THAN THỞ Tóm tắt sau bảo trì

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
mình ko phải chê bai sv, vì mình dư sức train kênh vip + đồ ngon solo = cấp dư sức. Chỉ than thở cho số lượng lớn ae trong G + các ae ko có điều kiện khác thôi.
Bao nhiêu người ko có điều kiện, vui lòng liệt kê ra dùm mình cái. Sau khi có số thống kê đó, mình tin rằng họ có thể PT cùng nhau train tốt :)

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Nói thật pt phiền phức mới ra solo, kiếm những người cùng chí hướng mà pt khó vãi ra, bữa gom đc 1 pt ae cùng chí hướng treo ko đi kill auto này nọ, mà giờ họ nản nghĩ hết phải đi solo để tiện cho việc đi làm hàng ngày mà giờ thế này thì thua thiệt rồi

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chào mọi người!
Trước đây các bạn 6x rồi về quái 5x solo ko tốn máu . Đồ 6x thì ko chịu sắm trong khi tiêu chuẩn khi lên 6x thì trong người các bạn ít nhất phải có set pt full 5 6 . Treo solo ở map 5x máu ko tốn , gold dư dã các bạn đem bán ra vnđ ko chịu đầu tư. Việc level cao đánh quái level thấp mà được 100% exp là điều hoàn toàn sai và ko có server nào áp dụng cả. Việc điều chỉnh này hoàn toàn hợp lý.

kangtadragon

Binh Nhất
=] giờ lên 7x mà không có đồ 7x =] phải nạp tiền vào nhé =] ai học sinh , sinh viên về lừa cha mẹ lấy tiền nạp vào game để làm đồ cùng đẳng cấp train nhé =]] cả cuộc đời train được 80m =] đập được cái áo 7x full 7 +3 shit =] giờ thì ko còn cơ hội nữa rồi

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Chào mọi người!
Trước đây các bạn 6x rồi về quái 5x solo ko tốn máu . Đồ 6x thì ko chịu sắm trong khi tiêu chuẩn khi lên 6x thì trong người các bạn ít nhất phải có set pt full 5 6 . Treo solo ở map 5x máu ko tốn , gold dư dã các bạn đem bán ra vnđ ko chịu đầu tư. Việc level cao đánh quái level thấp mà được 100% exp là điều hoàn toàn sai và ko có server nào áp dụng cả. Việc điều chỉnh này hoàn toàn hợp lý.
gold dư thì bóp gold chứ lại bóp cả exp. set 6x full 8 thì cũng bị quái = cấp nó vả cho vỡ mồm

LegendK

Binh Nhất
Chào mọi người!
Mình nghĩ nên chênh 5 cấp mới bắt đầu giảm exp, chứ quái bằng cấp nói thật để 1 pt đồ vừa vừa train thôi đã thấy khó rồi nói chi đồ cùi

Bên trên