Vấn đề về up lv của HKGH

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Huyhuy

Gia nhập giang hồ
Mình nhớ là ngày xưa mình chơi có tí chắc tầm nửa ngày là Up lv 10 rồi :D còn lv 35 là 2 tuần Là Lá La :D
hùi đấy lần đầu chơi chả biết gì,toàn đi ngắm linh tinh đợi xem đèn lồng chỗ ngã 3 lúc trời tối thôi,xem mặt trời lặn mọc nữa,thích nhất là cái nhạc lúc vào game ấy,tuổi thơ dính nhằng nhằng vào HK mất r :D:D

MrShj

Thượng Úy
hùi đấy lần đầu chơi chả biết gì,toàn đi ngắm linh tinh đợi xem đèn lồng chỗ ngã 3 lúc trời tối thôi,xem mặt trời lặn mọc nữa,thích nhất là cái nhạc lúc vào game ấy,tuổi thơ dính nhằng nhằng vào HK mất r :D:D

đừng có` nói tuổi thơ , kể cả là Bây giờ . Thằng nào đang uống cafe , kua gái , hay bất cứ gì .... mà nghe nhặc nền HKGH là đảm bào phải đứng dậy tìm xem nó phát ra từ đâu

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
ĐẤY , một con người yêu game thiệc sự thì nhiêu đây là đủ rồi ...^^~ ...Top không phải là mục tiêu ... ^^~

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it

Huyhuy

Gia nhập giang hồ
ĐẤY , một con người yêu game thiệc sự thì nhiêu đây là đủ rồi ...^^~ ...Top không phải là mục tiêu ... ^^~

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it
mình là mình k thích thú đua top,mới cả nếu đua chắc gì đã được,thấy mọi ng kéo nhau đông đông đi train 8 đủ thứ là thích lắm r chứ k muốn 1 mình 1 top tí nào :D

Pink

Thiếu Úy

MrShj

Thượng Úy
Xin Lỗi . Ank chỉ là 1 thằng 9 phái Nên đà bị cha Shj cướp mất e =))z
p/s : từ trước tới h` chưa bao h` chơi 9 qa sv này chơi 9 mà rủ tụi nó zô G thì toàn dc câu tl : xin lỗi Em chơi Tà :(

Quá Nhọ đấy Pink ơi , cơ mà Ông trời sắp đặt là Số phận tà Phái rùi .... Quay đầu là bờ đi .

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Xin Lỗi . Ank chỉ là 1 thằng 9 phái Nên đà bị cha Shj cướp mất e =))z
p/s : từ trước tới h` chưa bao h` chơi 9 qa sv này chơi 9 mà rủ tụi nó zô G thì toàn dc câu tl : xin lỗi Em chơi Tà :(

Em đâu chọn Shi đâu mà anh nói lug tug zị ...??? Em ko biết yêuz :-"~

MrShj

Thượng Úy
Em đâu chọn Shi đâu mà anh nói lug tug zị ...??? Em ko biết yêuz :-"~

1 Sự ngây thơ trong trắng , anh thấy em rất dễ thương ngoan hiền , nên muốne m gia nhập tà phái cho nó ác lên 1 chút , có khả năng lừa tình cao , chém giết 9 phái k run tay , và nhất là " Anh hùng 9 phái k thể qua ải mỹ nhân .."
Chứ anh có nòi yêu em đâu ..... Chứ anh mà nói yêu , k tin em k nhận ( trừ cú có gai )

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
1 Sự ngây thơ trong trắng , anh thấy em rất dễ thương ngoan hiền , nên muốne m gia nhập tà phái cho nó ác lên 1 chút , có khả năng lừa tình cao , chém giết 9 phái k run tay , và nhất là " Anh hùng 9 phái k thể qua ải mỹ nhân .."
Chứ anh có nòi yêu em đâu ..... Chứ anh mà nói yêu , k tin em k nhận ( trừ cú có gai )

Anh còn thâm độc hơn cả rắn nửa ....
Tình yêu của em còn lang thang ngoài 4um ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên