PK KHI NÀO LA HỢP LÝ......

mumpasyn

Binh Nhất
Kêu Gọi Chứ Không Phải Bắt Người Ta "Train không Có EXp" Nhé !!!
Chơi Game Kiếm Hiệp Thì Nhất Định Phải PK ~! Mà PK Khi Người Muống Thì Sẽ Hay Hơn Là Bắt người Ta Đi PK
Haizz rõ khỗ với bác.....đã nói là ko ai cấm bác train....topic lập ra đễ kêu gọi tinh thần mọi người ai rảnh thì đi pk :P ....sao bác cứ ......đá xoáy hoài nhỉ.:( ...........đã nói ẼXP là do Gm ko do mic......chắc bác nhìn k rõ...còn ý kiến của em là chỉ giảm 50% Ẽxp đọc rõ và hiễu........o_O....chứ thật tình mà nói mình cũng chẳng mún nc chuyện vs thằng ku 17t như chú đâu ợ...bởi thế........nghẫm rùi cmt.....:D

mumpasyn

Binh Nhất
Thế Chú Em Ngay Tuỗi "21" Đang Nói Gì Thế ~!
thế ko biết đọc...hay là đ0c mà ko hiễu......... àg nói thêm .....ku 17t.ĐỪNG TỎ VẺ LA HIỂU.....KHI MÀ CHƯA ĐỌC VÀ HIỂU...MÀ CHỈ THĨX CMT NHƯ .......ÀG....CỨ CMT THÊM NẾU...XEM RA A CŨNG K HỨNG ĐỄ .......CMT LẠI VS CHÚ LẮM LẠC MỊA CÁI Ý MÀ TUI LẬP Ở TOPIC ÙI.........

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
thế ko biết đọc...hay là đ0c mà ko hiễu......... àg nói thêm .....ku 17t.ĐỪNG TỎ VẺ LA HIỂU.....KHI MÀ CHƯA ĐỌC VÀ HIỂU...MÀ CHỈ THĨX CMT NHƯ .......ÀG....CỨ CMT THÊM NẾU...XEM RA A CŨNG K HỨNG ĐỄ .......CMT LẠI VS CHÚ LẮM LẠC MỊA CÁI Ý MÀ TUI LẬP Ở TOPIC ÙI.........
Nói Thật Chứ Lập Topic Không Cho Ngkhax Thảo Luận Thì Dẹp Cmn Topic Của Ku Đi ~!
Già Đầu Mà Còn Stup..
Xem Topic Chú Có Bao Nhiêu Người PK ???? Cái Gì Có Thì Nói Không Thì im Cmmđ anh 17 ko chấp
-> Đầu Ốc Ngu Si Tứ Chi Phát Triển =)~

mumpasyn

Binh Nhất
Nói Thật Chứ Lập Topic Không Cho Ngkhax Thảo Luận Thì Dẹp Cmn Topic Của Ku Đi ~!
Già Đầu Mà Còn Stup..
Xem Topic Chú Có Bao Nhiêu Người PK ???? Cái Gì Có Thì Nói Không Thì im Cmmđ anh 17 ko chấp
-> Đầu Ốc Ngu Si Tứ Chi Phát Triển =)~
LOL .........ta đâu cấm.....nguoi cmt...còn về.....về stup...chú k có cửa = a.....nói thẳng...rất hoan nghênh cmt......chứ k hoan nghênh kiêu cmt k ngĩ of thẳng trẻ trâu.( đã nói đọc và ngẫm ).............a 17 k chấp...vì có a đây có chấp chú cũng k0 lại.... nói thẳng là vậy...lập topic đễ a kêu gọi mọi ngưởi......chứ a k lập topic đễ........bá đạo....có Ẽxp hay k0 là do GM......( có hiễu ko).....a đã nói kêu gọi tinh thần chú có hứng thì ủng hộ...k0 hứng...out......(đã nói rồi mà k thấy a2g).....cứ la bài hải thế....

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
LOL .........ta đâu cấm.....nguoi cmt...còn về.....về stup...chú k có cửa = a.....nói thẳng...rất hoan nghênh cmt......chứ k hoan nghênh kiêu cmt k ngĩ of thẳng trẻ trâu.( đã nói đọc và ngẫm ).............a 17 k chấp...vì có a đây có chấp chú cũng k0 lại.... nói thẳng là vậy...lập topic đễ a kêu gọi mọi ngưởi......chứ a k lập topic đễ........bá đạo....có Ẽxp hay k0 là do GM......( có hiễu ko).....a đã nói kêu gọi tinh thần chú có hứng thì ủng hộ...k0 hứng...out......(đã nói rồi mà k thấy a2g).....cứ la bài hải thế....
Không Cần Phải Nhảy Dựng Lên Thế Đâu ~! =)~
Bên Topic Kia Ông Mod Bị Ném Gạch U Đầu ~! Chú Nghĩ Topic Chú Giảm 50% EXP Thì Không Bị Ăn Gạch À ???
Topic Quá Nhàn Rùi Del Cmncr

KenShin

Gia nhập giang hồ
:)) ý kiến rất hay. Mình nghĩ GM nên chỉnh lại chức năng trong Chí Tôn Phù khi pk. Cụ thể là khi bị kill thì ko hồi sinh tại chỗ. Nếu cứ vừa die mà đứng lên lại thì chán lúm ^^

Bên trên