Xin phép gây war tí! gm có vô đóng topic chứ đừng xóa nhé. để mn biết game còn có thể loại này mà né

HacThienLong

Gia nhập giang hồ
Nói cái lề j éo hiểu. Face phiếc j đây có chứng cứ k. Chứ face k liên quan đến game nhé. Group tự phát lừa đảo thì đừng đem lên đây. Thứ 2 xích mích j thì lập topic đàng hoàng. Topic này của tôi report thằng hades sống dơ nhé.
vậy thì sr ông vì đã cmt cãi nhau trong đây,nhưng ông dùng cái mông suy nghĩ cũng ra thôi cần j chứng cứ,tui chơi game này tới giờ chưa xích mích với ai nhưng vừa cmt nói nó trong đây là có người giả danh tui rao bán đồ trên face với nick clone 4rum xin nick face =)) và đây cũng xin nói là sẽ ko cmt trong đây nữa mất công bị ông nói :D

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
cái j mà toàn câu cú văn chương đá xoáy mà ko có hình hài ảnh iết j để coi thế :((, như đang đọc tiểu thuyết ấy

xecutkit

Binh Nhì
Ngoài bạn kia, xin phép cho xin cả tài khoản của bạn chủ topic để mình biết còn tránh. Bao nhiêu tuổi rồi còn viết cái thể loại văn mà người đọc cũng thấy bực mình. Chẳng biết bạn chơi đẹp thế nào, nhưng cách bạn thể hiện ra đã thấy bạn cũng chẳng hơn gì người ta rồi.

SuperCover

Trung Sĩ
Ngoài bạn kia, xin phép cho xin cả tài khoản của bạn chủ topic để mình biết còn tránh. Bao nhiêu tuổi rồi còn viết cái thể loại văn mà người đọc cũng thấy bực mình. Chẳng biết bạn chơi đẹp thế nào, nhưng cách bạn thể hiện ra đã thấy bạn cũng chẳng hơn gì người ta rồi.
Tên t như tk 4rum đấy t cần clone chắc. K lẽ bn k thấy đường. Mốt gặp t né xa xa tí nhé.

Himea146

Gia nhập giang hồ
:| Xin lỗi chứ, cách nói chuyện của bạn tối hôm qua mà đàng hoàng thì chả ai nóng lên cả. Bạn nói bãi ấy của bạn á?! :| À không bạn, đã từng thôi. Uk thì tôi vào pt sau đấy, cơ mà sau đó bạn của bạn out lần lượt hết còn mỗi bên team tôi thôi, thì nó là của tụi tôi đấy :v Mấy bạn không chuyển bãi thì bên tôi cũng nhường bãi đó lại cho mấy bạn rồi, có v cũng làm ầm cả lên :| Bạn chơi đẹp ra sao tôi không biết, cơ mà hành xử như bạn...người khác KHINH lắm ý. Còn về Hades, Hades chơi sao với m.n thì m.n tự biết thôi, cũng chả đến lượt bạn phải nói hộ đâu. Thân thiết nhau quá chăng?:-/:-/

SuperCover

Trung Sĩ
:| Xin lỗi chứ, cách nói chuyện của bạn tối hôm qua mà đàng hoàng thì chả ai nóng lên cả. Bạn nói bãi ấy của bạn á?! :| À không bạn, đã từng thôi. Uk thì tôi vào pt sau đấy, cơ mà sau đó bạn của bạn out lần lượt hết còn mỗi bên team tôi thôi, thì nó là của tụi tôi đấy :v Mấy bạn không chuyển bãi thì bên tôi cũng nhường bãi đó lại cho mấy bạn rồi, có v cũng làm ầm cả lên :| Bạn chơi đẹp ra sao tôi không biết, cơ mà hành xử như bạn...người khác KHINH lắm ý. Còn về Hades, Hades chơi sao với m.n thì m.n tự biết thôi, cũng chả đến lượt bạn phải nói hộ đâu. Thân thiết nhau quá chăng?:-/:-/
Uh thì tụi m 1 giuộc k lẽ nó cắn m:)). Thế t nc như nào k đàng hoàng. T kêu k train ở đây thì đưa key t giữ pt. Ra lập pt mới mà train. K chịu còn kik t xong t mới chửi. M bik cái j mà vô sủa thế?
Đã ngu còn cố tỏ ra ngu thêm. M kik người ta xong bỏ pt :)) rồi mấy người treo auto đêm k biết thì lm sao??. Solo quái à.

Himea146

Gia nhập giang hồ
Uh thì tụi m 1 giuộc k lẽ nó cắn m:)). Thế t nc như nào k đàng hoàng. T kêu k train ở đây thì đưa key t giữ pt. Ra lập pt mới mà train. K chịu còn kik t xong t mới chửi. M bik cái j mà vô sủa thế?
Ahihi, người trong cuộc đây bạn :3 Đêm qua bạn nói chuyện như thế nào tôi biết cả, tôi chả muốn phanh phui thôi. Chả phải nói đâu xa, coi cách chat đi kìa.:P:P

SuperCover

Trung Sĩ
band het' đi mod ... thấy dùng những từ thô tục chửi ngta là ngứa mắt rồi... bàn bè của ChuyeBaoDong ak
Đừng đánh đồng tôi vs mấy thằng trẻ trâu tạo clone đó nhé. Nếu là nó thì k cần bằng chứng và lý do. Thích thì chửi thôi.:)). Còn ông chưa dính phốt chứ j. Để hnao bị phát xem có lên lm topic k;v

SuperCover

Trung Sĩ
Ahihi, người trong cuộc đây bạn :3 Đêm qua bạn nói chuyện như thế nào tôi biết cả, tôi chả muốn phanh phui thôi. Chả phải nói đâu xa, coi cách chat đi kìa.:P:P
Sao shana hả?. Đâu dẫn chứng lại lời tôi nói xem??. Nói những j ??. K lẽ nói pt toàn 28-29 kêu đi đánh 49-50 k đc exp là sai sự thật??

Bên trên