THAN THỞ Sv có lẽ đã đi ngược với những gì 4 năm qua đã hứa

sock

Hạ Sĩ
mình thấy giá ctp vẫn còn quá rẻ ( 5% ch + 5h 20% 1 ngày ) là khá imba so với 3k2@ ở sv này
p/s: tình hình chiến sự thì leo thang anh em bỏ 3k@ ra train yên k vip 1 tháng chờ ra động, nghĩa là chỉ mất 3k@ bạn sẽ đc ngủ yên từ giờ đến >8x đấy :-*:-*

ztungvnz1

Hạ Sĩ
bạn nói phí chuyển account cao- tôi đồng ý, bạn gợp cả 2 lại ( chuyển account + đổi tên nhân vật) 2 cái đó riêng, chẳng phải bạn đã có nhân vật chơi rồi sao? bạn muốn tên đẹp thì bạn đổi còn k thì thoi. game chính hãng nào cũng có thẻ đổi tên, Yulgang đi đúng đường vậy thì tán thành thoi bạn à.
Tôi thì chả phản đối hay như nào cả, chỉ là thấy nó chưa hợp lý thì tôi cho ý kiến thôi, vì ban đầu việc support chuyển nhân vật là do chưa có iteam KTTC, mà KTTC thì cho phép nhân vật sang id mới, tên mới.

Còn quyết định Kteam ntn thì tôi cũng thấy hợp lý, đơn giản vì còn chơi, mà sân chơi của Kteam tạo ra. Nếu không tán thành tôi đã không ngồi đây cmt =))

thanlongdinh

Gia nhập giang hồ
Trước nó đi kill auto rồi núp k1 còn tìm đc để kéo pt lên KS, giờ nó kill auto xong nó vào Kênh VIP núp thì d thể nào lgi đc cno cả =))

SKTGenj

Binh Nhì
t cũng khỏe lắm. người ta chơi được t cũng chơi được. đời đàn ông đừng ăn thua với nhau vì mấy đồng tiền. chẳng thọ được năm nào đâu. suy nghĩ đau đầu dc gì

Master Di

Gia nhập giang hồ
khi nào bạn giúp được cho ba mẹ bạn và người thân, thì hãy nghĩ cho người khác. ok
Thân Ái!
Ở Tuổi Muội chỉ cần chăm lo , rèn sách cho giỏi là ba mẹ quá vui rồi!
Ngay cả 1 tên ăn xin ko giúp gì đc cho ai , còn bít nghĩ cho ng` # đc nữa nhé , nhìn các bạn đủ ăn đủ mặc đc tý lợi nhuận , là qên mất ng` # . :)

Em gái muốn không chênh lệch, thì cứ kênh PK mà train cho EXP cao nhất, ok chưa ?
Giờ là thời đại của kênh CTP rồi! đừng nhắc đến kênh PK nữa quê mùa lắm~~~
" 1 Thời Đại Người Máy " đc lập trình như mấy con RoBot còn đâu thời loạn lạc " Hành Tẩu Giang Hồ? "

- Bunny Style

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thân Ái!
Ở Tuổi Muội chỉ cần chăm lo , rèn sách cho giỏi là ba mẹ quá vui rồi!
Ngay cả 1 tên ăn xin ko giúp gì đc cho ai , còn bít nghĩ cho ng` # đc nữa nhé , nhìn các bạn đủ ăn đủ mặc đc tý lợi nhuận , là qên mất ng` # . :)

Giờ là thời đại của kênh CTP rồi! đừng nhắc đến kênh PK nữa quê mùa lắm~~~
" 1 Thời Đại Người Máy " đc lập trình như mấy con RoBot còn đâu thời loạn lạc " Hành Tẩu Giang Hồ? "

- Bunny Style
Chán với lập luận của e gái, a nói thẳng thắn nhé, lần trước đuổi e 1 lần mà e vẫn chưa đi, bây h cứ vào là lập luận kiểu này may a mát tính đấy.

Kênh 1 với Kênh Vip khác nhau cái gì mà thời đại rô với chả bốt? Em gái thích exp cao gần bằng kênh PK, mà ko bị kill auto, mà lại rẻ bèo thôi thì e có thể tìm các server china mà chơi. Stop ở đây trước khi a nóng trở lại, ok ?

Batrumpk

Gia nhập giang hồ
Mong ad ra kích thể truyền công cho em chuyển qua id mới với cái tên mới
Hiện tại mua acc đã lâu nhưng cũng không an tâm gì mấy
Giá 400k cũng được
Chứ 600k rát quá
Kính gửi bác @Lion_King

Master Di

Gia nhập giang hồ
Chán với lập luận của e gái, a nói thẳng thắn nhé, lần trước đuổi e 1 lần mà e vẫn chưa đi, bây h cứ vào là lập luận kiểu này may a mát tính đấy.

Kênh 1 với Kênh Vip khác nhau cái gì mà thời đại rô với chả bốt? Em gái thích exp cao gần bằng kênh PK, mà ko bị kill auto, mà lại rẻ bèo thôi thì e có thể tìm các server china mà chơi. Stop ở đây trước khi a nóng trở lại, ok ?
Em có $ mua CTP đó anh trai ạ!
Cơ mà PT không có đk nên đành chịu, nhìn mấy Anh Công Tử Bạc Liêu " Nấu Cháu = Bô li me " :)
Nói thẳng lun - Anh đuổi em không đi , hay em bảo a ban acc imgame Anh ko ban? /:)
Thôi nhé! Paiz~~~~

- Bunny Style

SKTGenj

Binh Nhì
Em có $ mua CTP đó anh trai ạ!
Cơ mà PT không có đk nên đành chịu, nhìn mấy Anh Công Tử Bạc Liêu " Nấu Cháu = Bô li me " :)
Nói thẳng lun - Anh đuổi em không đi , hay em bảo a ban acc imgame Anh ko ban? /:)
Thôi nhé! Paiz~~~~

- Bunny Style
sức chịu đựng con người có giới hạn :))

Sát Tinh

Banned
ông có biết giá vàng 4 năm về trước ko? 4 năm trước 100k còn làm đủ chuyện. nay 2017 100k làm dc gì? cái gì nó cũng theo thời đại. tết 4 năm trước tôi dc mừng tuổi 20k tôi mừng hết lớn. nay nói thật mừng 50k tôi chửi vào mặt. cuộc sống hãy nhìn về tương lai và hiện tại. dẹp cái quá khứ qua 1 bên
tặng bạn câu này: quá khứ rẻ tiền đừng làm phiền tương lai đắt giá ok
loại vô học người ta mừng tuổi gọi là lấy may mắn lộc lá ,50k còn đi chửi vào mặt . loại mày sống vì đồng tiền mừng tuổi thôi ak , nghe cái câu này thấy não vô học rồi

SKTGenj

Binh Nhì
loại vô học người ta mừng tuổi gọi là lấy may mắn lộc lá ,50k còn đi chửi vào mặt . loại mày sống vì đồng tiền mừng tuổi thôi ak , nghe cái câu này thấy não vô học rồi
thế nó bảo ở trên đắt rẻ ko phải vì đồng tiền là vì con c gì? m dám nói ra mày ko vì đồng tiền đi? m lấy cứt bỏ mồm hàng ngày à?

Lion_Roar2

Binh Nhất
1. Chuyển nv mất 2k5@ (bên Dzo KTTC là 3k hay 3k5 gì đấy) nhưng cái KTTC nó sang id mới, tên nv mới, còn cái này thì 2k5@ chuyển nhân vật, 3k5 đổi tên (6k@).
2. CTP ra đời và giá 3k5@ (bên Dzo là 2k2@).
3. Bùa chú ra cũng ok, cái này không ý kiến, CH bóp AE + 3 miss liên tục (không ý kiến khó khăn chung).
1. Mình đồng ý với ý kiến này, fix chuyển nhân vật + đổi tên mỗi thứ 2k@ là đẹp, 2 món này mình thấy nhu cầu đang cần xài rất nhiều.
2. Mình cũng không thuộc dạng khá giã gì nên mình làm theo cách này, tháng này mình chap nhận train them 1 tháng k1 nữa, rồi mỗi ngày mình để giành 1000 vnd để cuối tháng 30 ngày mình có được cái CTP train với ae rồi nên vấn đề này thấy cũng không gì đáng ngại.

Bên trên