịt thì -2 thôi. về 0 thì nhà nhà người người đều nghèo :D. Bùa Hoàng ngọc +5 lên 6 thì nên để giá như bên dzo

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Nhữn thứ mình nghĩ không nên bán là

Theo mình thì BOSS không nên bán (Even sẽ diễn ra nhiều nhiều tí nhé, ngọc cùi không cần ngọc xịn đâu, pt 123 tc 12345 cũng được, vài cây VK 243k 600k 700k 1m2 1m4 3m....đó là ở giai đoạn đầu sau này thì tăng lên sau,vì lên 8x 9x>>> lúc đó bác BOSS cũng chưa muộn, lên cao thì khang hiếm đồ thì nên có boss, còn nếu có even nhiều thì cũng được thôi
Và CH 5>6 cũng không nên bán vì 5 6 CH cũng không khó lắm vì hiếm thì mới có giá, mới đứng với tiêu chí sever
Chỉ nên bán CH xịt không mất VK và - 2+ thôi

Anh em góp ý nhé

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Tóm lại là như vầy :
Pill : Sẽ bán các loại pill võ huân trong shop @ . Ai ko nạp @ thì có thể tự bỏ võ huân ra để mua. Xài pill này thì miễn dùng chung với dd của dp nhé. Đương nhiên dp tăng 12% thì pill sẽ tăng hơn tí xíu khoản 15% chỉ số.

Mình nghĩ vẫn không nên có cái này còn phần dưới thì đồng ý rồi

tienthanhs1

Trung Sĩ
Cho mình hỏi là nạp @ bằng thẻ điện thoại dc ko. lên hỗ trợ 3 loại thẻ là mobi vina viettel nhá! vì nếu phải nạp thẻ game thì mỗi lần mua bất tiện quá

Và 1 góp ý nhỏ là lên có chức năng giúp mua bán đồ trong game bằng vnd hoặc thẻ để tránh tình trạng lừa đảo, vì game nào cũng có những vụ mua bán đồ hoặc nick lên rất dễ bị lừa đảo:D

Nicolai

Gia nhập giang hồ
Ý kiến riêng :
1/ Bùa 1~3 thì nên bỏ 100% +8+9 càng khó thì khác biệt giữa VIP với bình thường càng rõ rệt.
Gamer tranh đua nhau ép đồ thì chỉ có những người thực sự mạo hiểm và ép đồ pro thì mới có được item + cao.
->Luôn có mục tiêu cao nhất cho những người chơi HKGH
2/Bùa +5->+6 100% thì nên bán:
-Có hiệu ứng đẹp khi lên +6.
-Khích lệ cho ai ép vũ khí +7 +8.Chứ vừa 5-6 xịt cái là nản luôn.

ken142

Gia nhập giang hồ
em ủng hộ bỏ mấy cái hỗ trợ EXP, không fai nói xấu sau lưng nhưng bên dzo mấy cái hỗ trợ EXP nhìu quá, chơi không còn vui nữa.:D

Vietdj29

Binh Nhì
Mình nghĩ nên để cái 1-3 vk,pn đi,train ko pill ko hỗ trợ rồi mà bị nó tát về làng mất thêm 1 đống exp thì khổ
Hạn chế thôi chứ ko cấm đc ai có tiền đâu,cái ji chúng ta cũng nên nhìn thực tế chứ đừng xây lâu đài trên cát cho bản thân

Bên trên