Vấn đề về up lv của HKGH

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Natsu

Binh Nhì
Nhìn dài dài chả muốn đọc, cố đọc 1 chút thì nói chung là vẫn muốn up lvl chậm thôi chứ gì ?
Exp giống AS ngày trc nhưng ko chậm đc như ngày trc đâu, trừ khi chơi tay vài h như trước và ko có auto =))
h auto thì vài hôm là 35 , 1 tháng up đc 60 ,.....
P/S : Chủ thớt 95 tập trung ôn thi ĐH đi , thi xong rồi chơi cũng ko muộn ;)) , có 2 tuần nữa thôi a ;))

Huyhuy

Gia nhập giang hồ
nghĩ đến cái số 95 lại thấy thương lại thấy buồn cười,trên FB tràn lan mấy cái ảnh kick 95 k cho chơi game để tập trung ôn thi:D:D

nguyễn toàn vũ

Gia nhập giang hồ
mình đồng ý với ý kiến của bạn thớt, nhưng mình ghét những người lại kêu giảm exp so với thời AS cho nó tuổi thơ :D, bằng thời AS đã mệt rồi vì ko có CTP mà thôi như AS là vui vẻ cả nhà nhé:D

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Nhìn dài dài chả muốn đọc, cố đọc 1 chút thì nói chung là vẫn muốn up lvl chậm thôi chứ gì ?
Exp giống AS ngày trc nhưng ko chậm đc như ngày trc đâu, trừ khi chơi tay vài h như trước và ko có auto =))
h auto thì vài hôm là 35 , 1 tháng up đc 60 ,.....
P/S : Chủ thớt 95 tập trung ôn thi ĐH đi , thi xong rồi chơi cũng ko muộn ;)) , có 2 tuần nữa thôi a ;))
Cảm ơn đã q.tâm ... mình ko lo hay ngại gì việc thi..^^~... Thi cũng như chơi vậy
Với lại
Mình lên đây post topic đầu tiên này ko chỷ nói về HKGH ^^~
Chỷ là + thêm cảm hứng để hấp thụ tinh hoa văn học ^^~

sugus012

Gia nhập giang hồ
cũng chẳng có gì để nói nhiều.
ai dislike bài of e này. thì hãy nên hiểu hết ý nghĩa của sv mà LK muốn tạo ra đi đã.
- 1 sv offical chính hiệu
- 1 sv, 1 chuyến tàu giá hữu nghị đưa ae trở lại tuổi thơ
- 1 đ, mà chắc ai cũng hiểu: 1 sv tồn tại lâu dài (chả biết là bao lâu, ít ra cứ được 2 - 3 năm vẫn cứ phát triển là ok rồi)
- 1 sv sửa chữa, cũng như thêm những gì mà dzo k làm được (k có ý so sánh, ý m chỉ có sự phân hóa sẽ k chỉ dựa vào 1 yếu tố đô la thần chưởng...) nhiều nữa mà giờ k nghĩ đc gì cả.

bây giờ những yêu cầu of các bạn:
- auto 24/7
- rate cao
- các item @ hỗ trợ này kia...
nó đã đi ngược lại với tiêu chí mà sv đưa ra mất rồi, những thứ k thể tránh khỏi ( auto 24/7 thì nên có biện pháp hạn chế ). những thứ trong tầm tay ( cho rate thấp xuống, 15/24 or 18/24 thì cũng chẳng mấy mà up cấp). các item nữa ( hạn chế mấy cái phân hóa quá, vẫn sẽ có phân hóa, nhưng 1 phần do đầu tư, 1 phần do may mắn chẳng hạn)

Như rất nhiều cmt m đã nói, cái gì đóng góp đã đóng góp rồi, ý kiến đã ý kiến rồi. LK k thể đọc thì chắc chắn cũng sẽ có 1 AD nào đó đọc qua. giờ chỉ cần các bạn nói lên ý kiến of mình. k cần tranh cãi làm gì.
@ LK: theo e, a nên tạo ra các topic hỏi ý kiến: rate nên thế nào, auto nên ra sao, và giới hạn mỗi người chỉ 1 cmt thui, nhiều cmt làm loãng mất topic. ( tốt nhất là cứ theo số đông thui, ai mà theo hết được các ý kiến of mọi người)

Huyhuy

Gia nhập giang hồ
thì củng sắp thi rồi, sắp thành bụi đời thật rồi, mà không biết là chợ nào thôi bác à, biết đâu lại vác xác ra đảo làm bia tập bắn :D
Biết đâu bất ngờ mai lên bàn thờ ăn xôi,cái này do hên xui thôi,mình qua rồi nhưng cảm xúc vẫn mập mờ kinh hãi lắm.
Thi đại học là nét đẹp văn hóa nhưng học đH rồi thấy là 1 thảm họa :eek::eek::eek:

TheGameC3

Binh Nhì
Biết đâu bất ngờ mai lên bàn thờ ăn xôi,cái này do hên xui thôi,mình qua rồi nhưng cảm xúc vẫn mập mờ kinh hãi lắm.
Thi đại học là nét đẹp văn hóa nhưng học đH rồi thấy là 1 thảm họa :eek::eek::eek:
nghe bác nói mà em não quá, thôi topic của người ta mà 2 đứa mình cứ 8 củng kỳ, có gì qua khu giải trí chém cho đả tay nhĩ :D;)

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Anh nghĩ không biết em sn 95 vậy lúc chơi AS em nhỏ thế nào nhỉ
SN 95 nếu thời AS thì 9t? hả em !^^
Nhỏ quá xá nhỏ lun
Bài viết quá dài đọc xong mờ hết mắt luôn :D
Em có lòng như thế thì về với bọn anh ;)
Anh cũng rất thích những người nói ra tâm sự của mình : ))
Nghe bài Góc khuất sau hạnh phúc của Phan Mạnh Quỳnh đi em =))
Xin cái bản copy nhá =))
nguồn: mrshi

longkonsl

Banned
Anh nghĩ không biết em sn 95 vậy lúc chơi AS em nhỏ thế nào nhỉ
SN 95 nếu thời AS thì 9t? hả em !^^
Nhỏ quá xá nhỏ lun
Bài viết quá dài đọc xong mờ hết mắt luôn :D
Em có lòng như thế thì về với bọn anh ;)
Anh cũng rất thích những người nói ra tâm sự của mình : ))
Nghe bài Góc khuất sau hạnh phúc của Phan Mạnh Quỳnh đi em =))
Xin cái bản copy nhá =))
nguồn: mrshi
=)) tui còn sn 96 này hồi đó cũng chơi lên lv 34 thì sv đóng chán òm =))))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên