THAN THỞ Sv có lẽ đã đi ngược với những gì 4 năm qua đã hứa

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
thôi bố, spam nãy h không chán sao, bố vào tranh luận với nhưng cmt đã hết war rồi để làm gì thế
spam nào? định nghĩa spam của bạn là như nào?
Giờ mình mới rảnh đọc các cmt, mình cho ý kiến riêng thôi không được sao?
Mà tóm lại cũng chẳng có gì để mà phải war cả! Chỉ là những tranh luận của mọi người thôi! bạn đã thấy mình trả lời cmt nào mà nó "chửi nhau" hay gì chưa? nói từ "war" nó hơi nặng lề!

ztungvnz1

Hạ Sĩ
spam nào? định nghĩa spam của bạn là như nào?
Giờ mình mới rảnh đọc các cmt, mình cho ý kiến riêng thôi không được sao?
Mà tóm lại cũng chẳng có gì để mà phải war cả! Chỉ là những tranh luận của mọi người thôi! bạn đã thấy mình trả lời cmt nào mà nó "chửi nhau" hay gì chưa? nói từ "war" nó hơi nặng lề!
=)) em thấy bác như kiểu đang phê đu đủ thôi =)) vào game hít với DKT đi bác

hoangdot094

Binh Nhất
CTP 30 ngày = 3k2
10 ngày =1k2@ , chạy ra 1 ngày có 120@ à .
Quá sức rẻ . Mua cái CTP vào kênh pk +thêm 5% với 5h x exp nữa . Xác định ra là gold mất giá trầm trọng

natsuPF

Binh Nhất
noi chung 1 thag bo ra 500k AC +CTP la wa dat...................em nghi giam 50% 250k or 300k thuj ad oi !!!!!!!!!!!!
thím mới gia nhập Sv này thì tìm hiểu sâu và rộng thì hãy bày tỏ ý kiến - Ac sever ko hiệu ứng, chỉ tốn tiền CTP , đây là vật phẩm 1 số ae di làm yêu cầu vì họ khong có time trong máy nên sẽ qua kênh vip với 10k. ngày, còn ae nào rãnh rỗi không muốn mất tiền thì cứ train kênh pk exp vẫn lớn hơn

natsuPF

Binh Nhất
Ngay từ đầu Dự Án Kteam đề ra là không quá trên lệch lv vs nhau.
Chốt! người ta chỉ đưa ra ý kiến cần sự đồng điệu như trên. Ở SV này có cái Free sao??? còn phải bàn nữa à!
Mấy Thanh Niên có của đc lợi là ti hí ~~~ , xin lỗi chứ bạn giàu mà bạn k bít nghi cho ng` # thì " Cái qần què " gì bạn cũng nghi ngta mún free

- Bunny Style
nói nghe mắc cười quá, người ta khong có thời gian xem máy thì qua kênh vip train thôi , bỏ tiền ra họ có quyền lợi với treo kênh vip vẫn thua exp kênh pk đấy , phải như exp kênh vip gấp đôi kênh pk thì mới trái với "" KHông quá chênh lệnh Lv ""

Master Di

Gia nhập giang hồ
nói nghe mắc cười quá, người ta khong có thời gian xem máy thì qua kênh vip train thôi , bỏ tiền ra họ có quyền lợi với treo kênh vip vẫn thua exp kênh pk đấy , phải như exp kênh vip gấp đôi kênh pk thì mới trái với "" KHông quá chênh lệnh Lv ""
* Cười nhẹ * ;))

- Bunny Style

Bên trên