GIỚI THIỆU Boss thần địa

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
=]] hỏi ? hay khoe cái acc 8x rẻ rách =]] lấy acc 8x đè 7x thì vinh quang à ?
P/s: Anh mày có acc 8x mà để th rẻ rách như m bô bô cái mồm hỗm nay à =]]
Có acc 8x đâu mà đánh ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Tc 2 thì next mẹ m đi bô bô cái mõm chó vào lm j. Ở dưới mà chơi vs mấy đứa con nít nhé
Còn m muốn có acc 8x t cho m mượn luôn ok

qthien53

Gia nhập giang hồ
Có acc 8x đâu mà đánh ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Tc 2 thì next mẹ m đi bô bô cái mõm chó vào lm j. Ở dưới mà chơi vs mấy đứa con nít nhé
Còn m muốn có acc 8x t cho m mượn luôn ok
=]] ai nói nhóc a chơi tc2 v ? mà nói nhiều với nhóc chả đi đến đâu cả! Nhóc cứ lấy cái acc 8x rẻ rách ra khoe làm a thấy choáng quá ! thôi thì đợi vài ngày nữa a kiếm cái acc 8x mần nhóc sau v?

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
=]] ai nói nhóc a chơi tc2 v ? mà nói nhiều với nhóc chả đi đến đâu cả! Nhóc cứ lấy cái acc 8x rẻ rách ra khoe làm a thấy choáng quá ! thôi thì đợi vài ngày nữa a kiếm cái acc 8x mần nhóc sau v?
A đéo khoe cái acc 8x của a j cả bởi vì nó đéo có j để khoe nếu k muốn nói là acc của a cùi. Chú cứ bảo a khoe là khoe cái j? Có từ nào a khoe acc a vip acc a pro chưa?
Còn m nói là m phải làm nha. M kiếm cái acc 8x đi rồi đánh đừng có nói mồm tỏ vẻ ta đây k ai nể đâu. Kiếm dc pm t trên cái 4rom này rồi m muốn sao t chiều

qthien53

Gia nhập giang hồ
A đéo khoe cái acc 8x của a j cả bởi vì nó đéo có j để khoe nếu k muốn nói là acc của a cùi. Chú cứ bảo a khoe là khoe cái j? Có từ nào a khoe acc a vip acc a pro chưa?
Còn m nói là m phải làm nha. M kiếm cái acc 8x đi rồi đánh đừng có nói mồm tỏ vẻ ta đây k ai nể đâu. Kiếm dc pm t trên cái 4rom này rồi m muốn sao t chiều
Chứ k phải chú e nổi tiếng bô bô cái mỏ mà k làm đc à? Dùng khuyết điểm của mình để đánh bại người khác đúng là chỉ có chú e làm đc =]] Nể thật =]]
P/s: a đang rao mua acc đây, nói ngoa chú e làm gì nhỉ? k biết có ai bán k thôi =]]

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Chứ k phải chú e nổi tiếng bô bô cái mỏ mà k làm đc à? Dùng khuyết điểm của mình để đánh bại người khác đúng là chỉ có chú e làm đc =]] Nể thật =]]
P/s: a đang rao mua acc đây, nói ngoa chú e làm gì nhỉ? k biết có ai bán k thôi =]]
thì rao mua dc pm t đừng có sủa nữa ok. nói trên đây rồi mà k làm k phải mặt đàn ông nhé. a đợi rẻ rách đấy
p/s: acc h thanh lý đầy chú có thể chọn 1 cái nhé =))

bgl

Gia nhập giang hồ
Căn bản nhạt là do Tà phái + Chính phái ai cũng sợ mất võ huân và chỉ PK khi có lợi ích. Cái pk để giải trí hằng ngày nó ko còn nữa. Lỗi này ở cộng đồng chứ ko phải ở KTeam, chúng tôi đã cố gắng tạo kèo cho các bạn rất nhiều rồi. Q võ huân, boss bang hồi... toàn kèo nóng hổi.
hãy trả lại trước lúc fix kẹp đi a ơi :(

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
trả lại là sao bác , trước kẹp quá dể dàng đó là bug chứ ko còn là kẹp , bây giờ kẹp tuy có delay hơn xíu nhưng tác dụng nó nhiều hơn lúc trước , tùy vào trình nửa bác . lấy 2 ac mà test cách kẹp để tìm hiểu thêm .
Kẹp bây h nếu xài đủ kĩ năng sẽ stack 3 ngọt lịm.

Bên trên