PK KHI NÀO LA HỢP LÝ......

mumpasyn

Binh Nhất
Game off ma cung đem ra so hả uo_O .........ngĩ gì vậy trời???......thế thì game kh off k cần train cung nhiều đấy....
nếu mún mình dưa lunz Game onl ko cần train nhiều mà chỉ cần pk......biết WOW chứ......( nó k0 fai game KH nhưng là game cũng na nà thể loại pk...luyện lv và đang rất thịnh hành.....)

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
nếu mún mình dưa lunz Game onl ko cần train nhiều mà chỉ cần pk......biết WOW chứ......( nó k0 fai game KH nhưng là game cũng na nà thể loại pk...luyện lv và đang rất thịnh hành.....)
Vấn Đề Không Phải Là "Cần" Hay "Không Cần" ~! Mà Là "Cấm" hay "Không Cấm"
Are You understand

kenyami7

Gia nhập giang hồ
9Y thì ko có lv nhưng cũng cày cuốc vỡ mồm, đấy King.
Chưa kể chế đồ và đi cấm địa nữa.
Còn dân HK chưa biết thế nào là PB thì làm sao hiểu, đến khi đi dc PB đi rồi hẳn nói có time nhiều hay ít.
Và khẳng định là để tự nhiên là êm đẹp. Còn ai PK thì STH là có hàng chào đón. Mắc cớ gì phải giờ giấc.
Mấy bác kia nói thì hay lắm, chắc chưa chơi thể loại game hàn khác, nên PK là 1 điều vui nhất thì phải.

mabuthan

Gia nhập giang hồ
Pk là sở thích mỗi người thôi. 3 5 7 thì nhieu khiếp quá. Giờ lại có nhiều phó bản hơn nữa.
Trc 1 tuần có tlc vào t7 cn mới háo hức tranh nhau đi . như thế mới vui. Chứ như bạn nói nta đang train ngon tự nhiên bắt đi.
Lấy vd rất nhẹ nhàng là sv có 1000 người.ol (khiêm tốn). Vậy cùng lúc 1k người lao vào đánh nhau. Bãi nào kham nổi. Chưa kể bạn đánh nhau chơi vui vẻ 2h liên tục k được gì. K co event phần thưởng.. Mình k biết mọi người ntn. Nhưng mình pk kiểu thế. 20' là chán.
Mình vd thế thôi nhé. Đừng ném gạch. Quan điểm mình là như thế

mumpasyn

Binh Nhất
Pk là sở thích mỗi người thôi. 3 5 7 thì nhieu khiếp quá. Giờ lại có nhiều phó bản hơn nữa.
Trc 1 tuần có tlc vào t7 cn mới háo hức tranh nhau đi . như thế mới vui. Chứ như bạn nói nta đang train ngon tự nhiên bắt đi.
Lấy vd rất nhẹ nhàng là sv có 1000 người.ol (khiêm tốn). Vậy cùng lúc 1k người lao vào đánh nhau. Bãi nào kham nổi. Chưa kể bạn đánh nhau chơi vui vẻ 2h liên tục k được gì. K co event phần thưởng.. Mình k biết mọi người ntn. Nhưng mình pk kiểu thế. 20' là chán.
Mình vd thế thôi nhé. Đừng ném gạch. Quan điểm mình là như thế
ừa....cũng là 1 ý kiến thx bạn:)

Bên trên