Dự kiến cash shop, anh em vào thêm tí ý kiến nhé.

Bin.zenny

Gia nhập giang hồ
Ability:

Thái cực đơn: không bán
Các loại linh đơn tăng exp : không bán
Sâm và máu st
Sâm và máu st tính theo %
Luyện tiên thảo

Về giá cả:

Trên đây chỉ là dự định của mình, sau khi mình bàn kỹ cùng KTeam có thể sẽ có vài thay đổi nhỏ nhưng đại khái tiêu chí của SV là như vậy.
Riêng cái Ability này có thể cho thêm Nghịch thiên chiến cuồng đan, và long lân hộ thể ko "Người sắt" có thể cho ra sau này hoặc khi sever đã có nhiều char up 80>>>

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Không nên cho Boss trong cashshop Mod Iron ạ
Thường thì để lâu lâu có 1 con boss quanh map ... cho cả đám bu lại thôi
Chứ Boss ở Cashshop ko nên có Mod ạ ... Cực kì nguy hiểm

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
update thêm thần bí thanh thảo + lục thảo, bồi nguyên đơn 300 ( giá rẻ và event cũng sẽ có nên ko nhất thiết phải mua)
Có khi thêm 2 cái này vào nữa là stop việc bán các đồ tăng chỉ số anh em nhỉ ?

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
update thêm thần bí thanh thảo + lục thảo, bồi nguyên đơn 300 ( giá rẻ và event cũng sẽ có nên ko nhất thiết phải mua)
Có khi thêm 2 cái này vào nữa là stop việc bán các đồ tăng chỉ số anh em nhỉ ?
Có bồi nguyên đơn 300 đc rồi Mod
Cộng thêm Thanh thảo lục thảo quá giá trị :)....

Bin.zenny

Gia nhập giang hồ
Mình éo biết 2 item đó là gì :((. Bạn nói công dụng giùm mình cái...
Đây nà "tỷ phú Stark " à
Long lân hộ thể:
Phòng thủ+20%,CLVC+10%,đánh trúng +20,né tránh+20,HP+500,EXP+20%,thời hạn (Giờ Online),(SL: 12/12)

Nghịch thiên chiến cuồng đan:
CLVC +20%,CLVC+15%,đánh trúng+20,né tránh+20,các khí công+2,thời hạn 2h (Giờ Online),(SL: 12/12 )

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Quyết định không bán yêu hoá trong ít nhất là từ 2-3 tháng đầu. Từ lv 1 ăn vào mà đã được tăng thêm 40 dame, def, 300 hp, 10% exp thì thực sự là mình không chấp nhận được...

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Đây nà "tỷ phú Stark " à
Long lân hộ thể:

Phòng thủ+20%,CLVC+10%,đánh trúng +20,né tránh+20,HP+500,EXP+20%,thời hạn (Giờ Online),(SL: 12/12)

Nghịch thiên chiến cuồng đan:

CLVC +20%,CLVC+15%,đánh trúng+20,né tránh+20,các khí công+2,thời hạn 2h (Giờ Online),(SL: 12/12 )

Item bá đạo kiểu này thì bạn cứ yên tâm là vĩnh viễn ko bao giờ bán trong shop của YulgangVN luôn =))

Bên trên