Vấn đề về up lv của HKGH

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
bài viết rất hay , rất xúc tích , rất logic và rất rất cã khan giấy hehe Mình thật sự rất sung sướng, rất hạnh phúc. Mình xin cảm ơn Đảng,cảm ơn nhà nước,cảm ơn các tổ chức, các cơ quan ban ngành đoàn thể, cảm ơn các cấp lãnh đạo đã chèo lái con thuyền xã hội chủ nghĩa. Cảm ơn các anh hùng, các liệt sĩ đã bỏ công hy sinh để đất nước hòa bình, để mình được ngồi
đây ngắm bài viết này. Cảm ơn ba má đã nuôi dạy con khôn lớn, cảm ơn đã cho con vào trường học,
cảm ơn các giáo viên, cácthầy cô đã dạy em biết chữđể ngày hôm nay em được cmt dưới
bài viết hay như thế này :D:D

hungyx

Gia nhập giang hồ
bài viết rất hay , rất xúc tích , rất logic và rất rất cã khan giấy hehe Mình thật sự rất sung sướng, rất hạnh phúc. Mình xin cảm ơn Đảng,cảm ơn nhà nước,cảm ơn các tổ chức, các cơ quan ban ngành đoàn thể, cảm ơn các cấp lãnh đạo đã chèo lái con thuyền xã hội chủ nghĩa. Cảm ơn các anh hùng, các liệt sĩ đã bỏ công hy sinh để đất nước hòa bình, để mình được ngồi
đây ngắm bài viết này. Cảm ơn ba má đã nuôi dạy con khôn lớn, cảm ơn đã cho con vào trường học,
cảm ơn các giáo viên, cácthầy cô đã dạy em biết chữđể ngày hôm nay em được cmt dưới bài viết hay như thế này :D:D
Thưa AD, AM và trâu vàng cả nước,

gia đoạn vật vã vừa qua, chúng ta đã chứng kiến và nỗ lực vượt qua nhiều khó khăn thử thách trên con đường xây dựng sv . Có thể, đó chưa phải là những thử thách cuối cùng. Đứng trước khó khăn, truyền thống quý báu của dân tộc ta là phát huy cao nhất tinh thần đoàn kết, tạo thành sức mạnh để vượt qua.

Đón chào sv mới chính là thời điểm để thêm một lần nữa những , a hùng , những mỹ nhân khắc sâu công ơn trời biển của pác LK . Biết bao mồ hôi, xương máu của các đồng chí ban quản trị đã kiên cường chiến đấu, hy sinh, lao động sáng tạo, hiến dâng cho game hiệp khách để sv được như ngày hôm nay. Trách nhiệm của chúng ta là cầy cuốc xứng đáng sự nghiệp rạng rỡ của BQT , phải xây dựng, bảo vệ và phát triển sv ta ngày càng đông thêm , trường tồn với thời gian . thay mặt anh em nghiện hk THÂN ÁI VÀ CHÀO QUYẾT THẮNG

CoUtBangGia

Gia nhập giang hồ
nói chung lại là không auto nhiều, không lên lv nhanh,... để game có tính cộng đồng,vui vẻ ,anh em vào game, ngoài thể hiện niềm đam mê, còn có đc những khoảng thời gian chát chit thư giãn thoải mái...

Moon Prince

Gia nhập giang hồ
cảm ơn các giáo viên, cácthầy cô đã dạy em biết chữđể ngày hôm nay em được cmt dưới bài viết hay như thế này :D:D
Thôi bài ca này đi người đẹp :))

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Giữa đêm trăng gió lạnh vọng lên ai oán khúc ca huyền cầm
Ánh trăng tan vào lòng gợi lên hồi ức của ngàn năm trước
Trần gian hợp tan, thế nhân phụ bạc, bể dâu đã qua trăm lần, lòng vẫn nhớ mong, duyên xưa một kiếp ghi tạc.

Khúc ca khuya thêm buồn, nặng mang trên những bước chân Giang Hồ.
Những yêu thương năm nào còn hoài vương vấn giấc Mộng Hiệp Khách
Tình yêu là chi, Ái ân là gì, dẫu tháng năm trôi đi mãi hoài, vẹn nguyên ước mong bên ai trọn kiếp trọn đời.

Vầng trăng cao, cầm ai hát lên ngàn lời oán than giữa đêm mịt mùng
Nhạc ngân vang, vọng vào gió lạnh, gởi vào hư không ngàn nỗi nhớ mong
Chuyện nhân gian trầm thăng biến chuyển, người người tính toan biết đâu lòng ai
Vẫn hoài tin cùng ai năm nào vượt qua sóng gió, không xoay không chuyển trường tồn vĩnh viễn, mãi không đổi thay…

Khúc ca khuya thêm buồn, nặng mang trên những bước chân Giang Hồ.
Những yêu thương năm nào còn hoài vương vấn giấc Mộng Hiệp Khách
Tình yêu là chi, Ái ân là gì, dẫu tháng năm trôi đi mãi hoài, vẹn nguyên ước mong bên ai trọn kiếp trọn đời.

Vẫn hoài tin cùng ai năm nào vượt qua sóng gió, không xoay không chuyển trường tồn vĩnh viễn, mãi không đổi thay… TT-TT

Vẫn hoài tin Hiệp Khách Giang Hồ vượt qua sóng gió, không xoay không chuyển trường tồn vĩnh viễn, mãi luôn còn đây…

Lấy cái bài cô gái trung quốc hát nhạc nền HKGH đó mà nhái lời ở trên vào hát ^^~

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Topic thảo luận , thấy mấy bạn toàn luẩn quẩn , lồng ghép các vần đề k liên quan vào , khiến người theo dõi topic mất tập trung ghê gớm .
Nấu các bạn cảm thấy muốn chém gió , hay tâm sự loài chim biển , nên tìm topic đúng hơn mà cmt . Đừng gây phiền hà cho người khác đang theo dõi topic nữa .

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Topic thảo luận , thấy mấy bạn toàn luẩn quẩn , lồng ghép các vần đề k liên quan vào , khiến người theo dõi topic mất tập trung ghê gớm .
Nấu các bạn cảm thấy muốn chém gió , hay tâm sự loài chim biển , nên tìm topic đúng hơn mà cmt . Đừng gây phiền hà cho người khác đang theo dõi topic nữa .
Đây có phải MOD không , sao nghiêm chỉnh thế nhỷ ... ^^~ , đừng làm to zị , mọi người ko thích áp lực đâu ^^~

MrShj

Thượng Úy
nói chung lại là không auto nhiều, không lên lv nhanh,... để game có tính cộng đồng,vui vẻ ,anh em vào game, ngoài thể hiện niềm đam mê, còn có đc những khoảng thời gian chát chit thư giãn thoải mái...

Phải rồi , cho nên auto tầm 15-18h có vẽ hơp lý . 1 ngày chạy loòng vòng kiem pt , kiếm bãi . mua bán , + đồ cũng mất 1-2h rồi

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
k ném đá đâu . có cái này nè ...............

Là cái gì anh ?? ... anh LK mà để HK này giống AS ngày trước không auto thì cũng vui zỵ thui ^^~

Hùi trước thì Học Sinh cũng bận đi học
Bây giờ lớn rồi cũng bận đi làm
Nên vào train tay vs bạn bè là chuyện thường tình với vui vẻ ^^~ ... Chỉ nói zị thui
Đừng ai ném ...=,=...

CAUBECHANBO1995

Gia nhập giang hồ
CHậm như As ! lấy tư cách sinh viên 95 đấy ! Mình muốn bị bò dí, sói rượt,chọc phá giới tăng và cúng ma chay bọn cương thi hằng tháng trời để up 35,mục đích để thỏa cái ước mơ TC2 và lần đầu tiên được thế lực chiến như ngày nào ! :D

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
CHậm như As ! lấy tư cách sinh viên 95 đấy ! Mình muốn bị bò dí, sói rượt,chọc phá giới tăng và cúng ma chay bọn cương thi hằng tháng trời để up 35,mục đích để thỏa cái ước mơ TC2 và lần đầu tiên được thế lực chiến như ngày nào ! :D
Vậy thì đợi tin vui của YulgangVN nhaz bạn ^^~

TachibanaUkyo

Gia nhập giang hồ
VN nổi tiếng cày game trâu bò mà. Với lại không có auto h 1 ngày mình đi làm 16h tranh thủ chơi game gặp gỡ anh em đc tầm 3h 1 ngày thôi. Không có auto train tay thì vui thật nhưng mà không up đc lv thì chả vui tý nào đâu @@.

Pink

Thiếu Úy
Là cái gì anh ?? ... anh LK mà để HK này giống AS ngày trước không auto thì cũng vui zỵ thui ^^~

Hùi trước thì Học Sinh cũng bận đi học
Bây giờ lớn rồi cũng bận đi làm
Nên vào train tay vs bạn bè là chuyện thường tình với vui vẻ ^^~ ... Chỉ nói zị thui
Đừng ai ném ...=,=...
Ngày xưa đi học còn cúp dc . h` đi làm cúp có mà ra đảo à em =))))))))))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên