PK KHI NÀO LA HỢP LÝ......

Vietdj29

Binh Nhì
Theo mình tg vào ngày CN là đông đủ nhất,vì t7 hay ngày thường vẫn có ae phải đi học,đi làm hay đi dạy thêm....nên CN có khi thoải mái hơn

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Ôi Rãnh ~~!!!
Không Sợ Trùng Đi CT À ??? Nếu Cho Là Không Trùng Thì Đi Ct Đã Đủ ''Bết" ~!
Còn Thích Thì Cứ Lên 4rum Mà Tuyên Chiến ~! PK Hoài Riết Chán Gần Chết =,=
PK Nhiều Thì Ai Đã Mạnh Thì Càng Mạnh Thêm => Ai Yếu Thì Càng Yếu Thêm ~! [chĩ VH]
Không Train =>> PK = niềm tin à ???

mumpasyn

Binh Nhất
Ôi Rãnh ~~!!!
Không Sợ Trùng Đi CT À ??? Nếu Cho Là Không Trùng Thì Đi Ct Đã Đủ ''Bết" ~!
Còn Thích Thì Cứ Lên 4rum Mà Tuyên Chiến ~! PK Hoài Riết Chán Gần Chết =,=
PK Nhiều Thì Ai Đã Mạnh Thì Càng Mạnh Thêm => Ai Yếu Thì Càng Yếu Thêm ~! [chĩ VH]
Không Train =>> PK = niềm tin à ???
hjhj như bạnt thi dân pk rảnh hết sao....:confused: 1 tuần bạn chỉ mất có 6h .......để khuấy động Sv:D.........còn về Ct khi đã có Gm hỗ trợ thì bạn co thể yên tâm về time.....trong vòng6h ....chắc bạn cày đc nhìu Exp lắm đây.....:rolleyes:............mình đâu có cấm bạn train....:P.......vậy la bạn chỉ mún cày cầm Top Sv này nên cả 6h/ tuần cũng k bỏ wa....;)

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
hjhj như bạnt thi dân pk rảnh hết sao....:confused: 1 tuần bạn chỉ mất có 6h .......để khuấy động Sv:D.........còn về Ct khi đã có Gm hỗ trợ thì bạn co thể yên tâm về time.....trong vòng6h ....chắc bạn cày đc nhìu Exp lắm đây.....:rolleyes:............mình đâu có cấm bạn train....:P.......vậy la bạn chỉ mún cày cầm Top Sv này nên cả 6h/ tuần cũng k bỏ wa....;)
Bạn Đang Đã Kích Tôi À ???
PK Thì Lúc Nào Rãnh Mới PK Được ~!
Đâu Phải Ai Cũng Rãnh Sau 7h tối ~! Chủ Top Bảo Train Sau 7h Hơi Quá Đáng ~!
Còn Vụ EXP Trong 6h ~!
VD : 5x train hổ thì cũng được ~2kEXP 1 em [Quay Tay Các Thứ Như CTP,x2EXP,.v..v..]
cho zữ lắm 10s 1con đi thì ta có [12000x60]x6=4 320 000 EXp chứ ít gì ~!
Bạn Thích PK kệ bạn nhưng cũng phải cho ng khác train chứ ~!

mumpasyn

Binh Nhất
Bạn Đang Đã Kích Tôi À ???
PK Thì Lúc Nào Rãnh Mới PK Được ~!
Đâu Phải Ai Cũng Rãnh Sau 7h tối ~! Chủ Top Bảo Train Sau 7h Hơi Quá Đáng ~!
Còn Vụ EXP Trong 6h ~!
VD : 5x train hổ thì cũng được ~2kEXP 1 em [Quay Tay Các Thứ Như CTP,x2EXP,.v..v..]
cho zữ lắm 10s 1con đi thì ta có [12000x60]x6=4 320 000 EXp chứ ít gì ~!
Bạn Thích PK kệ bạn nhưng cũng phải cho ng khác train chứ ~!
mình k đả kick ai cả.............:) mình cỏn chưa nói là bạn la mình rảnh mà( nếu thấy rảnh ok đừng động vô topic những đứa rãnh.......ko có lợi cho bạn:D )
cái dụ này mình công nhận đúng......rảnh thì mới pk....nhưng luc bạn rảnh mà ng khác ko rảnh thì sao( thế nên mic mới lập ra cai topic pk này......để ý kiến)
mình đâu co nói bạn train sau 7h tối....... ( có hâm lắm ko:D )
[12000x60]x6=4 320 000 EXp vậy sao bạn k train nhưng time khác đễ đi pk........thế bạn đợi mọi người đi pk hết bạn solo mình àg( hay bạn chỉ có thể trian từ 7h tối . ok vậy bạn có thể đơi đến 21h kết thúc pk và train tiếp mình đã nói k0 ai cấm......
còn topic ở trên mình lập ra đễ cỗ vũ tinh thần mọi người......nếu bạn k mún thì mình đâu bắt bạn ý kiến......

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
mình k đả kick ai cả.............:) mình cỏn chưa nói là bạn la mình rảnh mà( nếu thấy rảnh ok đừng động vô topic những đứa rãnh.......ko có lợi cho bạn:D )
cái dụ này mình công nhận đúng......rảnh thì mới pk....nhưng luc bạn rảnh mà ng khác ko rảnh thì sao( thế nên mic mới lập ra cai topic pk này......để ý kiến)
mình đâu co nói bạn train sau 7h tối....... ( có hâm lắm ko:D )
[12000x60]x6=4 320 000 EXp vậy sao bạn k train nhưng time khác đễ đi pk........thế bạn đợi mọi người đi pk hết bạn solo mình àg( hay bạn chỉ có thể trian từ 7h tối . ok vậy bạn có thể đơi đến 21h kết thúc pk và train tiếp mình đã nói k0 ai cấm......
còn topic ở trên mình lập ra đễ cỗ vũ tinh thần mọi người......nếu bạn k mún thì mình đâu bắt bạn ý kiến......
Bạn PK Kệ Bạn - Tôi Train Kệ Tôi ~! Cớ Sao Lại Không Cho NgKhax Đi Train ???
4m3 EXP Chĩ là ở level 5x - chứ ở level cao là ~100m EXp ~!

rongonline

Gia nhập giang hồ
Mình nghĩ nên để theo tự nhiên, cảm thấy có hứng thú thì đi PK. Nếu mà làm như vậy thì những người không PK họ cũng sẽ outgame lúc đó chứ chưa chắc là họ sẽ đi tham gia PK đâu.

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Như.......Gm đã thông báo vào cấc ngày thứ 3,5,7 khi train từ lúc 7h sẽ k0 đc EXP....đễ " KHÍCH LỆ " tình thần vào tạo sân chơi " HỨNG THÚ " cho gamer..........nhưng míc thấy.....có vẻ moi người không hoan nghênh lắm........haizz k0 lẽ các bạn chỉ mún đứng Top......mà wen đi rằng....pk vốn dĩ là nét đẹp vốn có của hk( mic ngỉ ai cũng có cảm giác đó......pk đễ vui, giao lưu.......xã stress sau nhữngh h train dài cả ngày).....thậm chí Gm còn sẵn sàng cung cấp loa cho các bạn hô hào...chém gió cho vui....mic nhớ hùi ass nhìu Gm thống báo rất vui.............dù bị nằm sàn.....nhưng cãm giác chạy từ HB chạy ra NMH rất vui...( các bạn ngĩ thế ko?)mic đã nói pk đễ vui xã stress chứ k0 đễ hại Não.......
thế nên míc ngĩ mọi gamer cùng hưởng ứng đễ tạo 1 NMH đầy sóng gió........

.....

Các bạn cứ khản cổ kêu gào hk k0 đc như thời ass .....trong khi chính các bạn k mún quay lại......Gm đã tạo điềui kiện......tội gỉ các bạn k0 tham gia... bik đâu các bạn sẽ gặp đc chiến hữu...trên con đường hành tẫu " GIANG HỒ "

P/s: mic k nen tat exp......giảm 50% thoy........sẽ k tạo nhìu phản ứng tnrog gamer........:) còn time pk 3, 5, 7 mic ngĩ là wa ổn......:rolleyes:

CÙNG THAM GIA CMT ĐỂ XÂY DỰNG NMH THÂN MỜI CÁC MEM CHO Ý KIẾN ĐÊ..CHỨ ĐỪNG GẠCH ĐÁ NHAU NHÉ ;)
Xin lỗi 2pic quá nhàm, nói thật vào game có vô số ng` pk bạn ko cần lo khuấy vs động đâu.
Ờ 1 tuần 6 giờ ạ, bạn biết trong đó đã mất bao time mà ko có exp và chắc gì VH đã lên dc, 1 tuần 1 lần thì ng` ta mới hứng thú chứ cái kiểu cách 1 2 ngày lại có thì xin lỗi đó là ép buộc, bạn nói ko ép mà exp bị giảm là khó chấp nhận dc.
Hãy để cho nó tự nhiên đi các bạn, đừng có bàn những vấn đề quá lố như vậy nữa.

Moon Prince

Gia nhập giang hồ
PK trong TLC,PVDC, VLHC còn chưa đủ hay sao mà còn 3 ngày trong tuần nữa.
Đừng ép buộc đến quyền lợi của họ bằng việc giảm exp đi. Như này khác gì đô hộ.
P/s: Thay bằng việc giảm exp đi thì cứ để nguyên. Nhưng nếu đi pk kill đc người cũng đc exp như quái thì k cần lôi kéo cũng thi nhau đi =))

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Xin lỗi 2pic quá nhàm, nói thật vào game có vô số ng` pk bạn ko cần lo khuấy vs động đâu.
Ờ 1 tuần 6 giờ ạ, bạn biết trong đó đã mất bao time mà ko có exp và chắc gì VH đã lên dc, 1 tuần 1 lần thì ng` ta mới hứng thú chứ cái kiểu cách 1 2 ngày lại có thì xin lỗi đó là ép buộc, bạn nói ko ép mà exp bị giảm là khó chấp nhận dc.
Like Mạnh :DDD~

kenyami7

Gia nhập giang hồ
P/s: Thay bằng việc giảm exp đi thì cứ để nguyên. Nhưng nếu đi pk kill đc người cũng đc exp như quái thì k cần lôi kéo cũng thi nhau đi =))
Cái này thì bá đạo nhưng ở VN thấy có 1 game là phi đội mới làm dc chuyện đó thôi :D.
Nói chung là nên để tự nhiên, nói thật chứ các event ingame ko biết có đi đc hết ko mà cứ hô hào thêm PK, giảm exp, ko sup. Mình đang chờ xem có bao nhiêu ng` sẽ than về số vụ việc quá gian khó :rolleyes:.

mumpasyn

Binh Nhất
cảm thấy nhàm thì bạn k0 nen đ0c...:D...mình chỉ mún đc như thời ass tí thoai...mổi ng mỗi hướng...thế nên lập topic.....kêu gọi dân tình thế thôi:P......còn Ẽxp do Gm chứ ko do mình nên u đừng lo......đc thì ũng hộ...k0 đc thì miễn băn khoăn hjhj;)

mumpasyn

Binh Nhất
Haizz mình đã nói kêu gọi tinh thần..:) chứ mình có fai Gm đâu mà đô hộ đc bạn :P hjhj

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
cảm thấy nhàm thì bạn k0 nen đ0c...:D...mình chỉ mún đc như thời ass tí thoai...mổi ng mỗi hướng...thế nên lập topic.....kêu gọi dân tình thế thôi:P......còn Ẽxp do Gm chứ ko do mình nên u đừng lo......đc thì ũng hộ...k0 đc thì miễn băn khoăn hjhj;)
Kêu Gọi Chứ Không Phải Bắt Người Ta "Train không Có EXp" Nhé !!!
Chơi Game Kiếm Hiệp Thì Nhất Định Phải PK ~! Mà PK Khi Người Muống Thì Sẽ Hay Hơn Là Bắt người Ta Đi PK

Bên trên