Xin phép gây war tí! gm có vô đóng topic chứ đừng xóa nhé. để mn biết game còn có thể loại này mà né

songches

Banned
Mầy Kick 2 thằng Giang Hô với SiuNhan rồi ông LangHy nói là tự out ra và còn thêm 2 thằng khác đang Auto zZTuanKietZz, TeKhung cũng bị kick.Thế là đi hết 5 thằng.
Tao chỉ kick mày và thằng bạn bố láo của m thôi nhé :) Tao và team vẫn đang train đấy thôi :)
Thế lồn nào mà mầy nói chỉ kick 2 thằng và cả team mầy đang fram thế dkm tao đã ko muốn chửi mà thằng bá dơ như mầy xạo lồn quá làm tao ko nhịn đc, cút mẹ đi thằng cặn bã.

Hoàng Trung

Binh Nhì
Lại xl nữa đã nói là 2 acc của mình:)). Thằng bạn là DiEmi và GiangAdi:))). Thế m có quyền lol j mà kik ngta rồi những người k ll được m phá pt của ngta lúc ngta treo đêm k biết???. M có đền được 6-7 tiếng train của ngta k:)). M có thấy m tuổi lol chưa nhóc
Tiếp tục đi 2 thanh niên bị kick rồi cay cú :) Tao đi ăn rồi đi ngủ :)

Hoàng Trung

Binh Nhì
Mầy Kick 2 thằng Giang Hô với SiuNhan rồi ông LangHy nói là tự out ra và còn thêm 2 thằng khác đang Auto zZTuanKietZz, TeKhung cũng bị kick.Thế là đi hết 5 thằng.

Thế lồn nào mà mầy nói chỉ kick 2 thằng và cả team mầy đang fram thế dkm tao đã ko muốn chửi mà thằng bá dơ như mầy xạo lồn quá làm tao ko nhịn đc, cút mẹ đi thằng cặn bã.
Ông này nãy giờ không biết gì mà cứ comment hoài, phong trào vừa thôi. Đi ngủ đi ba :))

songches

Banned
Ông này nãy giờ không biết gì mà cứ comment hoài, phong trào vừa thôi. Đi ngủ đi ba :))
.
Ko biết là thế đéo nào hả cái thằng bá dơ,nảy giờ tao là thằng cmt ít nhất trong đấy đó, tao có nói chổ nào sai ah chỉ ra cho xem cái dkm,còn ko chỉ ra đc thì cút mẹ mày dùm cái,càng cố cải mấy càng chứng tỏ bản tính cặn bả của mầy.

SuperCover

Trung Sĩ
Uh cay cú chứ:))) chẳng qua m cầm key thì m có quyền kik thôi. R m cũng cút đi chỗ khác bãi tụi t vẫn train pt vẫn trên 5 ng. 2 ông kia treo r thì thôi k lm j đc. Để mai ngta ol ngta vô đây xem m giải thích ntn
Mà dm key cũng đéo phải của m. Chẳng qua thằng G nó k biết j vô m kêu đưa key nó đưa thôi chó con à

tran duc cuong

Gia nhập giang hồ
Đêm đêm k được ngủ còn gặp chuyện bực mình. Mình xin phép f*ck 3 đời thằng c.hó RyuZed 1 thành phần bất hảo. Mình k hiểu tại sao bạn ấy và mình đang pt train 42-43 ngon lành. Rồi bạn ấy đòi kéo pt đi đánh quai 49-50 trong khi pt chủ yếu 28-29. Bạn ấy tưởng pt toàn newbie nên tính lừa team lên đánh để bạn ấy ăn nhiều exp hơn vì giới hạn 20 lv nên đánh 49-50 thì 28 exp =0, 29 thì chỉ đc mỗi mod 49, còn bạn ấy ăn 100% exp. Bạn ấy méo ngờ rằng clone của mình trong đó và mình biết việc này:)) sau khi mình nói nhẹ nhàng bạn muốn lên 49-50 thì ok bạn đưa key mình để mình giữ pt còn bạn muốn đi thì cứ tự nhiên....và thế là nó kích từng người trong pt sau đó chạy đi bãi khác ôi d*m nó đã gần 1h pt thì treo hết nó đé0 treo đc nó phá nguyên cái pt..DKm nó. Mọi người mai mốt mà có thấy mặt nó thì né ra nhé.
và acc chính của anh ấy là Hades
FB: https://www.facebook.com/andrewvr46?fref=ts nhìn mặt là thấy ngu ngu r:))
Thuộc G nào thì xích hộ lại nhé. Thả rông ăn cê cê à?
Team pt zZTuanKietZz, TeKhung sáng dậy thấy đứng 1 mình thì đừng trách mình nhé, k để lại số k ll đc:V
Tôi nick zZTuanKietZz đây. thôi anh em có gì bỏ qua đi lên diễn đàn nói thế này thế kia nhau cũng mệt.

Hoàng Trung

Binh Nhì
.
Ko biết là thế đéo nào hả cái thằng bá dơ,nảy giờ tao là thằng cmt ít nhất trong đấy đó, tao có nói chổ nào sai ah chỉ ra cho xem cái dkm,còn ko chỉ ra đc thì cút mẹ mày dùm cái,càng cố cải mấy càng chứng tỏ bản tính cặn bả của mầy.
Cái sai của mày là mày tưởng m nói cái gì cũng đúng hết.

HacThienLong

Gia nhập giang hồ
Thể loại ăn bám thích sống trên công sức của người khác ko chửi sao dc :|
thằng Top kia có j cứ nói thẳng trên đây đi, tao vừa cmt tại đây nói mài là có thằng giả danh tao bán đồ trên face nick TamTran còn nói chỉ bán cho ae trong Nam ko bán cho Bắc cầy là sao,còn bày đặt tạo clone mua đồ xin nick face của tao nữa,cái trò bẩn của mài đa số ai cũng bik hết rồi nên ko cần làm vậy đâu=))

HacThienLong

Gia nhập giang hồ
Thể loại ăn bám thích sống trên công sức của người khác ko chửi sao dc :|
hay là do tao nói trúng quá nên mài ghét,rồi tạo clone xin face tao để kiếm người chém tao,tao công nhận là chưa thấy ai Top mà bá dơ như mài luôn đó,mài nhận bá dơ số 1 không ai dám nhận số 2 đâu Cap ak =))

SuperCover

Trung Sĩ
Nói cái lề j éo hiểu. Face phiếc j đây có chứng cứ k. Chứ face k liên quan đến game nhé. Group tự phát lừa đảo thì đừng đem lên đây. Thứ 2 xích mích j thì lập topic đàng hoàng. Topic này của tôi report thằng hades sống dơ nhé.
hay là do tao nói trúng quá nên mài ghét,rồi tạo clone xin face tao để kiếm người chém tao,tao công nhận là chưa thấy ai Top mà bá dơ như mài luôn đó,mài nhận bá dơ số 1 không ai dám nhận số 2 đâu Cap ak =))

Bên trên