Thảo luận về một yulgang không auto ^^!

ImmortalSoul

Binh Nhì
Oah ~
Trước tiên vào bài xin nói trước naz
Topic này chỉ nói ý kiến - mog mỏi của mọi người về 1 sever không Auto thôi
Nên mọi người cứ tha hồ nói ý kiến

Đừng có những ý kiến như "game chưa ra mà bày dẻ k auto" hay là "Không auto chơi làm gì ?"
Đừng ý kiến tiêu cực như vậy ^^ Vì mình đang nói về 1 YulgangVN đang dần dần lớn mạnh..
Về lại vấn đề chính nè :
Như đã biết anh LK hay anh HLV nói gì đó ~ rằng sẽ có 1 kênh không auto :^^ ~
Vì một sever giống AS ngày trước
Nên nay Phuongae lập 1topic cho mọi người ý kiến về sv này :D

Về sever theo ý kiến của Phương ^^ thì :
Đương nhiên~
LV 1 sẽ 1 phù HB - 10 HP nhỏ
Exp cực thấp nhé ;)) nói chung là y chang như AS
Tỉ lệ rớt item + đồ thấp luôn như đã định
Tránh tình trạng @ quá nhiều
AC cho đẹp là chính
Bởi vì vậy
Nên 1 sv nghèo nàn như thế không auto gì cả
Có khi sv nên cho 5h train như xưa chẳng hạn ( đùa đó ^^ cho or không tùy ý mọi người )
Vì sever này có thể sẽ dành cho các "anh tài" ngày xưa , để thể hiện bản lĩnh mỗi người mà ^^
Một sever chỉ có nói chuyện , giao hữu , party , vui vẻ ;))
Xem thử rằng quá trình thử thách trên con đường giang hồ của mỗi người ai hơn ai ?
Để rồi thời gian qua !! ~~~
Nam minh hiệu mới dâng trào bao kỉ niệm ^^
Đấy là ý kiến về kênh không auto của Phương
Còn bạn thì sao ??? ~~~~~~
ủng hộ nha, 1 vote của mình

mumpasyn

Binh Nhất
- mình thì ko dám lắm..... 1phần vì hoàn cảnh ko có time + với Hòa cũng là ngươi đi học dh vs đi làm..... ko auto thì hơi mệt đầu đấy......

- Auto vs mic : là khoàng time mà ko thể nào ngồi máy+ còn lại mic toàn bỏ time ra nchuyen vs moi người rủ họ đi kill bậy bạ chơi hay dánh boss....... hoặc lê la cùng mọi người đi lung tung mặc dù cả đám cha biết đi làm gì nhưng vẫn vui...........

- chỉ mong là AC Guild sẽ khác biệt giữa mỗi Guild...mà muốn dành đc cái Ac Guild khác biệt đó tất nhiên phải có pk Guild để phân định....or Đi ải ỡ một độ khó phải gọi là cực khó...để thể hiện sức mạnh + thực lực cũa Guild và AC Guild sẽ có logo Guild ngay giữa... mọi người thấy ý này của mic đc ko

Heo Háo Sắc

Gia nhập giang hồ
Nói chung cái gì cũng có 2 mặt.
Auto thì đỡ phải cày cuốc, tranh thủ làm việc khác này nọ. Nhưng auto khiến cho việc chat chit chém gió ko còn xôm tụ nữa, đa phần là những cái máy, treo để đó. Và ngược lại.
Nhưng chỉ có nhưng cảm giác mà train tay mới đem lại, ví dụ như đại phu quên ăn sâm, ngừng buff, nguyên pt lên đường >.<
.

oneapple

Gia nhập giang hồ
không có auto, người chơi sẽ tập trung vào game hơn là có auto. Vì sao ư? vì có auto các giang hồ đồng đạo rất rảnh rổi, mà rảnh thì dễ sinh nông nổi. Tìm các hack. cheat, bug , mò Pass , suy nghĩ cách thức, chiêu trò, lừa đảo, scammer , bla bla bla :)) .

mumpasyn

Binh Nhất
không có auto, người chơi sẽ tập trung vào game hơn là có auto. Vì sao ư? vì có auto các giang hồ đồng đạo rất rảnh rổi, mà rảnh thì dễ sinh nông nổi. Tìm các hack. cheat, bug , mò Pass , suy nghĩ cách thức, chiêu trò, lừa đảo, scammer , bla bla bla :)) .
bạn yên tâm với SV của LK bạn nào mà hack đồ.... mic cảm ơn...... hì hì vì ko những đc trã lại đồ... mà còn đc lời nữa :D

dual.shadow

Binh Nhất
tôi tuy cũng bận việc nhưng thật sự vẫn muốn có 1 server không auto, rate giống hồi mới ra của asiasoft, không quá phụ thuộc vào cash @. đây mới là sân chơi thể hiện đẳng cấp

thongkhung9x

Binh Nhì
ý kiến cũng độc đáo phết :)

một kênh auto như bình thường
một kênh không auto nhưng có Xexp

khi nào có time thì cày tay trò chuyện cùng anh em, không có time thì qua kênh auto. duyệt \m/

mainhatminh

Binh Nhì
Bug game của 1 số hacker thôi bạn ơi.....ngủ mớ hay sao thế.
Bạn này biết cái đó ko..thời đó nhiều ta gọi là ''Bot''..có biểu tượng đóm lửa..có 1 bản ko cần mua code hình như là bản 3.16 dow của quangnhat123 bên gamevn kìa..=)) Nói tới cái này thì phải gọi là 1 thời chinh chiến
P/s:Không auto chắc mình ko chơi game được đâu phương ơi..:(

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Bạn này biết cái đó ko..thời đó nhiều ta gọi là ''Bot''..có biểu tượng đóm lửa..có 1 bản ko cần mua code hình như là bản 3.16 dow của quangnhat123 bên gamevn kìa..=)) Nói tới cái này thì phải gọi là 1 thời chinh chiến
P/s:Không auto chắc mình ko chơi game được đâu phương ơi..:(
Đúng là vậy
Nhưng 5 kênh có auto
1 kênh VIP
1 kênh Pk
1 kênh không auto thì sao ;))

rennamon

Gia nhập giang hồ
Ủng hộ cho Phuongae nhưng ko biết có đủ 500 phiếu để hồi sinh lại 1 sv ko có auto ko cứ đợi vậy.Giờ chơi ko có auto thì chắc mọi người sẽ ngán lắm vì HK update nhiều rồi cứ tà tà train cực khổ như xưa thì biết khi nào mới đạt tới mốc cao nhất.HKGH ngày xưa đúng là có auto bot HK nhưng phải mua key.mà lúc có bot chơi có còn vui nữa đâu ae hùng tiền lại treo cả chục acc train từ sáng tới tối.có khi log acc săc đồ Pk thôi chứ có train như lúc mới ra đâu.thấy cũng buồn nhưng nếu muốn trở lại như HKAS thời ban đầu thì ko có auto là đúng rồi HK tuổi thơ mà.

MrKy

Gia nhập giang hồ
Nói thì chém gió cho vui thôi chứ chưa test hết các char nuẵ nói gì đến chuyện auto hay không auto
4rum dạo này có bnhiu người đâu.đa số ae cũng đã khg còn tình cảm với game

Heo Háo Sắc

Gia nhập giang hồ
Tối qua mới nằm mơ anh LK âm thầm mở game, ko thông báo. Làm mình hối hả cầm fone gọi cho tụi bạn vào game. Ây daa

dual.shadow

Binh Nhất
Tôi lại thấy ko lên có cái sv vip làm gì. Hoặc vip thì nguyên chỉ đăng nhập đc sv vip thôi. Chứ cho đăng nhập lộn xộn thì cũng vứt

Gió

Gia nhập giang hồ
Nói thì chém gió cho vui thôi chứ chưa test hết các char nuẵ nói gì đến chuyện auto hay không auto
4rum dạo này có bnhiu người đâu.đa số ae cũng đã khg còn tình cảm với game
Chào bạn, trên topic đã ghi rõ Đừng có những ý kiến như "game chưa ra mà bày dẻ k auto". Game thì chắc chắn sẽ ra. Topic này để đóng góp ý kiến về vấn đề Auto. chứ không phải để than trời trách đất gì. Thân!

Guinsoo's Scythe of Vyse

Gia nhập giang hồ
Rất rất muốn một kênh không auto giống cabal của As như ngày xưa vậy, nhưng bây giờ không thể có thời gian như trước được nữa rồi...:)

ViMotChuNgheo

Gia nhập giang hồ
HK giờ là hiện đại nên nhìn về hướng tích cực lấy dzo ra mak làm gương để khi offpen sẽ có nhiều người chơi và mãi như vậy dài dài để người người chơi ko chán,exp it wa có thể dẫn đến chán>>>quý vị hay mong trở về AS hay là ko thi` ko quan trọng mak quan trọng là game sao lâu dài được nhiều game ủng hộ

Bên trên