THAN THỞ Tóm tắt sau bảo trì

nhatthiem113

Thiếu Úy
Hình như bạn nhầm rồi, hồi trước có 1 lần tăng giảm sức mạnh của quái và kết quả là quái đã qua 1 lần giảm dame ( dame quái hiện tại ) và tăng def ( def quái hiện tại ), cụ thể HBN cũng có nói rồi đó
Ý của mình là cách làm việc của kteam có tâm và chúng ta nên nình vào mặt tích cực, còn việc dame def quái minh post bài sau ông HBN chút thôi. ^^!

o0oTDZo0o

Gia nhập giang hồ
đúng rồi mình cũng hi vọng sẽ chỉnh sửa giới hạn từ quái 60++ lại , chênh 5 cấp giảm 10% , chứ bãi 7x kiểu này về mua máu thường xuyên khổ quá T.T

Ông Già

Binh Nhì
đúng rồi mình cũng hi vọng sẽ chỉnh sửa giới hạn từ quái 60++ lại , chênh 5 cấp giảm 10% , chứ bãi 7x kiểu này về mua máu thường xuyên khổ quá T.T
đúng rồi.ý kiến như trên......nên cho giới hạn là 5lv Kteem nên suy nghi điều này 1 chút xíu..........
-việc new khi tham gia sẻ rất khó tìm dc nhóm ổn định mà 1lv- 10% khó cho họ.Kteem nên suy tính sao cho vẹn nhé.SV nào cũng luôn muốn chào đón nhiều new tham gia....................

Lam Trieu

Binh Nhì
=] giờ lên 7x mà không có đồ 7x =] phải nạp tiền vào nhé =] ai học sinh , sinh viên về lừa cha mẹ lấy tiền nạp vào game để làm đồ cùng đẳng cấp train nhé =]] cả cuộc đời train được 80m =] đập được cái áo 7x full 7 +3 shit =] giờ thì ko còn cơ hội nữa rồi
Chơi GamE thÌ đục khoét tâm hồn , về nhà thì đục két mẹ cha . đồ càng đập thì càng khét =))=))=))

ruadnvn

Gia nhập giang hồ
Mình ko hiểu lắm vấn đề này . "Train quái theo lv" . H mình chơi 3 máy 6 acc . Lv từ 57 59 61 63 64 . Thế thì nên train bãi nào cho hợp lý :|
Acc 57 thì 1k6 acc 64 thì 900 . Ko lẽ h rã pt . Đi kiếm thằng nào cùng ov để pt à

LaVangRoi

Binh Nhất
Mình ko hiểu lắm vấn đề này . "Train quái theo lv" . H mình chơi 3 máy 6 acc . Lv từ 57 59 61 63 64 . Thế thì nên train bãi nào cho hợp lý :|
Acc 57 thì 1k6 acc 64 thì 900 . Ko lẽ h rã pt . Đi kiếm thằng nào cùng ov để pt à
sang NMH đi thằng con hoang -_- , sang đó mọi thứ cân = def 440 là ổn :D exp gold bình thường tới 70 phà phà , ko thì lên 67 vip

nhatthiem113

Thiếu Úy
lên 67 Vip train phà phà, nếu như cân = mọi thứ, khi nào con lv cao nhất qua 67 68 thì qua NMH

sock

Hạ Sĩ
Mình nghĩ nên chênh 5 cấp mới bắt đầu giảm exp, chứ quái bằng cấp nói thật để 1 pt đồ vừa vừa train thôi đã thấy khó rồi nói chi đồ cùi
mình thấy cái này đáng suy nghĩ đó nếu 5 hơi quá thì 3 em thấy cũng sẽ làm vừa lòng anh em :D

Hallow

Gia nhập giang hồ
Kteam nên cho chênh lệch 3 lv đi, vì khi train 1 bãi lúc nào quái cũng có con lv 51 52, 66 67, 70 71, chứ ko có bãi nào quái lv 51 hay 1 bãi 70 cã

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Bố đang không hiểu mày nói gì.
Bố Quote lại cho mày 1 lần nữa nhé:
"Xin phép ignore 1 thằng hấp như mày.
Thứ nhất, tao thấy m rất có tâm test và report lỗi.
Tuy nhiên, thứ hai, mày như 1 thằng đàn bà.
Thứ 3, Tao vẫn rất lịch sự với mày
Thứ 4, Mày có vấn đề về đọc hiểu thì next.
Thứ 5, não tao không phải để đông với thể loại nói chuyện được 1 câu nhảy cmn lên như mày.
Thứ 6, ingame tao là GodHades. T xin cai ingame mày để tao được trẩu trong thế giới ảo.

Bố phiền mày, cung cấp ingame và ignore nhau ngay và luôn."

có phải bác chơi Cung Tà ???

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Anh em vui lên nhá:

Mở map tầng 1 chí tín và huyết quỷ. Mấy bác 7x không còn:((:((:((

Nới rộng khoảng cách giảm EXp lên.

.........

Hoam nghênh tinh thần tiếp thu và lắng nghe anh em của Kteam:">:">:x:x=D>=D>

Bên trên