Thảo luận về một yulgang không auto ^^!

Gió

Gia nhập giang hồ
Tự nhiên nhớ cái nhạc Nền
Khi mới vào đăng nhập ~ @@ ~
Với nhớ cái không gian ngồi nghĩ nên chọn char nào @@
Rồi
Tén tén tén ten ten, ten tèn tèn tèn ten ten ten tén te ... blah blah ;)) hihi
K nói gì chứ
Ngày chơi HK đầu tiên - ấn tượng cái nhạc này @@
Chưa thấy game này nhạc hay vậy @@ Rất chất Hiệp Khách Giang Hồ
@phuongae đang lấy bài đó làm nhạc chuông đt luôn nè. Kết nhất bài đó. :D

Yuu

Gia nhập giang hồ
Theo mình thấy những game hiện giờ bên Hàn nó cũng đều đang hướng tới kiểu k auto tích hợp trong game nhưng đa phần đều thuộc game đi dugeon! Các bạn nói đi thì nói lại! Uk! Thì k auto! Ngồi train quái nói chuyện! Bla bla bla...Lúc đầu có lẽ dc! Nhưng về lâu về dài còn mấy ai trụ dc? Cứ thử nghĩ khi mà bạn lên tầm 8x trở lên và ngồi đánh từng con quái 0.005% nó sẽ ntn! Nói thật 1 câu! HKGH là 1 game đã quá lâu đời với lối chơi và hoạt động ingame không nhiều và nó không phù hợp với cách chơi non auto hiện nay! Và mình hỏi thẳng các bạn 1 câu! HK asiasoft trc đây có bạn nào cày lên tới 9x 10x mà k từng cấm qua yulgang bot mà tự cày tay lên tới đó dc! Những game non auto hiện nay đa phần đều có hệ thống hoạt động hằng ngày trong game rất nhiều! Nó tạo cảm giác thú vị và bớt nhàm chán cho người chơi! Chứ chỉ cầm đầu ở bãi quái mà chat chít thì....

Gió

Gia nhập giang hồ
Theo mình thấy những game hiện giờ bên Hàn nó cũng đều đang hướng tới kiểu k auto tích hợp trong game nhưng đa phần đều thuộc game đi dugeon! Các bạn nói đi thì nói lại! Uk! Thì k auto! Ngồi train quái nói chuyện! Bla bla bla...Lúc đầu có lẽ dc! Nhưng về lâu về dài còn mấy ai trụ dc? Cứ thử nghĩ khi mà bạn lên tầm 8x trở lên và ngồi đánh từng con quái 0.005% nó sẽ ntn! Nói thật 1 câu! HKGH là 1 game đã quá lâu đời với lối chơi và hoạt động ingame không nhiều và nó không phù hợp với cách chơi non auto hiện nay! Và mình hỏi thẳng các bạn 1 câu! HK asiasoft trc đây có bạn nào cày lên tới 9x 10x mà k từng cấm qua yulgang bot mà tự cày tay lên tới đó dc! Những game non auto hiện nay đa phần đều có hệ thống hoạt động hằng ngày trong game rất nhiều! Nó tạo cảm giác thú vị và bớt nhàm chán cho người chơi! Chứ chỉ cầm đầu ở bãi quái mà chat chít thì....
Chào bạn, Sever này chắc chắn có auto, còn topic này lập ra để thảo luận về vấn đề có nên lập ra 1 kênh (Chỉ một kênh) nói "KHÔNG với AUTO" thôi. Ai muốn auto thì qua kênh khác. Còn ai muốn chát chít thì vào Kênh Không AUTO. Thân! ;);)

Gió

Gia nhập giang hồ
1 sv thì mình còn tham gia. Chứ nếu là kênh thì chắc chỉ có ai làm nv dưới câp 35 thôi. Hoặc kênh đó phải x10 x20 exp. Hoặc tăng tỉ lệ drop item
Ý bạn là sao? Như đã nói trên Topic. Ai có nhu cầu Auto thì vào các kênh khác. Ai không Auto để chat chít, buôn bán, party thì vào kênh không auto. Kênh không Auto có thể sẽ được hỗ trợ 10%-20% EXP.

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
Thời gian đầu kênh non auto chắc chắn sẽ đông vui , lv thấp cầy dễ , game vừa mở muốn đi tìm '' cảm giác xưa " hơn là cầy kéo nên sẽ ngang ngửa hoặc nhỉnh hơn vs kênh auto , nhưng thời gian sẽ lấy đi nhiều thứ , lấy đi cả những con người ở kênh non auto !

Khang

Binh Nhất
Vote 1 phiếu cho kênh ko auto NHƯNG chuyển sang sever khác giùm đừng có chung với sever có auto nhé
Chơi thử 1 thời gian xem có còn cảm hứng ngày xưa- 1 vé tuổi thơ ko là bik .
P/s : Nghỉ tới cái cảnh vừa skill quái vừa canh ống hp + mp mà còn thời gian gõ phím 8 đc cũng hay .

Gió

Gia nhập giang hồ
Tùy vào từng mục đích của mỗi người thôi. Tui thì vote mở kênh không Auto. Ban đầu thì vào kênh non auto sẽ rất vui. Về sau lên cấp cao thì t cũng sẽ qua kênh auto. Vì bây h đi vừa học vừa làm rồi nên không có time ngồi đánh từng con quái. Nhưng kênh auto thì để lúc rãnh rỗi vào chát chít, buôn bán, bla, bla....

Heo Háo Sắc

Gia nhập giang hồ
Bạn này nói đúng nè. Đa phần game bi giờ đều có nhưng Q hàng ngày, làm cho đỡ chán. Tới giờ dắt díu nhau vào đi Q này nọ. HK mình muốn ko chán thì chắc mỗi tuần GM fai co lịch pk, train ko dc exp, event, các giải đấu blah blah... Vì niềm vui chủ yếu của game là hệ thống pk thú vị :D. Điều này phụ thuộc vào bản lĩnh của GM :)

Kazard Kullz

Binh Nhất
Ko biết mọi người như nào nhưng mình thì mình k thích auto. Lúc nào bận ko train đc thì mình treo shop bán đồ có giá trị mà mình ko xài hoặc ốp đồ gì đó. Mình chơi bên dzo lên 8x có làm nv lấy auto nhưng mình chỉ xài auto khi treo máy vào ban đêm. Còn ngày thì tìm bạn bè trong G rồi train tay. Những lúc đó chỉ có 1 2 người nói chuyện, còn lại treo máy đi đâu hết. Cảm giác chán cực ! Giống như treo máy chơi MU Online ấy. Ko thích thú tí nào.

Stone_Kids

Gia nhập giang hồ
Ko biết mọi người như nào nhưng mình thì mình k thích auto. Lúc nào bận ko train đc thì mình treo shop bán đồ có giá trị mà mình ko xài hoặc ốp đồ gì đó. Mình chơi bên dzo lên 8x có làm nv lấy auto nhưng mình chỉ xài auto khi treo máy vào ban đêm. Còn ngày thì tìm bạn bè trong G rồi train tay. Những lúc đó chỉ có 1 2 người nói chuyện, còn lại treo máy đi đâu hết. Cảm giác chán cực ! Giống như treo máy chơi MU Online ấy. Ko thích thú tí nào.
thế k auto ngồi đó chơi thì chắc phải gắn thêm 2 con mắt nữa đóa :)

hiepmctc

Binh Nhất
=)) Đơn nhiên là nếu mở 2 kênh 1 auto,1 non auto thì theo quy luật kênh non auto sẽ vơi dần, mún 1 sv đông vui thì chỉ nên chọn 1 trong 2
Tự nhiên mở cái auto ra mà mình ngồi chơi k auto cho mệt, có time chơi lại lên lv chậm hơn thằng k có time chỉ biết treo treo treo, thế nào cũng nhảy vào kênh auto chơi >> mở 2 kênh như thế sẽ k cân bằng lắm :D
Tuy nhiên nếu nó là 2 sv độc lâp như BBC và TMC thì mọi chuyện sẽ khác

kennou

Gia nhập giang hồ
Tai vi dat tieu de voi noi dung khong khop voi nhau, nen moi nguoi moi comment nhieu thoi, chang qua la mo them 1 kenh cho ai thich vao thi vao, khong thich thi qua kenh khac (kenh < server).
Nhung kieu nao thi minh nghi la kenh ko auto cung chi dong duc dc thoi gian dau thoi. =]
- ai bao lol la gamer thuc thu gi blah blah do? Do gio o nha choi lol ko biet, ra tiem net choi voi ban moi biet TRE TRAU la co that, 1 dong thang lop 4,5,6 danh chui the um sum.

ImmortalSoul

Binh Nhì
Nếu là 1 KÊNH không auto thì chắc vào rồi lại quay qua KÊNH thường thôi.
Còn nếu là 1 SERVER không auto thì chưa chắc là ít người đâu nhé, ở trên có bạn đưa ra vấn đề lên 8x 9x ++ sẽ rất mệt khi train tay, vậy có thể set không dùng dc auto dưới thăng chức 4 hoặc dưới level 80 chẳng hạn. Vẫn rất hợp lí ;)

hungba193

Gia nhập giang hồ
thứ 1: tôi sẽ thông cảm và không chê trách cách nghĩ của bạn
thư 2: việc đó ko thể, mod nói củng sai bét. nếu không auto nhắm có nuôi được sever như các bạn trên nói hay ko ? và còn 1 vấn đề rất là quan trọng, các bạn bây jo đã biết ji về game của 6 năm trước chưa, nếu có cỡ tuổi các bạn chơi được bao nhiu mà đưa ra những yêu cầu này nọ. 6 năm trước với bây jo đa phần ai củng có gia đình và công ăn việc làm cả rồi, đâu có ai mà rảnh ngồi cày game như các bạn tuổi teen nữa, các bạn có thể bỏ học để chơi game, ko ngủ để chơi game, ko ăn để chơi game... còn ngượi lại chúng tôi không làm, không ngủ, ko ăn...để chơi game thì cả nhà vợ và con chết đói hết ah

Các bạn ít nói 1 chút để chờ cho game ra đã, đừng vội suy đoán và bình luận lung tung, LK ắc có tính toán làm sao cho lâu dài và mang lại lợi nhuận cho mình và team. ko ai dại dột và làm bậy như Mod nói 500 like.
Lợi nhuận là ở chính các bạn và ngược lại các bạn bỏ tiền để mua niềm vui. đa phần những người nạp card nhìu là người có công việc và gia đình cả....

Bên trên