Xin phép gây war tí! gm có vô đóng topic chứ đừng xóa nhé. để mn biết game còn có thể loại này mà né

SuperCover

Trung Sĩ
Đêm đêm k được ngủ còn gặp chuyện bực mình. Mình xin phép f*ck 3 đời thằng c.hó RyuZed 1 thành phần bất hảo. Mình k hiểu tại sao bạn ấy và mình đang pt train 42-43 ngon lành. Rồi bạn ấy đòi kéo pt đi đánh quai 49-50 trong khi pt chủ yếu 28-29. Bạn ấy tưởng pt toàn newbie nên tính lừa team lên đánh để bạn ấy ăn nhiều exp hơn vì giới hạn 20 lv nên đánh 49-50 thì 28 exp =0, 29 thì chỉ đc mỗi mod 49, còn bạn ấy ăn 100% exp. Bạn ấy méo ngờ rằng clone của mình trong đó và mình biết việc này:)) sau khi mình nói nhẹ nhàng bạn muốn lên 49-50 thì ok bạn đưa key mình để mình giữ pt còn bạn muốn đi thì cứ tự nhiên....và thế là nó kích từng người trong pt sau đó chạy đi bãi khác ôi d*m nó đã gần 1h pt thì treo hết nó đé0 treo đc nó phá nguyên cái pt..DKm nó. Mọi người mai mốt mà có thấy mặt nó thì né ra nhé.
và acc chính của anh ấy là Hades
FB: https://www.facebook.com/andrewvr46?fref=ts nhìn mặt là thấy ngu ngu r:))
Thuộc G nào thì xích hộ lại nhé. Thả rông ăn cê cê à?
Team pt zZTuanKietZz, TeKhung sáng dậy thấy đứng 1 mình thì đừng trách mình nhé, k để lại số k ll đc:V

Last edited:

songches

Banned
Đêm đêm k được ngủ còn gặp chuyện bực mình. Mình xin phép f*ck 3 đời thằng c.hó RyuZed 1 thành phần bất hảo. Mình k hiểu tại sao bạn ấy và mình đang pt train 42-43 ngon lành. Rồi bạn ấy đòi kéo pt đi đánh quai 49-50 trong khi pt chủ yếu 28-29. Bạn ấy tưởng pt toàn newbie nên tính lừa team lên đánh để bạn ấy ăn nhiều exp hơn vì giới hạn 20 lv nên đánh 49-50 thì 28 exp =0, 29 thì chỉ đc mỗi mod 49, còn bạn ấy ăn 100% exp. Bạn ấy méo ngờ rằng clone của mình trong đó và mình biết việc này:)) sau khi mình nói nhẹ nhàng bạn muốn lên 49-50 thì ok bạn đưa key mình để mình giữ pt còn bạn muốn đi thì cứ tự nhiên....và thế là nó kích từng người trong pt sau đó chạy đi bãi khác ôi d*m nó đã gần 1h pt thì treo hết nó đé0 treo đc nó phá nguyên cái pt..DKm nó. Mọi người mai mốt mà có thấy mặt nó thì né ra nhé.
và acc chính của anh ấy là Hades
FB: https://www.facebook.com/andrewvr46?fref=ts nhìn mặt là thấy ngu ngu r:))
Thuộc G nào thì xích hộ lại nhé. Thả rông ăn cê cê à?
Team pt zZTuanKietZz, TeKhung sáng dậy thấy đứng 1 mình thì đừng trách mình nhé, k để lại số k ll đc:V
.
Treo khuya không chừng nó chỉnh PP.Đội trưởng luôn ấy nhỉ,ý thức chơi game kém vcl ra.

ElCapitaino

Trung Úy
http://yulgangvn.com/forum/threads/con-1-slot-chien-lcq-k2-cong-nam-24-24.6675/
Đây là topic cũ phốt trước của nó. Lợi dung. đêm khuya người khác ngủ chui vào thành đứng ăn exp để ko tốn time auto và sâm máu. Mọi người xem kĩ lại cách thằng này ứng xử trong game. Đã chơi dơ chơi bựa nhưng lại rất to mồm và vênh váo. Lúc bị phát hiện bóc phốt thì lên giọng hổ báo cáo chồn to mồm lớn họng. Đọc từng cmt của nó đủ biết nó là cái loại đá cá lăn dưa cặn bã xã hội rồi. Thành phần này anh em nên tẩy chay. Cái loại này chắc bên ngoài cũng sống chả ra gì, lừa thầy phản bạn ăn cháo đá bát thôi. Hành động lợi dụng người khác để có lợi cho bản thân, cái loại này trước sau gì cũng gặp nạn. :)

Last edited:

Hoàng Trung

Binh Nhì
Bạn à.. Mình nói bạn nghe, bạn kể thì nên kể cho đàng hoàng. Đừng có nói theo ý kiến chủ quan của mình, vậy nguy hiểm lắm :) Và câu chuyện gồm các phần như sau:

Thứ 1: Party này group mình train đã mấy hôm nay, acc Ryu không phải của mình, mình treo giùm 1 bạn trong group. Khuya hôm qua thấy acc GiangHo của bạn xin pt mình đã pt cho vào. Và mình lo train acc chính nên pt acc này giao key cho đứa bạn trong group cầm key. Xin nhắc lại lần nữa pt đó là group mình lập :) Shana bạn mình bận nên sau đó mới đưa key cho 1 bạn trong group cầm là Di chơi 2 acc cũng chung group mình, TeKhung cũng trong group mình nốt. TuanKiet là acc clone của bạn mình.

Thứ 2: Toàn bộ anh em group mình đã up 30. Riêng acc Ryu và Shana đã 31 hơn 50% hoàn toàn không có ai 28 - 29 như bạn nói, trừ 2 acc lạ và acc của bạn là những acc không chung group mình ko hề biết là dưới 30. Nên bạn đừng mở miệng nói câu mình lừa lên bãi 49 - 50 ăn exp. Bạn nói như vậy là đang Vu khống một cách vô căn cứ. Ở đây mình kêu là kêu group mình, chứ ko hề kêu bạn, nếu bạn thích bạn có thể không đi.

Thứ 3: Đang trong lúc gọi điện cho các bạn group mình để chuyển bãi. Cách nói chuyện của bạn lúc đó như thế nào bạn nhớ không: " Thích thì m đi đi..đi đi coi đánh có exp không ? "
Lúc đó mình đang bận gọi anh em trong group chuyễn bãi nên nhịn ko muốn nói rồi. Bạn lại tiếp tục thách thức: " Sao..sợ à ? " (wtf mình đã train qua rồi nên mình biết, mà ông này sao láo vậy @@)

Mình nghĩ như mình đang bị thách thức ngay trong chính pt team mình. Thực sự bạn nghĩ bạn là ai ? Bạn đang pt chung team người khác mà bạn phát ngôn giọng cha người ta vậy sao ? Bạn muốn thể hiện gì ở đây ? Mình tức nên xin key bạn mình và kick ngay khỏi pt ngay mà không cần chần chừ. Mình ko sợ anh em hiểu lầm, nhưng game này kím anh em chơi đã khó rồi. nhưng mình chưa thấy ai láo và không biết điều như bạn, mình sẵn sàng cho bạn out party mà không cần nói nhiều. Sau đó đến lượt 1 acc của bạn còn trong pt của mình vẫn tiếp tục đôi co với mình, mình thấy phiền nên cũng kick luôn cho nhẹ. Bạn cay cú rồi thách mình đi lên bãi Hỏa tặc, bỏ lại anh em khác mặc dù chưa liên lạc được, ok thích thì mình chiều mình đi luôn, rồi giờ sao, mình đi rồi, bạn lại lên đây lảm nhảm gì trên này. Team này bạn thách mình phá mà. Sao giờ lại đổ hết cho mình ?? Mình sẵn sàng xin lỗi những anh em mất 1 đêm train nhưng ko thích thể loại láo lếu như bạn trong party group mình đấy được không?

Cuối cùng: Post bài mà chưa biết thật hư, chưa biết ai đúng ai sai đã đưa trang fb cá nhân người khác lên là một điều: HẾT SỨC VÔ VĂN HÓA VÀ BẤT LỊCH SỰ. Bạn post fb mình được thì mình cũng xin phép đổi miền để khỏi bị làm phiền nhé. Mình không cần biết bạn là ai, bạn làm nghề gì, nhưng mình biết chắc bạn tuổi con gì rồi, nếu mình không nhầm, đó là con trâu :) Chào bạn.

Last edited:

Hoàng Trung

Binh Nhì
Á à phải chăng Hades =)) Thằng này hôm trước đã dính 1 phốt cũng về việc đêm khuya cả team train thì trốn vào thành afk :)) Nay lại thêm phốt này. Thiết nghĩ hình như thằng này thuộc loại cầm thú thì phải @@
Thể loại mà post hình ảnh cá nhân, facebook cá nhân cũng giống scandal của bạn Top thì phải :))
Mình nói bạn nghe Đừng ỷ TOP rồi muốn nói gì nói, từ cái việc bạn kể đến việc này chưa biết sự việc thật hư thế nào bạn đã vào comment như đúng rồi. Hay là bạn là thể loại chực chờ ai đó có scandal rồi xuất hiện thể hiện ta đây am hiểu hết mọi thứ. Nhìn cái giọng điệu của bạn thì mình hiểu tại sao server từ trước giờ lại có thành kiến về bạn như vậy. Sau vụ LuoisTran là bạn đã quá nổi tiếng rồi, không cần phải thể hiện nữa đâu :)

Last edited:

Hoàng Trung

Binh Nhì
Cái loại ăn dơ sống bẩn nhưng lại già mồm như bạn thì share ảnh họ hàng hang hốc nhà bạn lên cho thiên hạ biết mà tránh. Nhìn bố mẹ bạn cũng phúc hậu đấy nhưng tiếc là tạo ra 1 sản phẩm dơ bẩn như bạn. :| Sống thì phải cẩn thận với cái tính bản thỉu như thế ko có ngày hối hận ko kịp đâu @@!
Đấy lại thể loại lôi người lớn ra để móc méo. Thôi. Tiền nhiều cỡ nào mà mất dạy thì hết thuốc chữa.

Hoàng Trung

Binh Nhì
http://yulgangvn.com/forum/threads/con-1-slot-chien-lcq-k2-cong-nam-24-24.6675/
Đây là topic cũ phốt trước của nó. Mọi người xem kĩ lại cách thằng này ứng xử trong game. Đã chơi dơ chơi bựa nhưng lại rất to mồm và vênh váo. Lúc bị phát hiện bóc phốt thì lên giọng hổ báo cáo chồn to mồm lớn họng. Đọc từng cmt của nó đủ biết nó là cái loại đá cá lăn dưa cặn bã xã hội rồi. Thành phần này anh em nên tẩy chay. Cái loại này chắc bên ngoài cũng sống chả ra gì, lừa thầy phản bạn ăn cháo đá bát thôi. Hành động lợi dụng người khác để có lợi cho bản thân, cái loại này trước sau gì cũng gặp nạn. :)
Nghiệp miệng nặng lắm. Nói người mà không đúng sự thật, trời biết đất biết. Coi chừng chưa chết đã gặp quả báo ở đời này :)

Hoàng Trung

Binh Nhì
Trả lời ? Cái loại canh đêm khuya ko ai hay biết rồi giở trò bỉ ỏi hèn hạ vô liêm sỉ như mày thì cũng chả khác gì cái loại bất hảo trộm cướp ngoài xã hội, đêm khuya xem ai có sơ hở là lợi dụng chuộc lợi. Sống bám trên công sức người khác rồi sẽ có ngày mày trả giá đấy. Mày cứ chờ di :)
Vấn đề là mày chưa biết câu chuyện đã nhảy vào như đúng rồi. Lại còn mạt xát người khác và đem người nhà của người khác ra sỉ nhục chỉ vì cái suy nghĩ của mày. Mày tương lai làm bang chủ, làm lãnh đạo 1 bang mà nông cạn, nhìn vấn đề 1 phía và ko nghe quan điểm của từng cá nhân mà đánh giá thì t cái danh top của m vô nghĩa lắm :) Vì sao vô nghĩa ? Vì mày đã là Top, nhưng Top rồi sao, vẫn bị t lôi ra chửi được :) Đó mới gọi là nhục :)

songches

Banned
Cứ chọt tiếp đi, chuyện không nói thành có cũng được. Tao biết bầy đàn tụi m đông lắm. gạch đá cho nhiều vào. Rồi thời gian sẽ trả lời tất cả :)
.
Tao có xác định hay chắc chắn mầy làm cái gì đâu,mà bạn ẳng lên như đàn bà thế,bầy đàn với chả bầy đàn cmt là đã thấy rõ cái ngu của bạn rồi :D

songches

Banned
Vấn đề là mày chưa biết câu chuyện đã nhảy vào như đúng rồi. Lại còn mạt xát người khác và đem người nhà của người khác ra sỉ nhục chỉ vì cái suy nghĩ của mày. Mày tương lai làm bang chủ, làm lãnh đạo 1 bang mà nông cạn, nhìn vấn đề 1 phía và ko nghe quan điểm của từng cá nhân mà đánh giá thì t cái danh top của m vô nghĩa lắm :) Vì sao vô nghĩa ? Vì mày đã là Top, nhưng Top rồi sao, vẫn bị t lôi ra chửi được :) Đó mới gọi là nhục :)
.
Top thì sao ? top thì phải như ông nội của bạn để bạn nôi rương theo ah =]] Top thì ko đc làm sai ý mội người ah =]] Nc kiểu gì mà ngu vãi thôi làm ơn bạn đừng có cmt nữa càng nói mình lại thấy bạn càng ngu hơn mình tưởng =]]

ElCapitaino

Trung Úy
Cái loại mày thì tao đã quá hiểu rõ ở cái topic lần trước rồi. Có nhân chứng vật chứng mà mày còn gông cổ cãi dc thì ko phải loại cặn bã thì là gì ? Tao đứng ra vạch mặt cái loại cặn bã như mày ko phải với tư cách là Top hay chủ G nào cả mà là 1 thành viên của sever này vạch mặt 1 thằng cặn bã chuyên làm chuyện vô liêm sỉ khi người khác ko biết và ko đề phòng

SuperCover

Trung Sĩ
Buồn cười nhỉ xem lại nguyên pt xem bnhiu ng trên 30 cơ. Có cần đọc hết tên ra luôn k. Thế dm ông k train thì thôi tôi kêu đưa key tui đánh ở đây mắc đéo j kik hết r đi??

SuperCover

Trung Sĩ
Bạn à.. Mình nói bạn nghe, bạn kể thì nên kể cho đàng hoàng. Đừng có nói theo ý kiến chủ quan của mình, vậy nguy hiểm lắm biết không :) Đây Đây chuyện là vậy, Thứ 1: Party này group mình train đã mấy hôm nay, khuya hôm qua thấy acc GiangHo của bạn xin pt mình đã pt cho vào. Và mình lo train acc chính pt acc phụ nên giao key cho đứa bạn trong group cầm key. Nhắc lại lần nữa pt đó là group mình lập đó bạn :) Shana bạn mình bận nên sau đó mới đưa key cho 1 bạn trong group cầm.
Thứ 2: Toàn bộ anh em group mình đã up 30 gần 31 hoàn toàn không có ai 28 - 29 như bạn nói, trừ 2 acc ngoài và acc của bạn những acc không chung group mình ko hề biết là dươi 30 nhé. Nên bạn đừng mở miệng nói câu mình lừa lên bãi 49 - 50 ăn exp nhé. Vì mình kêu team mình, chứ ko hề kêu bạn, bạn thích bạn có thể không đi.
Thứ 3: Cách nói chuyện của bạn: " Thích thì đi đi..đi đi coi đánh có exp không ? " Lúc đó mình đang bận gọi anh em trong group nên nhịn ko muốn nói. Bạn lại tiếp tục: " Sao..sợ à ? "
Ồ Ồ mình nghĩ mình đang bị thách thức ngay trong chính pt team mình. Bạn nghĩ bạn là ai ? Bạn đang pt ké team người khác mà bạn phát ngôn giọng cha người ta vậy sao ? Mình tức nên kick bạn ngay khỏi pt. Mình ko sợ anh em hiểu lầm, nhưng game này kím anh em chơi đã khó. Nhưng nếu mình thấy ai láo và không biết điều như vậy thì mình sẵn sàng cho " Cút "
Cuối cùng: post bài chưa biết thật hư, chưa biết ai đúng ai sai đã đưa fb cá nhân người khác lên là một điều: hết sức vô văn hóa và bất lịch sự. Mình không cần biết bạn là ai, bạn làm nghề gì, nhưng mình biết chắc bạn tuổi con gì rồi, nếu mình không nhầm, đó là con trâu :) Chào bạn.
Bạn xl riết quen à. Cái chỗ đó mình là ng lên trc và pt mình bao gồm GiangADi. DiEmi vs mình 3 ng train trc. Bạn mới vào đc 1-2 ngày thì đừng xl nhé. Chẳng qua acc này clone mình k qtam group cái éo j hết. Mình chỉ ol r call thằng bạn pt r treo thôi. Bạn đục nước béo cò à. Thế là thành to nhất cái pt. Có quyền kik ngkhac hả??. Lại còn xl cả pt 31-32 đc mỗi bạn vs thằng shana. Nếu bạn thích thì đóio chứng này. Hiện tại bãi 42-43 cổng bắc còn 2 ông tuankiet vs tekhung đang solo giữa 1 pt đấy:))). Do mình hay do bạn??. Ra mà xem ngta bnhiu lv

Hoàng Trung

Binh Nhì
Cái loại mày ở sever này sống bựa cỡ nào thì ai cũng biết rồi cần gì trời đất biết ^^ Đêm khuya đợi người khác ko biết là giở trò bẩn thỉu ra. Cây kim trong bọc lâu ngày cũng lòi ra thôi. Cặn bã như mày thì phải để mọi người biết. Mày nghĩ ai cũng ngu để mày lợi dụng mà ko biết à :)) Tao chỉ nói đến đây, mày sống với cái kiểu cách bẩn bựa đấy thì chuốc hoạ vào thân đấy. Mày chuẩn bị tinh thần mai mọi ng onl đông họ vào topic này đào mồ cuốc mã cả họ mày lên đấy :))
Không phải ai cũng vô văn hóa và mất dạy như m mà nói chuyện lôi họ hàng dòng họ ra cả :) Còn thằng chủ topic đăng bài xong tao trả lời thì trốn mất tích luôn :)

SuperCover

Trung Sĩ
Bạn à.. Mình nói bạn nghe, bạn kể thì nên kể cho đàng hoàng. Đừng có nói theo ý kiến chủ quan của mình, vậy nguy hiểm lắm biết không :) Đây Đây chuyện là vậy, Thứ 1: Party này group mình train đã mấy hôm nay, khuya hôm qua thấy acc GiangHo của bạn xin pt mình đã pt cho vào. Và mình lo train acc chính pt acc phụ nên giao key cho đứa bạn trong group cầm key. Nhắc lại lần nữa pt đó là group mình lập đó bạn :) Shana bạn mình bận nên sau đó mới đưa key cho 1 bạn trong group cầm.
Thứ 2: Toàn bộ anh em group mình đã up 30 gần 31 hoàn toàn không có ai 28 - 29 như bạn nói, trừ 2 acc ngoài và acc của bạn những acc không chung group mình ko hề biết là dươi 30 nhé. Nên bạn đừng mở miệng nói câu mình lừa lên bãi 49 - 50 ăn exp nhé. Vì mình kêu team mình, chứ ko hề kêu bạn, bạn thích bạn có thể không đi.
Thứ 3: Cách nói chuyện của bạn: " Thích thì đi đi..đi đi coi đánh có exp không ? " Lúc đó mình đang bận gọi anh em trong group nên nhịn ko muốn nói. Bạn lại tiếp tục: " Sao..sợ à ? "
Ồ Ồ mình nghĩ mình đang bị thách thức ngay trong chính pt team mình. Bạn nghĩ bạn là ai ? Bạn đang pt ké team người khác mà bạn phát ngôn giọng cha người ta vậy sao ? Mình tức nên kick bạn ngay khỏi pt. Mình ko sợ anh em hiểu lầm, nhưng game này kím anh em chơi đã khó. Nhưng nếu mình thấy ai láo và không biết điều như vậy thì mình sẵn sàng cho " Cút "
Cuối cùng: post bài chưa biết thật hư, chưa biết ai đúng ai sai đã đưa fb cá nhân người khác lên là một điều: hết sức vô văn hóa và bất lịch sự. Mình không cần biết bạn là ai, bạn làm nghề gì, nhưng mình biết chắc bạn tuổi con gì rồi, nếu mình không nhầm, đó là con trâu :) Chào bạn.
Kiki đâu r??

ElCapitaino

Trung Úy
Không phải ai cũng vô văn hóa và mất dạy như m mà nói chuyện lôi họ hàng dòng họ ra cả :) Còn thằng chủ topic đăng bài xong tao trả lời thì trốn mất tích luôn :)
Mất dạy có bằng cái loại nửa đêm nửa khuya canh người khác ngủ thì giở trò tiểu nhân vô liêm sỉ như mày ko ? :)) Chỉ dám làm những trò hèn hạ sau lưng người khác thì đủ hiểu là loại bần tiện cặn bã rồi. Mà với cái loại dơ bẩn như mày thì tao ko cần tử tế. Những lời đàng hoàng khó nhét vào đầu những thằng như mày lắm ^.^

Hoàng Trung

Binh Nhì
Bạn xl riết quen à. Cái chỗ đó mình là ng lên trc và pt mình bao gồm GiangADi. DiEmi vs mình 3 ng train trc. Bạn mới vào đc 1-2 ngày thì đừng xl nhé. Chẳng qua acc này clone mình k qtam group cái éo j hết. Mình chỉ ol r call thằng bạn pt r treo thôi. Bạn đục nước béo cò à. Thế là thành to nhất cái pt. Có quyền kik ngkhac hả??. Lại còn xl cả pt 31-32 đc mỗi bạn vs thằng shana. Nếu bạn thích thì đóio chứng này. Hiện tại bãi 42-43 cổng bắc còn 2 ông tuankiet vs tekhung đang solo giữa 1 pt đấy:))). Do mình hay do bạn??. Ra mà xem ngta bnhiu lv
Bạn nói bạn là người lên trước. Mà hôm qua mình pt bạn đấy :)) Hài :))

Bên trên