Vấn đề về up lv của HKGH

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Như ở topic
http://yulgangvn.com/forum/threads/up-lv-ban-muon-nhanh-hay-cham.291/page-1
Tớ chỷ mún nói lại điều tớ mún nói thôi nên lập lại chắc ko sao
Có nhìu bạn nói nhìu câu thất vọng quá ...
Anh LK đã nói là làm lại game giống AS ngày trước...
Thì nên cho up lv chậm giống AS ....
Còn việc trải nghiệm gamer 9.0 thì sao ...??? có gì lạ đâu
Cái hồi AS mới mở .. các bạn up lv chậm + chưa biết gì cũng từ từ mà rành gamer đó... trải nghiệm chậm chậm có zui hơn ko ????
9.0 cũng như zị thui... anh LK cho các bạn Auto là hay lắm rồi ... còn mún up lv nhanh ... thì còn gì là HKAS ngày trước ???
Các bạn nói zị là coi như game hỏng rồi :|~
Theo tớ .. thì cứ như AS ngày trước...
càng chậm càng tốt....Bây giờ toàn cô hồn auto ngày đêm :|~ ... Nên cứ lên nhanh zậy .... giống Negi bên dzo rồi nãn à :|~
Còn các bạn đặt ra là trải nghiệm từ 6x >>> hay 9x >>>> thì dẹp cái suy nghĩ đó đi ...
SV có TLC2 ... cứ 1>34 khổ cực + niềm hy vọng nên 35 để tham gia TLC là vui lắm rồi ...
Chứ cái kiểu 1 tuần úp 35 đi TLC 1 ngày ... ngày TLC sau up 55 ... zị là 6x nhanh gọn ... còn đâu là TLC ngày xưa
Muốn người khác chú ý ... thì nên làm cho sv thật đẹp... mà mún sv thật đẹp ... thì nên tham khảo AS ngày trước ....
Các bạn thử hỏi xem ... các thời HKAS ... 1 năm trôi qua ... các top được 9x 10x đó
Có những bạn tạo lại khi AS qua được 1 năm
Đi ra huyền bột
Vẫn có người chạy lên chạy xún để train huyền bột
Còn Dzo.... 1 năm trôi qua... ngoài huyền bột vắng tanh ...
Còn đâu là tuổi thơ hả các bạn ???
Các bạn ko thấy cô đơn à ??? Khi người ta thì trên BH... còn bạn thì ở bãi sói một mình ???
Các bạn mún lên LV nhanh ??? ... anh LK sẵn sàng cho các bạn lên LV nhanh ... nhưng các bạn không nghỉ à .... các bạn lên LV quá nhanh ??? Các bạn quên giây phút chat + ấn tay rồi chết lên chết xún như thời AS à?? bây giờ các bạn có auto rồi .. đâu còn là cảm giác ngày xưa mà các bạn gọi là tuổi thơ ... ????
Hùi đấy
không có auto ... các bạn hay log nhong đi tán dóc , lụm đồ , chat chít , ghẹo gái ... các bạn cười ha hả ... Nhưng bây giờ ... có auto ... các bạn cắm đầu cắm đêm mà đua top ???
Tớ hỏi các bạn ...??? Top có gì hay hả các bạn ???
Chỷ được cái trùm sv rồi đi bắt nạt chê bai người thấp bé hơn mình ???
Còn chưa nói
Anh LK cất công làm sv lại
Thì theo mình
Nên cho exp giống AS ngày trước .. còn LK mún auto ko thì tùy ???
Chỷ là
nếu anh LK cho exp nhanh hơn AS gần bằng dzo ???
Thì các bạn cắm đầu cắm đêm
Vì lí do mún top sv
Tớ chẳng thấy có lợi gì cả hay là trải nghiệm game???
Các bạn lên quá nhanh ??
Các bạn lên tới thời điểm gọi là tuyệt đối rồi các bạn chán nản ... mún bỏ game...thì coi như ủn công tâm huyết của anh LK rồi còn gì ..
Một member với ước nguyện rằng HKAS sống lại thiệc sự
Thì nên trải nghiệm từ từ
Trải nghiệm 1 cách có niềm vui ... có hy vọng...
Chứ đừng trải nghiệm 1 cách vội vàng để rồi các bạn tạm biệt game quá sớm ... rồi rủ rê thêm mọi người ...
Anh LK đã mở rộng lòng cho các bạn auto rồi... các bạn phải suy nghĩ cho chính đáng 1 xíu ... đừng vì 1 chút lí do là bận công việc hay là không có thời gian... để rồi lên exp nhanh để bằng người khác... -----Với tớ ...
+Các bạn lên chậm lv ...
+Các bạn trải nghiệm từ từ...
+Các bạn mỉm cười với từng nụ cười các bạn tạo ra và dành lấy trong HK ???
Để rồi khi ... các bạn out game hay vì lý do gì đó như hack ...
Các bạn cũng mãn nguyện vì các bạn tìm lại 1 tuổi thơ đẹp đẽ .... + còn ý chí , còn hy vọng để làm lại từ đầu ... còn bạn bè để sánh vai???
Chứ không phải là bỏ rồi để tìm game khác rồi sv khác ???
Các bạn đừng đem SV này kể rằng sẽ giống AS hay ng0n hơn Dzogame
... vì thiệc sự ... sv mún làm giống AS ngày trước ... thì nên làm giống y hệt ... không thì tội cho các bạn quảng bá lém ...
Các bạn quảng bá rằng sv sẽ ng0n hơn dzo ... giống AS ngày trước. ... trải nghiệm tuổi thơ
Thì thiệc sự những người khác đều cười lên mặt cái thằng quảng bá sv này đó
Lên nhanh hơn AS ... gần = dzo ... thì nhìn game qua là muốn nản ...
Còn nửa... 1 điều mà các bạn không hề để ý tới
SV này có thể là sv hoàn chỉnh cuối cùng ... sv đầy tâm huyết của 1 gamer HKGH thiệc sự ....
SV có thể nói sẽ để lại kỷ niệm cuối cùng về HKGH trong tâm trí + máu xương các bạn
Thì các bạn nên nguyện vọng rằng ... SV này sẽ là 1 sv mãi mãi trong lòng mọi người...
Để mọi người tin tưởng - hy vọng - hoài bão - nhiệt huyết .... TT-TT
ôi nói mà mít ướt TT-TT c.gái mà zỵ đóa ^^~... thì các bạn trai nên làm gương naz
Với tư cách là 1 mem đầy nhiệt huyết của HKAS - Tớ cũng mún nhắc lại một lần nửa ....
BÀI CỦA TỚ DÁM GHI... TỚ KHÔNG TIN LÀ LK KHÔNG DÁM ĐỌC

TheGameC3

Binh Nhì
bài viết của bạn hoang mang quá, không biết ý nào là của bạn ý nào là của người khác, đọc 2 lần vẩn còn ngu =.="

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
hj... điểm thi văn 1>12 bây giờ vẫn kỷ lục trên 9,3 naz bạn ^^~ ... ý của mình hết đó ... cảm nhận thiệc sự đóa

TranViet1st46

Binh Nhất
Như ở topic
http://yulgangvn.com/forum/threads/up-lv-ban-muon-nhanh-hay-cham.291/page-1
Tớ chỷ mún nói lại điều tớ mún nói thôi nên lập lại chắc ko sao
Có nhìu bạn nói nhìu câu thất vọng quá ...
Anh LK đã nói là làm lại game giống AS ngày trước...
Thì nên cho up lv chậm giống AS ....
Còn việc trải nghiệm gamer 9.0 thì sao ...??? có gì lạ đâu
Cái hồi AS mới mở .. các bạn up lv chậm + chưa biết gì cũng từ từ mà rành gamer đó... trải nghiệm chậm chậm có zui hơn ko ????
9.0 cũng như zị thui... anh LK cho các bạn Auto là hay lắm rồi ... còn mún up lv nhanh ... thì còn gì là HKAS ngày trước ???
Các bạn nói zị là coi như game hỏng rồi :|~
Theo tớ .. thì cứ như AS ngày trước...
càng chậm càng tốt....Bây giờ toàn cô hồn auto ngày đêm :|~ ... Nên cứ lên nhanh zậy .... giống Negi bên dzo rồi nãn à :|~
Còn các bạn đặt ra là trải nghiệm từ 6x >>> hay 9x >>>> thì dẹp cái suy nghĩ đó đi ...
SV có TLC2 ... cứ 1>34 khổ cực + niềm hy vọng nên 35 để tham gia TLC là vui lắm rồi ...
Chứ cái kiểu 1 tuần úp 35 đi TLC 1 ngày ... ngày TLC sau up 55 ... zị là 6x nhanh gọn ... còn đâu là TLC ngày xưa
Muốn người khác chú ý ... thì nên làm cho sv thật đẹp... mà mún sv thật đẹp ... thì nên tham khảo AS ngày trước ....
Các bạn thử hỏi xem ... các thời HKAS ... 1 năm trôi qua ... các top được 9x 10x đó
Có những bạn tạo lại khi AS qua được 1 năm
Đi ra huyền bột
Vẫn có người chạy lên chạy xún để train huyền bột
Còn Dzo.... 1 năm trôi qua... ngoài huyền bột vắng tanh ...
Còn đâu là tuổi thơ hả các bạn ???
Các bạn ko thấy cô đơn à ??? Khi người ta thì trên BH... còn bạn thì ở bãi sói một mình ???
Các bạn mún lên LV nhanh ??? ... anh LK sẵn sàng cho các bạn lên LV nhanh ... nhưng các bạn không nghỉ à .... các bạn lên LV quá nhanh ??? Các bạn quên giây phút chat + ấn tay rồi chết lên chết xún như thời AS à?? bây giờ các bạn có auto rồi .. đâu còn là cảm giác ngày xưa mà các bạn gọi là tuổi thơ ... ????
Hùi đấy
không có auto ... các bạn hay log nhong đi tán dóc , lụm đồ , chat chít , ghẹo gái ... các bạn cười ha hả ... Nhưng bây giờ ... có auto ... các bạn cắm đầu cắm đêm mà đua top ???
Tớ hỏi các bạn ...??? Top có gì hay hả các bạn ???
Chỷ được cái trùm sv rồi đi bắt nạt chê bai người thấp bé hơn mình ???
Còn chưa nói
Anh LK cất công làm sv lại
Thì theo mình
Nên cho exp giống AS ngày trước .. còn LK mún auto ko thì tùy ???
Chỷ là
nếu anh LK cho exp nhanh hơn AS gần bằng dzo ???
Thì các bạn cắm đầu cắm đêm
Vì lí do mún top sv
Tớ chẳng thấy có lợi gì cả hay là trải nghiệm game???
Các bạn lên quá nhanh ??
Các bạn lên tới thời điểm gọi là tuyệt đối rồi các bạn chán nản ... mún bỏ game...thì coi như ủn công tâm huyết của anh LK rồi còn gì ..
Một member với ước nguyện rằng HKAS sống lại thiệc sự
Thì nên trải nghiệm từ từ
Trải nghiệm 1 cách có niềm vui ... có hy vọng...
Chứ đừng trải nghiệm 1 cách vội vàng để rồi các bạn tạm biệt game quá sớm ... rồi rủ rê thêm mọi người ...
Anh LK đã mở rộng lòng cho các bạn auto rồi... các bạn phải suy nghĩ cho chính đáng 1 xíu ... đừng vì 1 chút lí do là bận công việc hay là không có thời gian... để rồi lên exp nhanh để bằng người khác... -----Với tớ ...
+Các bạn lên chậm lv ...
+Các bạn trải nghiệm từ từ...
+Các bạn mỉm cười với từng nụ cười các bạn tạo ra và dành lấy trong HK ???
Để rồi khi ... các bạn out game hay vì lý do gì đó như hack ...
Các bạn cũng mãn nguyện vì các bạn tìm lại 1 tuổi thơ đẹp đẽ .... + còn ý chí , còn hy vọng để làm lại từ đầu ... còn bạn bè để sánh vai???
Chứ không phải là bỏ rồi để tìm game khác rồi sv khác ???
Các bạn đừng đem SV này kể rằng sẽ giống AS hay ng0n hơn Dzogame
... vì thiệc sự ... sv mún làm giống AS ngày trước ... thì nên làm giống y hệt ... không thì tội cho các bạn quảng bá lém ...
Các bạn quảng bá rằng sv sẽ ng0n hơn dzo ... giống AS ngày trước. ... trải nghiệm tuổi thơ
Thì thiệc sự những người khác đều cười lên mặt cái thằng quảng bá sv này đó
Lên nhanh hơn AS ... gần = dzo ... thì nhìn game qua là muốn nản ...
Còn nửa... 1 điều mà các bạn không hề để ý tới
SV này có thể là sv hoàn chỉnh cuối cùng ... sv đầy tâm huyết của 1 gamer HKGH thiệc sự ....
SV có thể nói sẽ để lại kỷ niệm cuối cùng về HKGH trong tâm trí + máu xương các bạn
Thì các bạn nên nguyện vọng rằng ... SV này sẽ là 1 sv mãi mãi trong lòng mọi người...
Để mọi người tin tưởng - hy vọng - hoài bão - nhiệt huyết .... TT-TT
ôi nói mà mít ướt TT-TT c.gái mà zỵ đóa ^^~... thì các bạn trai nên làm gương naz
Với tư cách là 1 mem đầy nhiệt huyết của HKAS - Tớ cũng mún nhắc lại một lần nửa ....
BÀI CỦA TỚ DÁM GHI... TỚ KHÔNG TIN LÀ LK KHÔNG DÁM ĐỌC
Bài viết thì quá dài.
Có rất nhiều vấn đề được bạn nêu ra mình trả lời 1 số ý:
SV đã được LK thông báo là lên lv chậm . Nói thật chứ SV này dù exp có như DZo mà ko có các iTEm tăng EXP +X2 của CTP như Dzo thì 2>>3 năm may ra 13x.
Dzo nó lên lv nhanh do đồ đac nó kiếm quá dễ dàng + HTD+NTC+AC+CTP. 1 ngày nó được x2 3 lần exxp thì chả hỏi làm sao mà ko lên nhanh.
và Auto là điều hiển nhiên ko thể ko có
TOP để họ có tên tuổi, danh tiếng . Họ muốn lên lv nhanh để sớm đạt được mục đích của họ.

sugus012

Gia nhập giang hồ
ui, cảm động T - T. hãy về đội của a, a tin a sẽ là người khiến e trở nên tỏa sáng, :P
thú thức. a ( cứ a đi nhỉ) cũng nghĩ như e, nếu muốn sống lại cảm giác của 1 thời HKAS máu lửa, thì hay như chính thời gian ấy.
- mong muốn hạn chế auto ( k được rồi, chỉ nhắc lại thui chứ cũng đừng gạch đá mà đau e :( )
- rate exp cực thấp ( trong tầm tay của LK k phải m :D )
giờ đã auto 24/24 rồi, lại yêu cầu rate cũng ngon nữa. thế thì về dzo đi. cái đó k phải tiêu chí của yulgangvn, và cũng k p ;à mục đích mà yulgangvn ra mắt.
biết là sn, mục đích cá nhân. nhưng m mong muốn sống lại những time của tuổi thơ, khoảng khắc đẹp trong tuổi thơ of m, có lẽ k phải chỉ riêng mình, chủ topic mà cũng là rất nhiều người nữa. yulgangvn sẽ là sv HKGH cuối cùng mà chúng ta sát cánh bên nhau... (chắc sau time này m cũng giải nghệ game).

Vậy nên, để những hi vọng ấy được chắp thêm đôi cánh đi. hehe văn chương tí.

eragon85

Gia nhập giang hồ
ý bạn ấy là lên lv chậm chậm thôi, đỡ nhanh chán, đỡ nhàm, mọi thứ đều quý hiếm cả đồ lẫn lv
ủng hộ

Gladiator

Hạ Sĩ
lão làng ...lão làng ....! tại hạ xin nghiêng mình cúi chào trước nhiệt huyết của tiểu thư . Xin tiểu thư yên tâm là "Dzo làm cái gì khiến gamer chán nản thì bên đây sẽ làm ngược lại" (câu nói của 1 mod hay admin nào đó quên mất tiêu :D)

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Bài viết thì quá dài.
Có rất nhiều vấn đề được bạn nêu ra mình trả lời 1 số ý:
SV đã được LK thông báo là lên lv chậm . Nói thật chứ SV này dù exp có như DZo mà ko có các iTEm tăng EXP +X2 của CTP như Dzo thì 2>>3 năm may ra 13x.
Dzo nó lên lv nhanh do đồ đac nó kiếm quá dễ dàng + HTD+NTC+AC+CTP. 1 ngày nó được x2 3 lần exxp thì chả hỏi làm sao mà ko lên nhanh.
và Auto là điều hiển nhiên ko thể ko có
TOP để họ có tên tuổi, danh tiếng . Họ muốn lên lv nhanh để sớm đạt được mục đích của họ.
Coment của bạn ... nói thậc cả 4um hơn 10 người thì bạn là 1 trong những người cmt thíu thực tế nhất =,=

Khang

Binh Nhất
Nếu mà có chức năng dis like chắc mình " tặng " bạn 10 cái quá . Hông phải mình không hiểu cảm xúc của bạn nhưng sự thật điều bạn đang nói không thể , đừng mộng mơ nữa . Bên cạnh đó mình ko tán thành cái kiểu 100% quay về thời AS
vì mình không còn là đứa trẻ của lúc đó , mình giờ lớn rùi ko phải chỉ ăn rùi chơi mà còn nhiều thứ để làm vì CUỘC SỐNG LÀ KHÔNG CHỜ ĐỢI ...

Huyhuy

Gia nhập giang hồ
mình rất thích bài của bạn,nếu đc like 1000 lần,thế mới đúng HKGH trong máu thịt chúng ta

Monkey D. Luffy

Gia nhập giang hồ
hì hì nói chung là ý của bạn diễn đạt thì mình hiểu bạn ấy là một menber tâm huyết của HKAS nên muốn trải nghiệm lại cảm giác đó lúc còn "nhỏ" hihi nói chung là mình cũng ủng hộ ý kiến của bạn 1 like luôn hihi uk AS hồi đó thì vui rồi nói không nên so sánh server này vs những server khác nhưng không so sánh thì không chỉ ra được cái hay game ra để trải nghiệm mà cố một số menber chơi những server khác nên h họ chỉ muốn cảm giác là 1 top ten của 1 server thôi . Mong anh LK xem xét ý kiến của bạn phuongae này hii mình cũng thích như z :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên