THAN THỞ Sv có lẽ đã đi ngược với những gì 4 năm qua đã hứa

quangtuanag3

Binh Nhì
Cũng đơn giản thôi, mình sẽ hạ giá dịch vụ xuống, nới level từ 45 lên 50. Giảm giá 1 chút item đổi tên. Easy!
chuẩn rồi, cái nào giảm dc cho gamer dễ chơi hơn, cái nào gamer đòi hỏi quá phải giải thích, nếu k suông thì theo số đông thì lập pic thăm dò rồi giải quyết. ad dễ thế mà cái bác cứ đồi hỏi hoài

BowNRoses

Binh Nhì
Cá nhân thấy giá CTP hơi ... rẻ. Nói vậy là bởi CTP là 1 trong những công cụ đem về doanh thu cho Kteam, từ đó mới cân đối giảm @ cho các item mà đa số ng chơi cần dùng đc chứ. Chưa kể ra động r thì 8x lại vào kênh pk rúc động, khi đó CTP sẽ ít người dùng lại đc, mãi sau mới cần lại. Ý kiến cá nhân mong Kteam cân nhắc nâng giá CTP tầm 4k2@-4k5@ và giảm giá phí chuyển nv + đổi tên 30% ^^~. Thiết nghĩ cách đó sẽ phù hợp cho cả 3 bên: Kteam (k mất doanh thu), người chơi Vip (thêm k bn mà yên tâm train), ng chơi không đầu tư nhiều (có lợi trong việc trải nghiệm).Thân!

chickenloj

Binh Nhì
k chơi game nữa nhưng thấy nhiều người hơi thái quá ... chỉ cần đơn giãn là nếu k có yulgangVN thì các bác k có đôi co chê bai với ông LK đâu , ngày xưa tụi tui phát động bên gamevn 4 năm r chứ ít đâu công sức tiền của bỏ ra bnhiu cho hết .... 9 người 10 ý họ chỉ giữ vững lập trường bâyh mà chìu theo mấy khứa riết thì k có mà chơi đấy nhe .... họ đã tạo ra sân chơi thì như thế nào thì cũng phải tôn trọng họ , bản thân bây giờ mình chả lớn hơn ai nhưng dân lao động ra lăn lộn vs đời k có time chơi mà chỉ đc theo dõi các chú chơi mà mắc ham ... đã gọi là chơi thì cứ thoải mái đi ... còn ý kiến ý cò thì ra đời đòi tăng lương còn có ý nghĩa hơn đấy
p/s: tâm sự 1 thằng nghiện game nhưng đm nghèo phải mưu sinh ... bùn quá

BowNRoses

Binh Nhì
k chơi game nữa nhưng thấy nhiều người hơi thái quá ... chỉ cần đơn giãn là nếu k có yulgangVN thì các bác k có đôi co chê bai với ông LK đâu , ngày xưa tụi tui phát động bên gamevn 4 năm r chứ ít đâu công sức tiền của bỏ ra bnhiu cho hết .... 9 người 10 ý họ chỉ giữ vững lập trường bâyh mà chìu theo mấy khứa riết thì k có mà chơi đấy nhe .... họ đã tạo ra sân chơi thì như thế nào thì cũng phải tôn trọng họ , bản thân bây giờ mình chả lớn hơn ai nhưng dân lao động ra lăn lộn vs đời k có time chơi mà chỉ đc theo dõi các chú chơi mà mắc ham ... đã gọi là chơi thì cứ thoải mái đi ... còn ý kiến ý cò thì ra đời đòi tăng lương còn có ý nghĩa hơn đấy
p/s: tâm sự 1 thằng nghiện game nhưng đm nghèo phải mưu sinh ... bùn quá
1like cho những lời của bạn. Đồng quan điểm. Ah mà chỉ cần cắm máy và tv mình cày hộ luôn slot dt cuối cho :))) rảnh thì vào chơi. Haha
Ah mà mong các boss mở lại event dự đoán giờ mở cửa chính thức :D

chickenloj

Binh Nhì
1like cho những lời của bạn. Đồng quan điểm. Ah mà chỉ cần cắm máy và tv mình cày hộ luôn slot dt cuối cho :))) rảnh thì vào chơi. Haha
Ah mà mong các boss mở lại event dự đoán giờ mở cửa chính thức :D
hehehehe cảm ơn chú nhiều ^^ buôn ba chú ơi ngày đây mai đó nhòi thêm game dô nữa nổ não chứ chả chơi đâu
thôi chúc bác chơi game vv lành mạnh

DepTrai

Gia nhập giang hồ
ông có biết giá vàng 4 năm về trước ko? 4 năm trước 100k còn làm đủ chuyện. nay 2017 100k làm dc gì? cái gì nó cũng theo thời đại. tết 4 năm trước tôi dc mừng tuổi 20k tôi mừng hết lớn. nay nói thật mừng 50k tôi chửi vào mặt. cuộc sống hãy nhìn về tương lai và hiện tại. dẹp cái quá khứ qua 1 bên
tặng bạn câu này: quá khứ rẻ tiền đừng làm phiền tương lai đắt giá ok
mừng 50k mà chữi vô mặt cái địt mẹ bạn. ĐM người ta có lòng mừng tuổi dù bao nhiêu đi nữa cũng phải quý. Địt mẹ mày trẻ trâu mõm đầy cứt

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
CHỈ CÓ 1 KHẨN CẦU BE BÉ LÀ CTP KO ĐƯỢC NHẬN ƯU ĐÃI 20% EXP 5H . NHƯ THẾ LÀ QUÁ ĐỦ RỒI ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
cái ngày có người xin rồi, nhưng k đc đâu bạn à! Chỉ có xin mở chợ tại Huyền bột các kênh PK may ra còn được! Nhường k1 lại cho ae train thôi!

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
Khi nào các bạn có đủ trí khôn các bạn sẽ hiểu ra tại sao có bonus 5h đấy :)
1 ngày 5h bonus 20% 1 tháng là có 150h bonus 20% vậy là 1 tháng có 30h bonus 100%, train đầy đủ thì hơn người k có CTP 1,25 ngày ;;);;);;);;)
Nhưng em vẫn chưa đủ khôn để hiểu tại sao lại có bonus 20% bác ơi!

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
Thôi thôi , sao mình thấy bình thường vcd :-s CTP giá bao nhiu thì bao nhiu , cảm thấy ko mua dùng dc thì kệ nó , chơi game giải trí mà mấy ông cứ ganh đua nhau từng chút , thua top 1 10lv 20lv thì đã sao , chán mấy ông
Những người k muốn bỏ tiền ra nhưng lúc nào cũng muốn hưởng đủ các ưu đãi và đặc cách như những người chịu bỏ tiền ra đầu tư thì ý kiến! Thích CTP giá 50k VND thôi cho dễ sống!

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
- Mình thuộc những người sang sv này đầu tiên (2013, trước nick này còn 1 nick nữa nhưng quên mất, nick này mình đã tham gia event quảng bá sv và đứng hạng 2 với hơn 16k điểm, tuy sau đấy không theo test đến tận 2016 được, không phải kể công nhưng ý mình là mình theo dõi từ lâu rồi). Trước đây cũng có nhiều 2pic thảo luận nào là sv bình đẳng, sv không hút máu, còn cho AE thảo luận ra CTP + ac giá sinh viên như nào (nhiều người ủng hộ giá khoảng 100k 1 tháng là đẹp cho AE chơi vui), nhưng giờ thì sao:
1. Chuyển nv mất 2k5@ (bên Dzo KTTC là 3k hay 3k5 gì đấy) nhưng cái KTTC nó sang id mới, tên nv mới, còn cái này thì 2k5@ chuyển nhân vật, 3k5 đổi tên (6k@).
2. CTP ra đời và giá 3k5@ (bên Dzo là 2k2@).
3. Bùa chú ra cũng ok, cái này không ý kiến, CH bóp AE + 3 miss liên tục (không ý kiến khó khăn chung).
4. Sẽ có nhiều bạn bảo mày không thích nạp @ mua CTP thì sang K1 hay K PK mà train... mình cũng nói thẳng là SV gần như ép người chơi trung bình đến trung bình khá trở lên phải sang kênh Vip nếu muốn chơi cho ra chơi (còn ý kiến là cắm cho vui thì khỏi nói hoặc có thể canh 24/24 thì phải có công =>mình không ý kiến).
=> Còn nhiều cho các bạn ý kiến. Để so sánh với Dzo thì nên nhớ bên đấy là sv chuẩn, không lỗi, dịch vụ họ cung cấp là chất lượng - các ev, sự kiện TLC, VLHC.... đầy đủ (tuy hỗ trợ chưa được nhiệt tình như bên này, nhưng phải hiểu là lượng người chơi của họ cũng gấp nhiều lần bên này khó mà đáp ứng chi tiết và nhiệt tình).
p/s: 1 số sẽ nói không chơi thì lượn kiểu không chợ thì mợ vẫn đông mình không quan tâm, AE ở đây là góp ý xây dựng sv tốt hơn thôi, cứ như tình hình như này thì 1 ngày không xa sẽ nhường chợ đông cho các bạn
CTP là vật phẩm gây chênh lệch, ai có điều kiện thì mua thôi, chứ giờ mà cào bằng người có tiền và không có tiền cũng khó!
-Bạn đi làm bạn có muốn nhận lương cao không? Kteam tạo game là công việc của họ, họ cũng muốn lương cao như bao người thôi, ra vật phẩm CTP dành cho những người có tiền đầu tư vào để nuôi sv này sống! chứ k có những người chịu bỏ tiền ra thì lấy đâu ra tiền lương lậu cho Kteam? sv sập là tất yếu!
-Chuyển nhân vật: Mình nghĩ sau này cũng sẽ có KTTC thôi! giờ chưa ra thì ông nào lười cày đi mua acc mà muốn an toàn thì chuyển nhân vật và đổi tên cho hợp với mình thì chịu phí thôi, còn nếu chịu bạn mua thẳng cái acc kèm với thông tin luôn, khỏi cần chuyển nv qua acc khác, mua thêm bùa đổi tên cho có cái riêng thì mua!
Các bạn nên nghĩ rằng bên Kteam triệt tiêu nhiều hack với lừa đảo, tạo nhiều điều kiện cho việc thông thương, chuyển đổi giữa gold, @, VND! Các bạn k muốn nạp có thể farm gold chuyển ra @ nạp TK hoặc VND, tích cóp lại thì vẫn mua đc CTP thôi! Muốn bằng người ta thì có chát cũng phải chịu thôi!

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
Anh muốn Pro Anh bỏ tiền ra
Anh muốn Vip Anh bỏ tiền ra
Anh muốn mạnh Anh bỏ tiền ra
Anh muốn người ta nể Anh bỏ tiền ra
Tiền là vạn năng . ko tiền thì vạn vạn bất năng .
Cứ chơi thoải mái và từ từ . nếu bạn ko chơi như trên :D thi não bạn ko phải mệt =))
Nhiều nhân vật muốn Vip, muốn mạnh nhưng lại không muốn bảo tiền và đầu tư! Đi pk thấy người ta sài Pill thì kêu là không công bằng :))

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
Ngay từ đầu Dự Án Kteam đề ra là không quá trên lệch lv vs nhau.
Chốt! người ta chỉ đưa ra ý kiến cần sự đồng điệu như trên. Ở SV này có cái Free sao??? còn phải bàn nữa à!
Mấy Thanh Niên có của đc lợi là ti hí ~~~ , xin lỗi chứ bạn giàu mà bạn k bít nghi cho ng` # thì " Cái qần què " gì bạn cũng nghi ngta mún free

- Bunny Style
Tôi đếch có tiền đâu bạn ạ! Cũng dự tính mua CTP đấy nhưng giá chát thì mình thôi! còn ai chấp nhận giá cao thì họ mua và được lợi! mình k đú được thì mình chấp nhận, kêu ca được gì sao?

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
Em có $ mua CTP đó anh trai ạ!
Cơ mà PT không có đk nên đành chịu, nhìn mấy Anh Công Tử Bạc Liêu " Nấu Cháu = Bô li me " :)
Nói thẳng lun - Anh đuổi em không đi , hay em bảo a ban acc imgame Anh ko ban? /:)
Thôi nhé! Paiz~~~~

- Bunny Style
Di à... Kết câu "Anh đuổi em không đi" lắm nhé :v

Bên trên