PK KHI NÀO LA HỢP LÝ......

mumpasyn

Binh Nhất
Như.......Gm đã thông báo vào cấc ngày thứ 3,5,7 khi train từ lúc 7h sẽ k0 đc EXP....đễ " KHÍCH LỆ " tình thần vào tạo sân chơi " HỨNG THÚ " cho gamer..........nhưng míc thấy.....có vẻ moi người không hoan nghênh lắm........haizz k0 lẽ các bạn chỉ mún đứng Top......mà wen đi rằng....pk vốn dĩ là nét đẹp vốn có của hk( mic ngỉ ai cũng có cảm giác đó......pk đễ vui, giao lưu.......xã stress sau nhữngh h train dài cả ngày).....thậm chí Gm còn sẵn sàng cung cấp loa cho các bạn hô hào...chém gió cho vui....mic nhớ hùi ass nhìu Gm thống báo rất vui.............dù bị nằm sàn.....nhưng cãm giác chạy từ HB chạy ra NMH rất vui...( các bạn ngĩ thế ko?)mic đã nói pk đễ vui xã stress chứ k0 đễ hại Não.......
thế nên míc ngĩ mọi gamer cùng hưởng ứng đễ tạo 1 NMH đầy sóng gió........

Các bạn cứ khản cổ kêu gào hk k0 đc như thời ass .....trong khi chính các bạn k mún quay lại......Gm đã tạo điềui kiện......tội gỉ các bạn k0 tham gia... bik đâu các bạn sẽ gặp đc chiến hữu...trên con đường hành tẫu " GIANG HỒ "

P/s: mic k nen tat exp......giảm 50% thoy........sẽ k tạo nhìu phản ứng tnrog gamer........:) còn time pk 3, 5, 7 mic ngĩ là wa ổn......:rolleyes:

CÙNG THAM GIA CMT ĐỂ XÂY DỰNG NMH THÂN MỜI CÁC MEM CHO Ý KIẾN ĐÊ..CHỨ ĐỪNG GẠCH ĐÁ NHAU NHÉ ;)

hiepmctc

Binh Nhất
Có thể là 19h->21h là ổn...vì tối thì ai cũng đã auto hết 100% và bắt đầu train tay...thay vì mỏi tay vì train thì chúng ta có thể mỏi tay vì PK để được vui hơn :))

wesboy97

Gia nhập giang hồ
ôi 2 ngày là đu ko le pk hoài không chán à pk thì lâu lâu mới vui chứ tuần nào cung 3 ngày pk không nhàm chán mới lạ ... nhung mem yếu lên đó chỉ làm bao cát cho m thằng pro tập ==!

mumpasyn

Binh Nhất
ôi 2 ngày là đu ko le pk hoài không chán à pk thì lâu lâu mới vui chứ tuần nào cung 3 ngày pk không nhàm chán mới lạ ... nhung mem yếu lên đó chỉ làm bao cát cho m thằng pro tập ==!
hihi....chúng ta tuy yếu nhưng than gia vì tinh thần.;) ...sao bạn lại sợ mình yếu..:eek: .trùi hùi Ass mic nằm sàn hoài....vẫn thix nên......:D

n0one001

Gia nhập giang hồ
phát STH chém gió toàn sv trong lúc PK thì thôi vui phải biết =))
rồi sẽ có những phóng viê hiện trường viết bài tường thuật nữa thì đúng chất

CFThichlachoi

Gia nhập giang hồ
vấn đề train không có kinh nghiệm của chủ thớt mình nghĩ GM không nên tán thành vì thiết nghĩ train hay pk là thú vui của mỗi người không nên áp đặt không có kinh nghiệm để ép buộc người khác làm theo ý mình, hiện tại mình là một mem rất thiên về đường nối pk và pk nhưng mình nghĩ train cũng là một thú vui đôi khi họ thích hoặc không muốn đi pk mà muốn đi train lúc đó các bạn đó chỉ còn cách .. tắt máy đi chơi và đợi ngày khác train típ hì hì

mumpasyn

Binh Nhất
vấn đề train không có kinh nghiệm của chủ thớt mình nghĩ GM không nên tán thành vì thiết nghĩ train hay pk là thú vui của mỗi người không nên áp đặt không có kinh nghiệm để ép buộc người khác làm theo ý mình, hiện tại mình là một mem rất thiên về đường nối pk và pk nhưng mình nghĩ train cũng là một thú vui đôi khi họ thích hoặc không muốn đi pk mà muốn đi train lúc đó các bạn đó chỉ còn cách .. tắt máy đi chơi và đợi ngày khác train típ hì hì
mic ngĩ k0 cần tắt máy đâu bạn....bạn thử ngĩ xem.....1 tuần bạn chỉ mất có 6h .......để khuấy động Sv:D ...thỉ đâu có gì là nhiều:)

Bên trên