Thảo luận về một yulgang không auto ^^!

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
thứ 1: tôi sẽ thông cảm và không chê trách cách nghĩ của bạn
thư 2: việc đó ko thể, mod nói củng sai bét. nếu không auto nhắm có nuôi được sever như các bạn trên nói hay ko ? và còn 1 vấn đề rất là quan trọng, các bạn bây jo đã biết ji về game của 6 năm trước chưa, nếu có cỡ tuổi các bạn chơi được bao nhiu mà đưa ra những yêu cầu này nọ. 6 năm trước với bây jo đa phần ai củng có gia đình và công ăn việc làm cả rồi, đâu có ai mà rảnh ngồi cày game như các bạn tuổi teen nữa, các bạn có thể bỏ học để chơi game, ko ngủ để chơi game, ko ăn để chơi game... còn ngượi lại chúng tôi không làm, không ngủ, ko ăn...để chơi game thì cả nhà vợ và con chết đói hết ah

Các bạn ít nói 1 chút để chờ cho game ra đã, đừng vội suy đoán và bình luận lung tung, LK ắc có tính toán làm sao cho lâu dài và mang lại lợi nhuận cho mình và team. ko ai dại dột và làm bậy như Mod nói 500 like.
Lợi nhuận là ở chính các bạn và ngược lại các bạn bỏ tiền để mua niềm vui. đa phần những người nạp card nhìu là người có công việc và gia đình cả....
Tất cả chỉ nói về ~ ý kiến của mỗi người thôi @@
Không nên thái quá về 1số người như vậy
Nếu nói nạp card or nghĩ bản thân mình làm việc thì SV này KHÁC NÀO DZOGAME
Cái việc ở đây là cho game có ý nghĩa - vì đây là sv cuối cùng mà mọi người hi vọng
Thì càng phải có ý kiến của 1 số bạn về Sever AS 7 năm trước
Nếu ngắn gọn là "không làm , không ăn, ko ngủ, để chơi game"
Thì quá rồi @@
Do sv này lên chậm mà ... vào đánh xíu đánh xíu mà lên,
Chứ bạn đi hỏi cả 1 tấp người mog đợi sv ~ này
Hầu hết đều nghĩ sever này để giải trí kết bạn - đặc biệt tìm lại kí ức 7 năm trước (Sinh viên nghèo luôn nghĩ vậy đó bạn)
Chứ ít ai nghĩ rằng "Mình sẽ đua tóp bằng Negi" or gì đó blah blah
Vì thế Thông Cảm cho mọi người đi ^^
Mọi người muốn biến mình thành 1 Hiệp Khách - lưu lạc chốn giang hồ - để giảm bớt đi nỗi phiền muộn của cuộc sống bên ngoài ( có thể nói là hay, vì Phương khi buồn hay biến mình thành như vậy , chạy quanh quanh HB vs NMH lắm )
Mod nói vậy để tăng thêm niềm cảm hứng của Gamer chứ không phải nói bậy
Họ làm có quy tắc và có phong cách riêng
Họ từ đầu đã không bao giờ nghĩ đến lợi nhuận...
Vì họ là KTEAM và LionKing

baconsau

Gia nhập giang hồ
1/ Tui nghĩ chơi vui nhưng cũng phải giữ gìn sức khoẻ! Không ai cứ gián mắt vào máy tính train suốt hơn chục tiếng để hơn vài %exp ( chưa chắc nhanh hơn có auto khi xem tiếp dưới...)

2/ Nếu như không auto thì rất khó điều khiển 2acc (1máy 2acc như lk nói) >> 1acc thì sv vắng >> ít pt>> tìm kiếm pt chậm >> ít exp. khả năng tìm quái không lẹ = auto(tìm quái tự động đánh quái nhanh hơn)
3/ Ít ai chơi 1 acc dp không lắm. mà pt không có dp khó train lắm trong cai sv hiếm tiền mua máu [-( >> ko có dp thì it pt>> tìm kiếm pt chậm >> ít exp.

mumpasyn

Binh Nhất
thư 2: việc đó ko thể, mod nói củng sai bét. nếu không auto nhắm có nuôi được sever như các bạn trên nói hay ko ? và còn 1 vấn đề rất là quan trọng, các bạn bây jo đã biết ji về game của 6 năm trước chưa, nếu có cỡ tuổi các bạn chơi được bao nhiu mà đưa ra những yêu cầu này nọ. 6 năm trước với bây jo đa phần ai củng có gia đình và công ăn việc làm cả rồi, đâu có ai mà rảnh ngồi cày game như các bạn tuổi teen nữa, các bạn có thể bỏ học để chơi game, ko ngủ để chơi game, ko ăn để chơi game... còn ngượi lại chúng tôi không làm, không ngủ, ko ăn...để chơi game thì cả nhà vợ và con chết đói hết ah

Các bạn ít nói 1 chút để chờ cho game ra đã, đừng vội suy đoán và bình luận lung tung, LK ắc có tính toán làm sao cho lâu dài và mang lại lợi nhuận cho mình và team. ko ai dại dột và làm bậy như Mod nói 500 like.
Lợi nhuận là ở chính các bạn và ngược lại các bạn bỏ tiền để mua niềm vui. đa phần những người nạp card nhìu là người có công việc và gia đình cả....
khóc rớt nước mắt vs cmt này.... chuẩn quá chuẫn luôn

Pink

Thiếu Úy

Mình là mình thích bạn rồi đấy :"> rất giống ý mình về đội của mình gấp =))

rennamon

Gia nhập giang hồ
Mình chơi hk.us và ninjashool (ko liên quan gì) thấy cái này hay hay nên muốn góp ý cho sv ko auto hy vọng nếu có sv ko auto train khỏe hơn chút.Thứ 1 sv ko auto khi pt thì ko bị chia exp (đánh con quái dc 8 exp ko chia đều cho 8 người mà ai cũng dc 8 exp hết.có thể thay đổi số exp lại là 6 thôi cũng dc) như vậy train tay sẽ đỡ mệt hơn và thúc đẩy mọi người pt với nhau nhiều hơn.Vì lợi thế này nên giới hạn lv pt là 5 thôi.Thứ 2 là có cả auto trong sv này nhưng mà phạm vi hoạt động là thấp nhất nhân vật sẽ đứng yên 1 chỗ ko hoạt động linh hoạt,vì vậy lượng quái đánh dc sẽ ít hơn (cái này do e chơi ninjashool pt auto đứng 1 chỗ đánh dc ít quái nên bị kick khỏi pt hoài ak =)) ) đó là lúc khởi đầu thôi chứ sau này mà 8x trở lên là auto mở rộng phạm vi hoạt động lại bình thường nói thật chứ 8x mà train ko auto thì cay lắm.Em chỉ nêu ý kiến cá nhân thế thôi.

hungba193

Gia nhập giang hồ
Mình là mình thích bạn rồi đấy :"> rất giống ý mình về đội của mình gấp =))
mình chờ cái ngày mà LK và mọi người mong đợi lâu lắm rồi, mình vừa nghe tin này thì mua hẵn 1 em PC sịn để chờ open. Mà mấy tháng rồi chưa thấy tăm hơi đâu.
Khi open củng hy vọng có 1 team để train nhiệt tình, rất vui khi nghe bạn đề suất ý trên hjhj :)

hiepmctc

Binh Nhất
mình chờ cái ngày mà LK và mọi người mong đợi lâu lắm rồi, mình vừa nghe tin này thì mua hẵn 1 em PC sịn để chờ open. Mà mấy tháng rồi chưa thấy tăm hơi đâu.
Khi open củng hy vọng có 1 team để train nhiệt tình, rất vui khi nghe bạn đề suất ý trên hjhj :)
Game ra thì pc bạn đã thay cái mới :D

Bên trên