Xin phép gây war tí! gm có vô đóng topic chứ đừng xóa nhé. để mn biết game còn có thể loại này mà né

SuperCover

Trung Sĩ
Thôi tao nói tụi bây rồi Hades Ryu Shana kệ tụi nó đi,xàm lz vc ra,tao không chơi nên tụi bây loạn lạc quá rồi đây mà =)) Nó thích thể hiện thì cứ kệ nó,sau này chơi cứ canh nó mà để chế độ phớt lờ đi,mà không biết tụi nó học đâu ra cái kiểu post fb rồi hình cá nhân ngừoi ta r up lên như vậy,có chăng cũng là cái bản chất của nó rồi,nên tụi bây nghe tao,kệ con mẹ tụi nó,kệ con mẹ tụi nó đi :)
:)) có hình cá nhân hả:)). T k biết 4rum vs tên thì t đưa fb. K phải lập group trên fb à. Đưa fb ngta biết thì sai hả?

SuperCover

Trung Sĩ
Thôi cũng chả thèm chấp bầy đàn:)). Xin GM để topic đừng xóa là đc. Để ai vào xem xem nt là đúng hay sai tùy nhận định của họ thôi:))
Riêng tư cá nhân tới đây thôi. H mục đích chung là cảnh giác mn cẩn thận nhé. Nhất là về đêm.

SuperCover

Trung Sĩ
À ý là t chửi thằng topic mà m muốn bị chửi nên nhận thay hả:)). Ok thôi ai cấm đâu. Còn ông j ấy vô cm chả có j gọi là đả kích hay liên quan cm j tụi m. M lao vô nhận ng quen hả:)). Ai chơi từ ASS là theo phe m hả. Hay là ý chú kêu LK theo chú luôn:)))

Vinsmoke Sanji

Binh Nhì
Thôi cũng chả thèm chấp bầy đàn:)). Xin GM để topic đừng xóa là đc. Để ai vào xem xem nt là đúng hay sai tùy nhận định của họ thôi:))
Riêng tư cá nhân tới đây thôi. H mục đích chung là cảnh giác mn cẩn thận nhé. Nhất là về đêm.
bầy đàn thì nói ông bạn mới đúng chứ nhỉ,4 trang đầu thấy một mình Hades nó cân cả lũ các bạn mà :))

songches

Banned
chửi bậy là ra đảo cả nút đấy nhé
.
Mình vẫn nc đàng hoàng với nó từ đầu,nhưng vì nó cứ cải cùn đéo có lý do gì cả nên mình phải chửi thể loại như nó có chửi thì cũng chưa chắc si nhê gì,
Còn những bạn thích ngồi ngoài phê phán,thì mình ko có quan tâm nhé,đừng có tỏ vẻ ta có ăn học,cố mà thể hiện ở ngoài cuộc sống của bạn đi nhé,ở đây chỉ là 4rum game có thể hiện cũng ko ai biết bạn là người có ăn học đâu.

Last edited:
Bên trên