Lời cầu xin cuối cùng !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Ko liên quan vậy mình thấy ác VDTT nó cũng chả liên quan gì mà nó vẫn bị ban đó. Rồi nó đi mua ác khác chơi nó có xin sỏ gì đâu
Mình bị band tới 2 Acc, nói làm sao cho bạn hiểu đây
Có nghĩa là mình log nhiều Acc trên 1 máy và trong đó có Acc VDTT , còn Acc Shern không liên quan gì tới mình vì là sau này vô team sau nên cũng ít nói chuyện

Mình cũng bị band 2 Acc chính , bao nhiêu tiền của mình trong đó không hề xin xỏ 1 câu nha bạn

Topic này hạn chế bạn qua bên kia thảo luận giúp mình

http://forum.yulgangvn.com/threads/xin-mo-lai-acc-dai-phu-shern.19325/

Harry_Kyer

Binh Nhất
Vấn đề là acc dp này nằm cùng trong đống acc của VDTT log nên bị ban chung cùng với cái ip
Mình bị band tới 2 Acc, nói làm sao cho bạn hiểu đây
Có nghĩa là mình log nhiều Acc trên 1 máy và trong đó có Acc VDTT , còn Acc Shern không liên quan gì tới mình vì là sau này vô team sau nên cũng ít nói chuyện

Mình cũng bị band 2 Acc chính , bao nhiêu tiền của mình trong đó không hề xin xỏ 1 câu nha bạn

Topic này hạn chế bạn qua bên kia thảo luận giúp mình

http://forum.yulgangvn.com/threads/xin-mo-lai-acc-dai-phu-shern.19325/

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Vấn đề là acc dp này nằm cùng trong đống acc của VDTT log nên bị ban chung cùng với cái ip
chán thế đã mún cho nó lặn xún rồi mà bác
mình xin nhắc lại 1 lần nữa...
Acc VDTT bị band không phải là do VDTT log nhiều Acc cùng 1 lúc... mà là vì tội đồng lỏa biết mà không báo
và Acc của mình bi band là do log nhiều Acc cùng 1 lúc ( 4 acc/1 máy) trong đó có Acc VDTT) Acc Shern mới vào team không được bao lâu, còn những Acc clone của VDTT là do farm gold + CHT nên bị band
Acc Shern hoàn toàn không farm mà cũng không dính liếu gì tới vụ log nhiều Acc 1 máy, mong bác hiễu rõ vấn đề này

Harry_Kyer

Binh Nhất
chán thế đã mún cho nó lặn xún rồi mà bác
mình xin nhắc lại 1 lần nữa...
Acc VDTT bị band không phải là do VDTT log nhiều Acc cùng 1 lúc... mà là vì tội đồng lỏa biết mà không báo
và Acc của mình bi band là do log nhiều Acc cùng 1 lúc ( 4 acc/1 máy) trong đó có Acc VDTT) Acc Shern mới vào team không được bao lâu, còn những Acc clone của VDTT là do farm gold + CHT nên bị band
Acc Shern hoàn toàn không farm mà cũng không dính liếu gì tới vụ log nhiều Acc 1 máy, mong bác hiễu rõ vấn đề này
Ờ, ông nghĩ thế, và từ đầu LK cũng nghỉ thế, tiếc thay, 1 thanh niên cứng với trùm cuối và ra đi luôn dàn acc thay vì 1.

tienthanhs1

Trung Sĩ
Một số người bây giờ sống ảo quá ! Clone trong game đã đành, rồi lại cả Clone 4rum nữa...Đến ngay lời nói của chính bản thân mình còn không dám thừa nhận thì sao mà người khác có thể tin lời mình nói :eek:
Sau những vụ việc vừa rồi, tôi đã cảm nhận dc ai là người sống thật và ai là người sống ảo=((
Chỉ khuyên mọi người: Dù có ntn hãy vẫn tiếp tục chơi game nếu bạn còn đam mê, xã hội còn có kẻ tốt người xấu nữa là trong game, nhưng xin đừng sống giả tạo ! Đừng vì cái Lợi trong game mà bất chấp tất cả. Hãy để game là trò chơi để bạn giải trí, chứ đừng để game cuốn hết lý trí của bạn vào 1 trò chơi ! :x

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Anh em đam mê vẫn chơi thì sẽ có duyên thôi. Tên tui là RooneyCheo cung tà. bên dzo 2 3 năm trc. Nhớ là có PT hay PK qua loa gì đấy với ông. Thôi không cmt nữa để LK vào giải quyết k thì lạc đề. AE có gì inbox or ingame cho vui. tui theo tà nhé ^^ SpearMonster
Hồi Homeviet thằng bạn vào đấu trường chửi bới band hết ip quán nét gần 30 ặc onl hay không onl :)) Lập topic ý kiến ! đúng 1 cmt của thằng ad HV '' Không trình bày ! '' =))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Một số người bây giờ sống ảo quá ! Clone trong game đã đành, rồi lại cả Clone 4rum nữa...Đến ngay lời nói của chính bản thân mình còn không dám thừa nhận thì sao mà người khác có thể tin lời mình nói :eek:
Sau những vụ việc vừa rồi, tôi đã cảm nhận dc ai là người sống thật và ai là người sống ảo=((
Chỉ khuyên mọi người: Dù có ntn hãy vẫn tiếp tục chơi game nếu bạn còn đam mê, xã hội còn có kẻ tốt người xấu nữa là trong game, nhưng xin đừng sống giả tạo ! Đừng vì cái Lợi trong game mà bất chấp tất cả. Hãy để game là trò chơi để bạn giải trí, chứ đừng để game cuốn hết lý trí của bạn vào 1 trò chơi ! :x

Có cần đuổi cùng giết tận vậy không???
tôi đã nói là k lấy acc nữa rồi, mod làm ơn close topic dùm,
trên đời này nhiều người khi đã biết được điểm yếu của người ta, họ sẽ cho người đó không thể nào ngóc đầu lên đc
còn riêng bác thì em cũng cạn lời rồi, bác nói rất thâm và thấm, em xin quỳ lạy tất cả anh em yulgangvn này, hiện tại bay giờ rất muốn đập nát mọi thứ...

Zero

Binh Nhì
Một buổi sáng đẹp trời, Eivy rao STH:
"Cần bán áo đao nam 3x+8 def 128 ai mua cho xin cái giá"
Thì có 1 STH của thằng 0oTNo0 gì đó chửi minh:
"Bán thì nói mẹ giá đi bày đặt cho xin cái giá cái con mẹ mày à"
Thật sự chưa thấy một ai nhân cách tệ lậu đến như vậy. Thế mà cũng đòi làm mod :)

fokvanbao

Banned
Giờ ông muốn biết ai sống ảo ko tui phanh phui cho mấy thằng là biết liền :>

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Một buổi sáng đẹp trời, Eivy rao STH:
"Cần bán áo đao nam 3x+8 def 128 ai mua cho xin cái giá"
Thì có 1 STH của thằng 0oTNo0 gì đó chửi minh:
"Bán thì nói mẹ giá đi bày đặt cho xin cái giá cái con mẹ mày à"
Thật sự chưa thấy một ai nhân cách tệ lậu đến như vậy. Thế mà cũng đòi làm mod :)

chưa đủ mặn, cho thêm chút muối đi

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Những dì đã qua,bõ đi vì nó là dĩ vãng...Nếu chưa muốn dừng chân thì tiếp tục cố gắng đi,bắt đầu lại đi...Cố gắng làm gì...Ai chửi ai mắng xong rồi hả hê rồi thì thôi để,để sau này có lỡ dòng đời hối hã lỡ có làm dì sai còn có cơ hội để làm lại. ! Có ai thực sự là hoàn hảo đâu. Đến Bác Hồ còn hút thuốc và không lấy vợ mà !!!

fokvanbao

Banned
Những dì đã qua,bõ đi vì nó là dĩ vãng...Nếu chưa muốn dừng chân thì tiếp tục cố gắng đi,bắt đầu lại đi...Cố gắng làm gì...Ai chửi ai mắng xong rồi hả hê rồi thì thôi để,để sau này có lỡ dòng đời hối hã lỡ có làm dì sai còn có cơ hội để làm lại. ! Có ai thực sự là hoàn hảo đâu. Đến Bác Hồ còn hút thuốc và không lấy vợ mà !!!
cho địa chỉ con bitch vợ mày đang train ở đâu coi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên