Xin phép gây war tí! gm có vô đóng topic chứ đừng xóa nhé. để mn biết game còn có thể loại này mà né

SuperCover

Trung Sĩ
Tôi chả chơi chó với ai nên không ai nói tui được... :D:D:D:D:D
Mình đang nói là nếu bn bị chơi chó nv bn có tức k. Thứ 2 là tôi chả lm j nó cả. Nó kik tôi r cả cái pt tôi nửa đêm mất train lục đục. Điên lên chửi thì sai hả.
Okay okay:)):)) giờ nghỉ trưa đó mà.
Để xem cái group, pt của ông 5 ng. To vc đấy sau vụ qua k bik còn bnhiu chắc 2-3 ng:))

SuperCover

Trung Sĩ
Okay okay:)):)) giờ nghỉ trưa đó mà.
Vào cm thì cư như đúng r. Hỏi tại sao hqua pt có ng auto đêm k đưa key tôi giữ, thấy t nói chưa 3x đánh hỏa tặc k đc exp thì kik sợ pt đọc đc à. R kik xong đổi bãi:v. Tl t hộ cái. Uh thì cho l t có lỗi t k đánh đi thì s. Mấy ông kia lm j sai:v. M kik r phá pt mấy ông ka tính nt nào. Đền bù thời gian cho ngta nhé ok k bạn shana

Himea146

Gia nhập giang hồ
Và hôm qua chỉ có bạn vs thằng óc kia đi đánh nhé thế k phải 6-2 à pt 6 người ở lại đánh k cho thì phá:)) thế bh sao ý là ông giống ông kia à?
Hửm? Chuyện hôm qua còn tính cãi nữa hả mẹ, để làm gì z? :v Cãi chuyện gì mà nói giải quyết được ý. Theo ai hay không theo ai là việc của tôi, hỏi chi z? Để bảo m.n là né Shana luôn hả??:>:> Group còn nhiêu người cũng là việc của tụi tôi, lo cho bản thân đi bạn :v

SuperCover

Trung Sĩ
Uh thì topic để né thành phần bất hảo mà bn. Nếu bn k giải thix đc thì thôi tất nhiên bn cũng 1 giuộc r. Và ai nói bn k giải quyết dc j. Ra tòa mà thua thì phải bồi thường nhé bạn. Uh bạn lm v ảnh hưởng tới ngkhac bn đền 8 tiếng auto solo của ngta nhé?.

LangHy

Gia nhập giang hồ
Hửm? Chuyện hôm qua còn tính cãi nữa hả mẹ, để làm gì z? :v Cãi chuyện gì mà nói giải quyết được ý. Theo ai hay không theo ai là việc của tôi, hỏi chi z? Để bảo m.n là né Shana luôn hả??:>:> Group còn nhiêu người cũng là việc của tụi tôi, lo cho bản thân đi bạn :v
Shara là chỉ có theo zai đẹp thôi :((:((:((:(( , Khô lời !

SuperCover

Trung Sĩ
Khổ vc. Thế cuối cùng 4rum nào đại diện ryuzed và đêm qua ai chơi. Cho acc lung tung ngta lm j sai thì ông chịu trách nhiệm chứ đỗ ai nữa. Thế ông nói xem tui sai j nào?

LangHy

Gia nhập giang hồ
M rảnh k cầm key giữ pt cho t đi học thằng kia
Chiều bố đi học rồi thằng kia , cúp nữa thì thọt cmn điểm sao !
Bạn có đụng chạm đấy chứ ^^ Nick Ryu đấy là của tôi đấy. Đừng bảo là bạn không nghĩ bạn cũng có phần sai đấy nhé.
Mình đã không nói gì tới bạn rồi nha "Hades" nhưng lặn mất để con gái nhà người ta lên chịu trận thay thì đi mặc váy đi là vừa , Thân !

SuperCover

Trung Sĩ
Chiều bố đi học rồi thằng kia , cúp nữa thì thọt cmn điểm sao !

Mình đã không nói gì tới bạn rồi nha "Hades" nhưng lặn mất để con gái nhà người ta lên chịu trận thay thì đi mặc váy đi là vừa , Thân !
Gái hả:v. S k bik đúng sai j thế. Nó bắt pt 28-29 đi đánh quái 50. Nó 3x thì full exp. Người < 3x thì k đc exp. Tôi nói đúng còn k giúp. Đi nói đỡ cho nó. Nó sai mà còn gông cổ cãi thì mới chửi nv. Chứ k ai nói j?

Vinsmoke Sanji

Binh Nhì
Thôi tao nói tụi bây rồi Hades Ryu Shana kệ tụi nó đi,xàm lz vc ra,tao không chơi nên tụi bây loạn lạc quá rồi đây mà =)) Nó thích thể hiện thì cứ kệ nó,sau này chơi cứ canh nó mà để chế độ phớt lờ đi,mà không biết tụi nó học đâu ra cái kiểu post fb rồi hình cá nhân ngừoi ta r up lên như vậy,có chăng cũng là cái bản chất của nó rồi,nên tụi bây nghe tao,kệ con mẹ tụi nó,kệ con mẹ tụi nó đi :)

Bên trên