THAN THỞ Sv có lẽ đã đi ngược với những gì 4 năm qua đã hứa

Daikalop1a

Binh Nhất
- Mình thuộc những người sang sv này đầu tiên (2013, trước nick này còn 1 nick nữa nhưng quên mất, nick này mình đã tham gia event quảng bá sv và đứng hạng 2 với hơn 16k điểm, tuy sau đấy không theo test đến tận 2016 được, không phải kể công nhưng ý mình là mình theo dõi từ lâu rồi). Trước đây cũng có nhiều 2pic thảo luận nào là sv bình đẳng, sv không hút máu, còn cho AE thảo luận ra CTP + ac giá sinh viên như nào (nhiều người ủng hộ giá khoảng 100k 1 tháng là đẹp cho AE chơi vui), nhưng giờ thì sao:
1. Chuyển nv mất 2k5@ (bên Dzo KTTC là 3k hay 3k5 gì đấy) nhưng cái KTTC nó sang id mới, tên nv mới, còn cái này thì 2k5@ chuyển nhân vật, 3k5 đổi tên (6k@).
2. CTP ra đời và giá 3k5@ (bên Dzo là 2k2@).
3. Bùa chú ra cũng ok, cái này không ý kiến, CH bóp AE + 3 miss liên tục (không ý kiến khó khăn chung).
4. Sẽ có nhiều bạn bảo mày không thích nạp @ mua CTP thì sang K1 hay K PK mà train... mình cũng nói thẳng là SV gần như ép người chơi trung bình đến trung bình khá trở lên phải sang kênh Vip nếu muốn chơi cho ra chơi (còn ý kiến là cắm cho vui thì khỏi nói hoặc có thể canh 24/24 thì phải có công =>mình không ý kiến).
=> Còn nhiều cho các bạn ý kiến. Để so sánh với Dzo thì nên nhớ bên đấy là sv chuẩn, không lỗi, dịch vụ họ cung cấp là chất lượng - các ev, sự kiện TLC, VLHC.... đầy đủ (tuy hỗ trợ chưa được nhiệt tình như bên này, nhưng phải hiểu là lượng người chơi của họ cũng gấp nhiều lần bên này khó mà đáp ứng chi tiết và nhiệt tình).
p/s: 1 số sẽ nói không chơi thì lượn kiểu không chợ thì mợ vẫn đông mình không quan tâm, AE ở đây là góp ý xây dựng sv tốt hơn thôi, cứ như tình hình như này thì 1 ngày không xa sẽ nhường chợ đông cho các bạn

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình khuyên chân thành 1 câu, nên suy nghĩ trước khi nói tại sao CTP đắt.

Cả cái bài viết mục đích là CTP mắc mà ko biết tại sao? Rồi dựa vào đó lại ghi đi ngược với 4 năm qua, chính vì mục tiêu 4 năm trước mà CTP giá nó đáng lẽ đắt nữa cơ.

HoConNho

Binh Nhì

Cả cái bài viết mục đích là CTP mắc mà ko biết tại sao? Rồi dựa vào đó lại ghi đi ngược với 4 năm qua, chính vì mục tiêu 4 năm trước mà CTP giá nó đáng lẽ đắt nữa cơ.
- pet cho giá rẻ tí nha đại ca , để e mua dc với , chơi 4 acc mà thik nuôi pet thôi :D

Keo_Res

Gia nhập giang hồ

e k ý kiến mấy cái kia , e chỉ góp ý cái chuyển nv , a lên kiếm gải pháp khác chứ e thấy hiện tại ai muốn mua 1 acc đều rất đắn đo ,nhiều người chỉ mua acc or xác tầm 1 tr mà hết tới 300 k > 600k để chuyền nv vs đổi tên rồi , còn mua acc mà k chuyển nv lấy mail thì k an tâm , a lên kiếm giải pháp nào để cái chi phí đó giảm bớt chút đỉnh để ae có mua bán acc hay men mới chơi đỡ cảm thấy nghẹt thở

zero00

Gia nhập giang hồ

CTP chỉ dành cho đại gia phỏng =P~=P~ ,dự là giá ac và pet còn hơn dzo X_X X_XX_X

Lam Trieu

Binh Nhì

Những thứ khác e ko có ý kiến .NHƯNG ưu đãi 5h x2 exp e nghĩ không nên có [-(

Hallow

Gia nhập giang hồ
- Mình thuộc những người sang sv này đầu tiên (2013, trước nick này còn 1 nick nữa nhưng quên mất, nick này mình đã tham gia event quảng bá sv và đứng hạng 2 với hơn 16k điểm, tuy sau đấy không theo test đến tận 2016 được, không phải kể công nhưng ý mình là mình theo dõi từ lâu rồi). Trước đây cũng có nhiều 2pic thảo luận nào là sv bình đẳng, sv không hút máu, còn cho AE thảo luận ra CTP + ac giá sinh viên như nào (nhiều người ủng hộ giá khoảng 100k 1 tháng là đẹp cho AE chơi vui), nhưng giờ thì sao:
1. Chuyển nv mất 2k5@ (bên Dzo KTTC là 3k hay 3k5 gì đấy) nhưng cái KTTC nó sang id mới, tên nv mới, còn cái này thì 2k5@ chuyển nhân vật, 3k5 đổi tên (6k@).
3. Bùa chú ra cũng ok, cái này không ý kiến, CH bóp AE + 3 miss liên tục (không ý kiến khó khăn chung).
4. Sẽ có nhiều bạn bảo mày không thích nạp @ mua CTP thì sang K1 hay K PK mà train... mình cũng nói thẳng là SV gần như ép người chơi trung bình đến trung bình khá trở lên phải sang kênh Vip nếu muốn chơi cho ra chơi (còn ý kiến là cắm cho vui thì khỏi nói hoặc có thể canh 24/24 thì phải có công =>mình không ý kiến).
=> Còn nhiều cho các bạn ý kiến. Để so sánh với Dzo thì nên nhớ bên đấy là sv chuẩn, không lỗi, dịch vụ họ cung cấp là chất lượng - các ev, sự kiện TLC, VLHC.... đầy đủ (tuy hỗ trợ chưa được nhiệt tình như bên này, nhưng phải hiểu là lượng người chơi của họ cũng gấp nhiều lần bên này khó mà đáp ứng chi tiết và nhiệt tình).
p/s: 1 số sẽ nói không chơi thì lượn kiểu không chợ thì mợ vẫn đông mình không quan tâm, AE ở đây là góp ý xây dựng sv tốt hơn thôi, cứ như tình hình như này thì 1 ngày không xa sẽ nhường chợ đông cho các bạn
.... Thôi chú ơi mình cứ khuyên thế này nè chú theo một time mình được biết các admin sv này làm việc thì mình hiểu ra đc 1 cái chung của họ là lý nào họ củng nói đc hết Ok =))) còn ae miển có sv bền bền là ae chơi thế thôi đắt rẻ gì củng tùy theo loại người thôi chú ? nói chung là sợ lắm =)) mình theo sv này 3 năm nhưng đi đến là bán hết 3 ặc rồi nhé =))

SKTGenj

Binh Nhì
ông có biết giá vàng 4 năm về trước ko? 4 năm trước 100k còn làm đủ chuyện. nay 2017 100k làm dc gì? cái gì nó cũng theo thời đại. tết 4 năm trước tôi dc mừng tuổi 20k tôi mừng hết lớn. nay nói thật mừng 50k tôi chửi vào mặt. cuộc sống hãy nhìn về tương lai và hiện tại. dẹp cái quá khứ qua 1 bên
tặng bạn câu này: quá khứ rẻ tiền đừng làm phiền tương lai đắt giá ok

nhatthiem113

Thiếu Úy
Ý kiến cá nhân là CTP nên để 3k và 1k1, vì anh em đa số là 2 acc, niều người chơi 3 4 acc để có nhiều lựa chọn sau này pk.

yulgang1981

Binh Nhì

CTP ra thì ko ý kiến ko than mắc rẽ nhưng . @Lion_King nên xem ra thêm kênh non pk .chứ như hiện nay thì ai có VND thì ở kênh Vip ai ko có thì kênh 1 .mà kênh 1 thì hay bị full . Còn kênh pk thì núp ở trong động . 6 x còn núp trong Động thí còn j là trãi nghiệm .Ra ngoài thì xin phép nên ngồi ở nhà ko nên đi làm .còn đi làm thì chắt chắn là về thành đứng ngắm NPC .Boos nên xem lại vấn đề này . giúp AE đi làm .

nhatthiem113

Thiếu Úy
Ah, riêng về kênh Vip có thể mở 2 kênh được không anh LK, như thế cũng giảm tại cho kênh 1 đáng kể mà anh em cũng có chỗ train không phải chay vòng vòng ks nhau. @Lion_King

Ông Già

Binh Nhì
e k ý kiến mấy cái kia , e chỉ góp ý cái chuyển nv , a lên kiếm gải pháp khác chứ e thấy hiện tại ai muốn mua 1 acc đều rất đắn đo ,nhiều người chỉ mua acc or xác tầm 1 tr mà hết tới 300 k > 600k để chuyền nv vs đổi tên rồi , còn mua acc mà k chuyển nv lấy mail thì k an tâm , a lên kiếm giải pháp nào để cái chi phí đó giảm bớt chút đỉnh để ae có mua bán acc hay men mới chơi đỡ cảm thấy nghẹt thở
Đồng tình với bác này,cái vấn đề này ad nên coi lại chứ thật sự chi phí quá chát.thật đấy

Bên trên