GIỚI THIỆU Boss thần địa

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Thấy mấy topic trước của bạn r vì k phải chuyện của mình mình cũng k muốn nói, từ các topic trước hay là câu cửa miệng dell acc của bạn thì minh thấy bạn là th to mồm nhất mà đéo giám thực hiện điều minh nói ý.
Cứ bảo câu cửa miệng dell acc quài hài vl. T đã nói rồi khi nào có topic thách đấu dell acc chính thức trên 4rom t k dell acc t chấp nhận t nói mà k làm ok? Còn troll trong game nó khác ok. Lắp não vào.

qthien53

Gia nhập giang hồ
Cứ bảo câu cửa miệng dell acc quài hài vl. T đã nói rồi khi nào có topic thách đấu dell acc chính thức trên 4rom t k dell acc t chấp nhận t nói mà k làm ok? Còn troll trong game nó khác ok. Lắp não vào.
=]] nói xong bảo troll. Mặt bạn làm từ chất liệu gì thế để mình về nghiên cứu chế tác nào =]]. Còn vụ lắp não thì mình nghĩ bạn nên sắm trước 1 cái để lắp liền đi còn 1 cái để giành secure =]]

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
=]] nói xong bảo troll. Mặt bạn làm từ chất liệu gì thế để mình về nghiên cứu chế tác nào =]]. Còn vụ lắp não thì mình nghĩ bạn nên sắm trước 1 cái để lắp liền đi còn 1 cái để giành secure =]]
Haha ờ thanh niên nghiêm túc của năm đây. K lẽ t vs thag bạn t pk vs nhau nói thua dell acc là phải dell à? Vậy thì 1 ngày bn acc phải dell? Tránh làm loãng topic ra chỗ khác cãi nhau nhé. Muốn cãi hay thách đấu t thì cứ lập topic ok ( ngang lv thôi mấy a top k dám chơi =)))

IceFrog

Binh Nhì
Thế thôi gm lên tiếng trả lời rồi thì cho lại 1 boss luôn đi cho nó xôm. Chứ 2 boss đánh xong bấm bùa chạy té đái cũng buồn lắm :(

IceFrog

Binh Nhì
Ko phải tự nâng nhưng mục tiêu t đặt ra thì t sẽ làm cho bằng được chứ tao chưa bao giờ chém gió về bất cứ phát ngôn nào. Chỉ những thằng to mồm nói cho xong rồi làm ko được mới gọi là hèn thôi :)

qthien53

Gia nhập giang hồ
Haha ờ thanh niên nghiêm túc của năm đây. K lẽ t vs thag bạn t pk vs nhau nói thua dell acc là phải dell à? Vậy thì 1 ngày bn acc phải dell? Tránh làm loãng topic ra chỗ khác cãi nhau nhé. Muốn cãi hay thách đấu t thì cứ lập topic ok ( ngang lv thôi mấy a top k dám chơi =)))
th minzy là bạn của bạn à ? nếu nó là bạn của bạn thì chả ai biết tới chuyện này đâu bạn nhé =]]

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
th minzy là bạn của bạn à ? nếu nó là bạn của bạn thì chả ai biết tới chuyện này đâu bạn nhé =]]
Lắp não secure dc rồi bạn =)) Ý t nói là chẳng lẽ t vs thằng bạn t pk nói dell acc thua là phải dell sao? chứ con Minzy liên quan j ở đây? Có vấn đề đọc hiểu à?
T chấp nhận Dell khi nào thất bại trc 1 trận đấu dc công khai. Khi đó mà k dell mới gọi là NÓI MÀ K LÀM nhé

qthien53

Gia nhập giang hồ
Lắp não secure dc rồi bạn =)) Ý t nói là chẳng lẽ t vs thằng bạn t pk nói dell acc thua là phải dell sao? chứ con Minzy liên quan j ở đây? Có vấn đề đọc hiểu à?
T chấp nhận Dell khi nào thất bại trc 1 trận đấu dc công khai. Khi đó mà k dell mới gọi là NÓI MÀ K LÀM nhé
Thanh niên ngáo nói chuyện chả vào vấn đề gì cả =]], chuyện ở đây là giữa bạn với th minzy chứ k phải bạn với th bạn ất ở của bạn! ban hiểu chứ? nói ch với bạn làm mình xém ngáo giống bạn r đó =]]

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Căn bản nhạt là do Tà phái + Chính phái ai cũng sợ mất võ huân và chỉ PK khi có lợi ích. Cái pk để giải trí hằng ngày nó ko còn nữa. Lỗi này ở cộng đồng chứ ko phải ở KTeam, chúng tôi đã cố gắng tạo kèo cho các bạn rất nhiều rồi. Q võ huân, boss bang hồi... toàn kèo nóng hổi.

Thế Quyết

Binh Nhất
nói thật thì PK bây giờ là dùng tiền vụt vào người nhau, khác lúc trước hơn từ cái thời ver9 đi PK vui vãi chưởng, ông nào cũng giết đc nhau hết nên hổ báo cáo chồn lắm.
Hỏi mấy ông bạn vẫn đang chơi game ai cũng nói là kẹp v9 PK nghệ thuật với vui hơn. Mình thấy đúng!

qthien53

Gia nhập giang hồ
nói thật thì PK bây giờ là dùng tiền vụt vào người nhau, khác lúc trước hơn từ cái thời ver9 đi PK vui vãi chưởng, ông nào cũng giết đc nhau hết nên hổ báo cáo chồn lắm.
Hỏi mấy ông bạn vẫn đang chơi game ai cũng nói là kẹp v9 PK nghệ thuật với vui hơn. Mình thấy đúng!
mình k rành lắm về từng bản version của game k biết có phải hồi ver9 là kẹp vận công vô hạn k? pk nhờ kỹ năng cho dù máu nhiều cỡ nào cũng có thể chết !!

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Thanh niên ngáo nói chuyện chả vào vấn đề gì cả =]], chuyện ở đây là giữa bạn với th minzy chứ k phải bạn với th bạn ất ở của bạn! ban hiểu chứ? nói ch với bạn làm mình xém ngáo giống bạn r đó =]]
Minzy tuổi loz j mà nhắc nó quài z =)). Đéo dám đánh trận 2 ăn dc set pt vs k bơm máu cái gáy. Trong khi đó t dám đánh vs dp 91 5 6 trận.
Còn vấn đề ngáo ngáo m xem lại m có ngáo k=))
Muốn pk thì log acc 8x vô làm kèo ok. Nói mồm vậy ai nể

qthien53

Gia nhập giang hồ
Minzy tuổi loz j mà nhắc nó quài z =)). Đéo dám đánh trận 2 ăn dc set pt vs k bơm máu cái gáy. Trong khi đó t dám đánh vs dp 91 5 6 trận.
Còn vấn đề ngáo ngáo m xem lại m có ngáo k=))
Muốn pk thì log acc 8x vô làm kèo ok. Nói mồm vậy ai nể
=]] Tranh luận với mấy th trẩu mệt quá, mấy đứa con nít chắc a k chấp nữa nói ch nhiêu đây là hiểu r =]]. Gặp a mà dính phốt thế như chú thì câm mẹ cái họng lại cho đở nhục r. Nói tới đây thôi chú thế nào thì qua mấy topic trước đó là mọi ng đủ hiểu r =]]. Tranh luận với mấy đứa con nít nói chuyện ngang xương chả đi đến đâu !!

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
=]] Tranh luận với mấy th trẩu mệt quá, mấy đứa con nít chắc a k chấp nữa nói ch nhiêu đây là hiểu r =]]. Gặp a mà dính phốt thế như chú thì câm mẹ cái họng lại cho đở nhục r. Nói tới đây thôi chú thế nào thì qua mấy topic trước đó là mọi ng đủ hiểu r =]]. Tranh luận với mấy đứa con nít nói chuyện ngang xương chả đi đến đâu !!
Dm k biết ai nhục. T đéo có j phải nhục cả. Ủa sao hỏi có pk k im ru vậy. Dm võ mồm là giỏi
Có acc 8x log vô đê làm topic nè. Giết dc t chung m 2b t jit m chug t 1b
8x vs 7x là 2 đẳng cấp quá xa rồi mà não ngắn cứ lấy so sánh xam lông thật =))
Anh hung bàn phím

DreamSx

Binh Nhất
T nghĩ tốt nhất là nên ra khung giờ vàng.
Dạng 1 boss đơn giản 1 pt đánh tầm 5p.
Đi tìm trong phạm vi map tùy theo Thăng Chức (Ví dụ: TC 2 thì tìm ở map LCQ và TTQ, TC 1 tìm ở HB , còn TVM LTP thì TC 3, TC 4 thì còn lại BHBC or BVQ TNQ. ) Tranh dành thế vui hơn đấy.

qthien53

Gia nhập giang hồ
Dm k biết ai nhục. T đéo có j phải nhục cả. Ủa sao hỏi có pk k im ru vậy. Dm võ mồm là giỏi
Có acc 8x log vô đê làm topic nè. Giết dc t chung m 2b t jit m chug t 1b
8x vs 7x là 2 đẳng cấp quá xa rồi mà não ngắn cứ lấy so sánh xam lông thật =))
Anh hung bàn phím
=]] về tự đọc câu slogan bên dưới của nhóc đi, chuẩn r đấy mà cần phải thêm vài dòng nữa mới lột tả đc hết =]]

Bên trên