THAN THỞ Tóm tắt sau bảo trì

shine1992

Binh Nhì
Uh nhưng chênh 3 >> sẽ giảm exp và nhớ train k1 đó, kênh PK là nằm thành dài dài :v
63 cắm hổ đâu bị giảm exp bác,65 em cắm 67,như hbn nói thỳ,470 def hổ đánh ko mất màu rồi,550 def thỳ chơi 67 tet ga )) .kiểu này cung kiếm lại sắp trở thành con ghẻ của sv,h mà kiếm được 1 ac đao,tank cho mà đánh ,chắc mừng vãi ra. ))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Nếu server này không fix dame ĐP, thì câu vĩnh biệt ĐP cần xem lại, nhất là khi map động 8x mở ra, đồng Vũ khí, đồng set đồ mấy cu thương đao cung... mất ++ của ĐP, thì gặp bãi 2 con ĐP 8x cắm, chỉ ngậm tăm bỏ đi nhá.

Đó là em nói fram, còn uýnh nhau thì ... lại là chuyện khác=))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Giờ mà vào game qua đợt đệ tử kể như solo muôn kiếp, bác có AOE sư phụ thì con đỡ tủi.

Giờ bớt 99% mấy cái topic party ưu tiên cung và thương, chuyển qua dạng nào cũng OK miễn lấp đủ party=))=))

ducVjp

Gia nhập giang hồ
nói 1 cach cho nó vuông vắn ( nếu các bác cứ ồn ào thế ) thì add nên xem xét bỏ chưc năng auto để anh em cày tay ai co time thi cày tay khỏi phải lo mua sam mua máu luc đó ai ol thì kiem tổ đội mà pt thjk thì 2 dp buff quai 6 7 8x chẳng là gì giống như asia đó ( đó chỉ là ý kiến mong các thánh đừng cho em ăn gach )8->8->8->8->8->8->8->

Bên trên