THAN THỞ Tóm tắt sau bảo trì

TranViet1st46

Binh Nhất
mấy bác ko chịu làm đồ 6x đem gold bán lấy vnđ xài giờ train ko được ở rừng trúc nữa đâu nhé.
P/s ae set 6x full 6 là solo vô tư nha. Đừng vội kết luận một điều gì đó khi chưa đối thoại với chúng tôi xong.
=)) ful 6 solo voi' quai nao ? 6x a`, fix dame mod chua AD fix roi thi con solo duoc chu ko lai sml

Eragon

Gia nhập giang hồ
mấy bác ko chịu làm đồ 6x đem gold bán lấy vnđ xài giờ train ko được ở rừng trúc nữa đâu nhé.
P/s ae set 6x full 6 là solo vô tư nha. Đừng vội kết luận một điều gì đó khi chưa đối thoại với chúng tôi xong.
cho mình hỏi exp giảm thì gold có giảm theo tỉ lệ đó k AD?

Tịnh Hải

Binh Nhì
P/s ae set 6x full 6 là solo vô tư nha ,
Co the chu. Trót fix vậy rồi còn 1 mong muốn nữa là lỗi thiếu action LHPT của nin ( hình như kiếm cũng thiếu vì có bạn chơi kiếm nói, có thể mấy char khác cũng bị ) thì e hoàn toàn ko đòi hỏi gì thêm. Ahihi

kingtank

Binh Nhì
Áo thương +7 set full 6 +6 - giáp full8 +6 solo quái 60-61 nó cốc cho gan 50 máu . Chưa vào game sau bảo trì . Chứ nếu ko fix lại quái thì bao máu cho đủ .

sedadaide

Gia nhập giang hồ
Áo thương +7 set full 6 +6 - giáp full8 +6 solo quái 60-61 nó cốc cho gan 50 máu . Chưa vào game sau bảo trì . Chứ nếu ko fix lại quái thì bao máu cho đủ .
Đó là thương đang oanh được cả bãi quái có quái bị động, còn đao aoe 5,6 con nó cắn 1 lượt uống máu sao chịu nổi.

Phương Thanh

Binh Nhì
chuẩn rồi :)) HKGH là phải đi pt mới vui :)) đến HV đồ +10 hết train solo hoài lão AD còn tăng dame quái lên để cho bắt buộc phải pt chứ nói gì đồ này.......... chơi game tạo sự gắn kết giữa các menber với nhau mà đi solo thì gọi gì là game =))

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Mọi ý kiến hay góp ý .. Hãy chở đợi vào tối nay sau bảo trì thì các bạn sẽ hiểu dc sự thay đổi nhằm hỗ trợ người nghèo có gold bán lấy VND sài bây giờ mặc sét cùi cũng có thể train yên tâm quái = hoặc cao hơn nếu có pt.
- Còn những bạn nào def đã trâu bò thì có thể solo quái cao hơn ..

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Ông nào chạy 1 acc em không dám nói chứ 2 acc thì vô tư

Kinh nghiệm em lúc đầu, bận đột xuất, mê gái nên đang phịch mà ĐT réo mất party thì:eek: nên xác định sống đời solo, chơi HKGH mà rẻ rúng thằng ĐP thì chỉ có nước ăn hành khi qua 5x, nên làm mịa nó 1 kiếm 1 đp

1-3x miễn bàn bãi treo up 35 cũng dư ty tý gold, nhờ LQN ốp cho cây kiếm 3m tàm tạm chuẩn bị TC2

TC 2 xong nghèo xông thẳng lên hỏa tặc K1 làm set full SM 20 cho cả 2 con nên cứ 1 dp buff + 1 kiếm treo thoải mái bãi 4 con 2 bị động 2 chủ động kệ mịa nó chừng nào up lv thì up.

Gom góp thời gian hốt mớ gold bán cho lão Matrix 1 lần duy nhất ra mua thêm 1 case thanh lý internet rẻ bèo nhèo 700K về làm thêm 2 con kiếm nửa.

Team 1 đp 3 kiếm 36+ full set sm 20 thì tầng 1 mê cung tà room đầu em treo cả tháng không chết nổi trừ bảo trì ^^

Đến 4x, tích gold kha khá cứ lang thang ngoài chợ, rao hò ai bán áo +7, giáp deff 4--45, set 4x full 4 +5 em mua tất.

Máu me chôm máy con gấu làm 2 con nửa, team 6 hehe, nhưng luật chưa rõ ràng lão HBN chém vài trùm, rét quá em out làm đệ tử cho vui ^^

Giờ 3 con kiếm party bãi hõa tặc, quái ra em vả khỏi cần mua máu. ĐP nghĩ phép uống bia ôm.

Vào rừng trúc thử thì thánh thần 6x nhiều quá, thôi nhịn 1 bước đi=)), tầng 3 em chả siêng chạy lên nên miễn bàn.

Tối nay update có map mới, hy vọng RT vắng vẻ em rúc vào,

Ít kinh nghiệm cho mấy bạn newbee, mấy ông cứ than sinh viên nghèo, chơi game động não tý cho vui, ai có khả năng thì đầu tư, chứ cứ than với vãn nghe mệt.

Treo giải trí thì OK, chứ mê đua TOP, trùm TLC bố nào bảo không đầu tư hay treo nhiều acc em xin thề đi bằng đầu ngay.:((:((

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Mở rộng giới hạn lv party sinh nhiều hệ lụy khó lường lắm đó bạn, may là Kteam đã fix không có EXP khi lv thấp hơn quái 15 lv.

dangnguyen159

Gia nhập giang hồ
cho em góp ý tí ạ. việc nhân vật hơn cấp quái 1 lv giảm thì giảm 10% đúng ko ạ. vì em 40 mà vẫn phải đi đánh hổ thấy exp giảm ghê quá nên em chuyển sang đánh bãi ngư tặc có 2 con 1 con 38 lv 1 con 40 lv nhưng em thấy em hầu như là đánh con 38 vì nó chủ động, và phải chăng em phải chuyển bãi vì em đã 40 mà vẫn phải đánh lv 38
bình thường em đánh hổ 1 con là 550 kn hay sao em không nhớ rõ nhưng sáng này là 300-400 kn
đánh ngư tặc 38 có 650 kn
đánh ngư tặc 40 thì có 850 kn
vậy em xin phép anh có thể nới rộng việc hơn lv quái mà giảm kn dc ko ạ

shine1992

Binh Nhì
thế mình 530 def lv 63 là solo cọp tet. ga phải không nhờ,thế thỳ tạm biệt pt,vinh biệt dp,con đệ 4x 400 def,cầy 2 ac thế là đủ,không cần chơi với ai,bán ac dp 63 nữ 9 lun,=))

Bên trên