GIỚI THIỆU Boss thần địa

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Sau khi cử Hắc Ám Địa Ngục Ma đi thích sát Đoàn Uy Chính mấy tháng trời không được mà bị mất quá trời tín vật . Thần Địa quyết định triệu hồi Hắc Ám về trị tội .. và cử đến 3 cao thủ khác. Lần này là chơi cả võ lâm.
Địa điểm xuất hiện :
- Nam Minh Hiệu
- Nam Lâm
- Bắc Hải Băng Cung

Tọa độ ngẫu nhiên . Mỗi map 1 boss.
Thời gian xuất hiện 20h00 thứ 2 3 4 5 và 21h00 thứ 6 7 CN bắt đầu từ ngày xx nào đó trong tương lai thông báo sau.

Cao thủ thần địa mang trên người tín vật thần địa và vũ khí 10x ngẫu nhiên.

Hãy cùng giải cứu võ lâm !

SuperCover

Trung Sĩ
Boss võ lâm. Ai cũng nhặt được đi:)) mà cho dame boss to to chút. Và dame boss là dame chuẩn không crit 1 hit tầm 2k máu aoe rộng = 2/3 tầm đánh của mấy con đánh xa để tránh clone. Vậy cho máu chứ boss j mấy ông 8-9x ôm boss mà không chết thì nó đánh từ đầu đuôi ai ks đc cái dame của nó

qthien53

Gia nhập giang hồ
Ăn boss mà có 1 ong lụm đc đồ thế thì cũng hạn chế số lượng ng đi a ơi, e nghĩ nên ai cũng nhặt được như Boss Kỳ Lân trong TLC. Hoặc damge của nhân vật thuộc thế lực nào lớn hơn thì thế lực đó lụm đc item.

tienthanhs1

Trung Sĩ
Chưa đánh ko biết mạnh yếu thế nào đã lo lượm đồ rồi, mà boss kênh PK choảng nhau sml luôn ấy nên có lượm đồ tự do thì 6x 7x cũng ko tranh nổi với 8x 9x đâu

SuperCover

Trung Sĩ
Mình thấy boss game này cù lần thế nào ấy. Đánh thì k phải sn auto đánh cũng đc miễn có máu. Boss ra để thách thức gamer nhưng thực chất toàn ăn hành của ng chơi:D. Mang tên BOss nhưng thực chất chả khác con quái là mấy ngoại trừ dame to máu khoẻ. Không có skill để gây đột biến, không có cái mẹo gì để ng chơi phải sn khi đập boss:v. Thấy nhàm quá. Phải có chút khó chút hành cho game nó máu. E xin 1 số ý kiến về Boss:
Boss k cần quá trâu nhưng dame và độ bá của nó phải cao cao chút đủ hành all ng chơi nếu không cẩn thận ( có thể giảm exp die khi chết bởi boss).
Boss k hẳn sinh ra là để chết để mn nhặt đồ. Có thể fix time biến mất ( như sự kiện chuỵ hằng). Để đánh boss có sức cạnh tranh tính toán cao hơn.
Mỗi boss nên có 1 đặc điểm riêng,lv, chất lượng boss và chất lượng do rơi nhất định để phân chia sức ảnh hưởng của boss.

bgl

Gia nhập giang hồ
mình có góp ý như này
1. boss có debuff aoe bá bá 1 chút
2. boss có dame to hơn, crit to hơn =))
3. item boss tỉ lệ rớt đồ chính phái nhiều hơn
4. 1 boss nên cho all server nhặt đc item thay vì chỉ 1 pt dame boss nhiều nhất và boss đó khi chết sẽ để lại 1 vũng lầy hay lửa hay gì mà nó sẽ gây dame liên tục trong 15s để tránh clone đi nhặt item :)
5. boss có thời gian tồn tại ngắn hơn boss BHBC hiện tại

Ý của mình là để các team chính phái đi săn boss, ks boss n` hơn, chứ k phải như team tà phái hiện giờ là lưu tlp r` auto và việc còn lại là chờ boss chết :D
Boss có thời gian tồn tại ngắn + có debuff aoe + dame to hơn thì việc chính phái tuy k ks đc nhưng sẽ phá boss ngăn cho tà phái ăn boss

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Mình thấy boss game này cù lần thế nào ấy. Đánh thì k phải sn auto đánh cũng đc miễn có máu. Boss ra để thách thức gamer nhưng thực chất toàn ăn hành của ng chơi:D. Mang tên BOss nhưng thực chất chả khác con quái là mấy ngoại trừ dame to máu khoẻ. Không có skill để gây đột biến, không có cái mẹo gì để ng chơi phải sn khi đập boss:v. Thấy nhàm quá. Phải có chút khó chút hành cho game nó máu. E xin 1 số ý kiến về Boss:
Boss k cần quá trâu nhưng dame và độ bá của nó phải cao cao chút đủ hành all ng chơi nếu không cẩn thận ( có thể giảm exp die khi chết bởi boss).
Boss k hẳn sinh ra là để chết để mn nhặt đồ. Có thể fix time biến mất ( như sự kiện chuỵ hằng). Để đánh boss có sức cạnh tranh tính toán cao hơn.
Mỗi boss nên có 1 đặc điểm riêng,lv, chất lượng boss và chất lượng do rơi nhất định để phân chia sức ảnh hưởng của boss.
10x rồi
để anh em sài hàng 125 133m đi bác ơi
ko đến lúc đó lại nói dame bé quá :(

không đồng tình lắm với phần này còn lại thì ủng hộ 2 tay 2 chân
Boss k hẳn sinh ra là để chết để mn nhặt đồ. Có thể fix time biến mất ( như sự kiện chuỵ hằng).

SuperCover

Trung Sĩ
10x rồi
để anh em sài hàng 125 133m đi bác ơi
ko đến lúc đó lại nói dame bé quá :(

không đồng tình lắm với phần này còn lại thì ủng hộ 2 tay 2 chân
Lo j bác ngày nào cũng có mà. Ít nhất 2/3 con sẽ được ăn nếu lực luọng tập trung ăn. Con thứ 3 chỉ là 2 bên tranh chấp pk + boss dame to đập die sll nên k ăn đc chẳng hạn

tienthanhs1

Trung Sĩ
Mục đích ong ăn boss để làm gì mà k lo nhặt đồ =]]
Bạn có biết boss bang bây giờ tuy dành cho pt dame to nhất ăn nhưng vật phẩm vẫn dc chia cho người auto chấm công ko? Nếu bạn bên chính thì thôi vì có thể bạn ko biết! Còn bạn bên Tà mà vẫn đang hưởng lương boss thần địa thì bạn next đi cho nước nó trong

Bên trên