GIỚI THIỆU Boss thần địa

GhostxLove

Hạ Sĩ
Tôi ko biết chính tà ai ăn dc , ai đông hơn ai..
- Nhưng nếu các bạn cmt ở trên nói chính TLC4 20 người . tà 40 người ..20 người thua thì chuyện bình thường , Còn 40 người mà thua thì nhục lắm ...Cái này cần phải xem lại .
20ng đó mà tính thành tiền thì bằng 4x ng bên tà r đó ông =)) chất lượng hơn số lượng chứ :D an phận thôi , riêng tui chơi game giải trí chém gió offline này nọ thôi

tienthanhs1

Trung Sĩ
Thôi ae chấp làm gì! Mình mà chấp thì khác gì đi đánh đồng mình với nó Trẩu như nhau:-h

Còn gửi riêng đàng ấy nhé!:D Nếu đã tự tin vào bản lĩnh như thế ( 1 pt ăn dc 2 boss cơ mà:)) ) thì tuần này còn 6 con boss đang chờ đó,[-X Liệu có nhắm ăn hết dc ko thì hốt luôn dùm đi...Nếu đủ khả năng làm dc điều đó thì ae tôi cám ơn nhiều lắm...vì dc như thế ae tôi lại có nhiều thời gian chăm sóc vợ con:x

tienthanhs1

Trung Sĩ
Ngày trước ae bên Chính làm biếng quá, trách nhiệm đánh Boss bảo vệ BHBC giao hết cho tà...giờ bên Chính lập dc 1 team đánh dc cả 2 Boss thì ae Tà nên mừng nhé... Từ giờ cứ thoải mái mà chở vợ con đi chơi cuối tuần mà không phải lo tuần sau ko còn map BHBC để train:))

kingtank

Binh Nhì
vậy hả em trai, vào hỏi lại dùm là hnay ăn được con nào không nhé rồi ra đây gáy tiếp :)
đang nói bữa trước cơ mà - còn hôm rồi Ta` offline - có ai đi đánh boss đâu mà ăn với uống , mày ko thấy nguyên team dame boss treo shop huyền bột bán hàng a` . chứ mày mọc đâu ra tay mà đánh nổi 2 boss hả mày quân số thi` ít mà đòi bán tlp sll :)) . nếu có 1 con boss Tranh nhau như nxua ( chính ăn được cứt nhé )

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
thế 2 con ko kịp ăn hay là ăn xong 1 con đủ rồi thoát nhỉ? Nếu đã muốn bem nhau thì 1 hay 2 hay 3 chẳng phải là vấn đề :)

kingtank

Binh Nhì
thế 2 con ko kịp ăn hay là ăn xong 1 con đủ rồi thoát nhỉ? Nếu đã muốn bem nhau thì 1 hay 2 hay 3 chẳng phải là vấn đề :)
Đâu - đang phản dame lại FF 2 vấn đề : - To mồm đòi bán tlp sll ( trong khi dame boss thì chậm như rùa )
- nếu 1 boss thì bảo Tà ko có cửa hay gì gì đó đại loại .

kingtank

Binh Nhì
tí nó đi làm về nó gáy cho xem ;))
có cái đầu mà ko chịu suy nghĩ . team dame boss ma` full như mọi lần ( thì nó ăn 2 boss kiểu gì hả ông :) đéo có chuyên mục mỗi ngày 1 món +8 như vừa rồi thì còn đéo có con nào mà ăn uống í :)) chứ ở đó mà 2 con . xem phim hành động cho lắm vao` rồi ảo . còn đi tự hào vl cơ :))

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
có cái đầu mà ko chịu suy nghĩ . team dame boss ma` full như mọi lần ( thì nó ăn 2 boss kiểu gì hả ông :) đéo có chuyên mục mỗi ngày 1 món +8 như vừa rồi thì còn đéo có con nào mà ăn uống í :)) chứ ở đó mà 2 con . xem phim hành động cho lắm vao` rồi ảo . còn đi tự hào vl cơ :))
T chốt 1 câu k phải vơ đũa cả nắm: bên 9 nhìu thằng to mồm gáy lắm. Hết!

Bên trên