Lời cầu xin cuối cùng !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ngocson92

Gia nhập giang hồ
Không khích bác, chỉ trích ai cả nhưng là 1 thành viên của diên đàn chỉ có 1 điều muốn góp ý cho Mod Bình Thập Chỉ là bạn là mod thì nên ăn nói tử tế 1 chút, lên diễn đàn văng tục chửi bới người khác :)))) mình chỉ đọc và rất ít khi comment nên chỉ góp ý với bạn như vậy. Nếu còn là mod hi vọng bạn sẽ sửa chữa đc cái thói ăn nói như vậy.

ElCapitaino

Trung Úy
còn bác @Cap.."1 người không thể đi đến mục tiêu của họ khi họ cứ cay cú vì tiếng sủa của con chó bên đường" câu này là slogan của bác OK...tôi thấy bác cứ thoải mái mà làm công việc hiện tại sau khi tạm nghỉ chơi sv đi...ko cần phải vào cay cú với những người mắc lòng với mình làm gì...bác bớt đề cao cá nhân tí vì mọi chuyện đã qua rồi...cứ vậy đi
Cái chính là mình rất gai mắt với thằng này. Thứ nhất khi mình còn chơi, dc biết thằng này chỉnh phân phối đội trưởng rồi khi người ta tố giác nó nó quay ra chửi như đúng rồi. Thứ hai sau khi mình off game rồi chẳng liên quan gì đến nó thì lại gây sự với mình bằng cả 2 nick forum là huanhuong và BTC. Với thể loại đa nhân cách như nó thì mình phải dằn mặt cho tới cùng. Bản thân mình ít gây sư vs ai, nhưng với những thành phần bẩn bựa thế này cứ để nhà nó sáng cho mọi người thấy.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Cái chính là mình rất gai mắt với thằng này. Thứ nhất khi mình còn chơi, dc biết thằng này chỉnh phân phối đội trưởng rồi khi người ta tố giác nó nó quay ra chửi như đúng rồi. Thứ hai sau khi mình off game rồi chẳng liên quan gì đến nó thì lại gây sự với mình bằng cả 2 nick forum là huanhuong và BTC. Với thể loại đa nhân cách như nó thì mình phải dằn mặt cho tới cùng. Bản thân mình ít gây sư vs ai, nhưng với những thành phần bẩn bựa thế này cứ để nhà nó sáng cho mọi người thấy.
Mày im đi được rồi chó sủa, tao chỉnh đội trưởng uhm tao sai...
Tao đã có topic xin lỗi Ingame DoanDoan, và DoanDoan đã bỏ qua cho tao, và tao cũng không mượn mày nhắc lại
Nếu DoanDoan có đi ngang qua Topic này xin vào chứng dùm 1 câu
Có rất nhiều người trong game cũng chỉnh Key đội trưởng nhưng Ai ở cái forum này sau khi chỉnh và lập topic xin lỗi ???

Tao đã sai tao nhận lỗi, tại sao mày cứ thích bới móc lên, tao chữi mày như chó là cút khỏi topic của tao sao mày vẫn vào cmt , tao muốn im lặng mà mày cái kiểu người chó đẻ vậy hả

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
còn cái acc ĐP Chern gì đó...lỗi bắt nguồn từ chủ acc...vì vài trăm ngàn...chứ theo tôi đã thấy inbox gửi acc của chủ acc như vậy thì ko phải là gửi mà là cho hẳn rồi...đổi pass bán lại như vậy là động thái không hề đẹp
Mình không hề muốn như vậy, người bán kẻ mua, dù gì chủ acc vẫn là chủ acc, người cày dùm vẫn là người cày dùm, bao nhiêu chiến lợi phẩm cũng đã được hưởng chứ đâu phải là không.

Ở đây mình nói là số tiền mình bỏ ra mua Acc và chủ acc đồng ý bán vậy nên Acc đó mình hoàn toàn có quyền sử dụng
hãy suy nghĩ 1 cách thật công minh

ElCapitaino

Trung Úy
Mày im đi được rồi chó sủa, tao chỉnh đội trưởng uhm tao sai...
Tao đã có topic xin lỗi Ingame DoanDoan, và DoanDoan đã bỏ qua cho tao, và tao cũng không mượn mày nhắc lại
Nếu DoanDoan có đi ngang qua Topic này xin vào chứng dùm 1 câu
Có rất nhiều người trong game cũng chỉnh Key đội trưởng nhưng Ai ở cái forum này sau khi chỉnh và lập topic xin lỗi ???

Tao đã sai tao nhận lỗi, tại sao mày cứ thích bới móc lên, tao chữi mày như chó là cút khỏi topic của tao sao mày vẫn vào cmt , tao muốn im lặng mà mày cái kiểu người chó đẻ vậy hả
Vì cái kiểu cách của mày ko phải là của người biết lỗi. Mày nhìn lại mày và ông @Lão Quái Nhân đi. Tại sao ông ấy và mày cùng ngồi chung 1 con tàu, nhưng khi tàu chìm thì người ta vớt ông ấy lên còn mày thì người khác lại đè đầu mày xuống ? Mày phải nhìn lại cái cách sống của mày đi, xem mày sống như thế nào mà giờ phải gánh hậu quả thế này. Khi xảy ra chuyện thái độ của mày là cố gắng giải thích và bào chữa nguỵ biện cho cái tính cách và cách sống rẻ rách của mày, đến khi ko cứu vãn dc nữa, ko có chổ nào để bào chữa thì mày mới cuối đầu nhận lỗi, đấy đâu phải là biết lỗi. Mày nhìn sang Lão Quái Nhân ấy, xem cái cách ông ấy thể hiện cách nhận lỗi mà học hỏi, tự tay dell acc, nhận lỗi xin lỗi và im lặng chứ ko phải chày cối to mồm lớn họng như mày. Mày có thắc mắc tại sao ông ấy vẫn còn làm Mod trong khi mày thì bị xoá Mod ko ? Đó là sự khác biệt giữa người quân tử và thằng tiểu nhân. Hiểu chưa ?

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Vì cái kiểu cách của mày ko phải là của người biết lỗi. Mày nhìn lại mày và ông @Lão Quái Nhân đi. Tại sao ông ấy và mày cùng ngồi chung 1 con tàu, nhưng khi tàu chìm thì người ta vớt ông ấy lên còn mày thì người khác lại đè đầu mày xuống ? Mày phải nhìn lại cái cách sống của mày đi, xem mày sống như thế nào mà giờ phải gánh hậu quả thế này. Khi xảy ra chuyện thái độ của mày là cố gắng giải thích và bào chữa nguỵ biện cho cái tính cách và cách sống rẻ rách của mày, đến khi ko cứu vãn dc nữa, ko có chổ nào để bào chữa thì mày mới cuối đầu nhận lỗi, đấy đâu phải là biết lỗi. Mày nhìn sang Lão Quái Nhân ấy, xem cái cách ông ấy thể hiện cách nhận lỗi mà học hỏi, tự tay dell acc, nhận lỗi xin lỗi và im lặng chứ ko phải chày cối to mồm lớn họng như mày. Mày có thắc mắc tại sao ông ấy vẫn còn làm Mod trong khi mày thì bị xoá Mod ko ? Đó là sự khác biệt giữa người quân tử và thằng tiểu nhân. Hiểu chưa ?

mày nên tìm hiểu thật kĩ, và hãy xem thật kĩ cái video xóa acc đó

cuộc nói chuyện giữa
Mod Lão Quái Nhân và nhân vật VoDichThanTang

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
topic là dành cho BQT
và yêu cầu là xóa những cmt của @Ruby , , Đọc kỹ... Hiểu ý chứ...
- Tại sao phải xóa bình luận ...
- Bạn biết tại sao mà BQT ko cho thành viên xóa bài viết hay sửa của mình dc ko.. Đó là bằng chứng và hành động cuả mình .. Mà tất cả ai cũng có thể xem và đánh giá .. Nên những gì bạn nói sẽ là bằng chứng trước BQT..
=> Bây giờ yêu câu của bạn tôi có thể xóa TOPIC này thì dc !
=> Ngoài ra ko có MOD hay bất kỳ ADM nào xóa bài viết của bất kỳ cá nhân nào hết !

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
- Bạn biết tại sao mà BQT ko cho thành viên xóa bài viết hay sửa của mình dc ko.. Đó là bằng chứng và hành động cuả mình .. Mà tất cả ai cũng có thể xem và đánh giá .. Nên những gì bạn nói sẽ là bằng chứng trước BQT..
=> Ngoài ra ko có MOD hay bất kỳ ADM nào xóa bài viết của bất kỳ cá nhân nào hết !
Thôi được rồi, vậy để im đó đi... đừng đi qua xa nữa.

LaVangRoi

Binh Nhất
Bình luận là bình đẳng sao lại xóa nhỉ , mà sau có cái đoạn chát đó nhỉ chắc Ông Nội VDTD nữa rồi....
Xóa ních thì xóa rồi , còn chuyển đồ đi có sao đâu=)) đúng trẻ con hèn gì anti nhiều VL

tau075

Binh Nhất
còn cái acc ĐP Chern gì đó...lỗi bắt nguồn từ chủ acc...vì vài trăm ngàn...chứ theo tôi đã thấy inbox gửi acc của chủ acc như vậy thì ko phải là gửi mà là cho hẳn rồi...đổi pass bán lại như vậy là động thái không hề đẹp
Cơ bản là, biết con đp đó đang theo team của mình mà vẫn ngõ lời gạ mua, rồi bây giờ lại lấy lí do thuận mua vừa bán.
Thử hỏi đố thằng nào bị chơi như vậy mà ko cay cú đấy ! Cả thằng bán acc và thằng mua acc nhân cách đều thối tha, bỉ ổi như nhau. Thằng chủ thì cho rồi lấy lại bán ko nói 1 tiếng, thằng mua thì biết rõ team mình cần vẫn gạ đòi mua, mua acc nào ko mua mua ngay acc đang buff cho team mình...

Rồi thằng bị chơi cay cú bóc phốt, xong thằng bị bóc phốt đi bóc tiếp phốt thằng khác...
==> rẻ rách cả lũ :))

tau075

Binh Nhất
thôi lượn đi ông, ko đáng để ông bận tâm đâu.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Cơ bản là, biết con đp đó đang theo team của mình mà vẫn ngõ lời gạ mua, rồi bây giờ lại lấy lí do thuận mua vừa bán.
Thử hỏi đố thằng nào bị chơi như vậy mà ko cay cú đấy ! Cả thằng bán acc và thằng mua acc nhân cách đều thối tha, bỉ ổi như nhau. Thằng chủ thì cho rồi lấy lại bán ko nói 1 tiếng, thằng mua thì biết rõ team mình cần vẫn gạ đòi mua, mua acc nào ko mua mua ngay acc đang buff cho team mình...

Rồi thằng bị chơi cay cú bóc phốt, xong thằng bị bóc phốt đi bóc tiếp phốt thằng khác...
==> rẻ rách cả lũ :))
soạn cả buổi xong m nói hết ý tao muốn nói... thôi thì mình đi chịch nhau đi :))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Topic người ta xin mở Acc không liên quan bị band
vào làm 1 chàng Đa Nhân Cách

Thua !!!

tự nhiên bị cuốn theo >"<! thôi ngưng bình luận với 4 thằng trên forum này vậy.

Peter Pham

Gia nhập giang hồ
Đánh kẻ chạy đi không ai đánh người chạy lại! Giờ đơn giản thôi bạn nào có chút thành ý muốn bác HuânHuong lấy lại acc Shern thì o lại. Mình nghĩ bác ấy cũng sẽ cảm kích thôi! Còn ai không thích thì vào chửi một phát rồi lượn Đi thôi! Không cần phải ở đây đôi co!

Bác Cap đã off game thì bỏ hết chuyên cũ qua đi, cay cú bây giờ cũng chẳng ai có lợi lộc gì!

Về phần BQT mong các bác xem xét mà giảm nhẹ tình tiết, nếu thấy hợp tình hợp lí thì cho thả acc ra, còn nếu đã cương quyết giữ nguyên quyết định thì phán 1 câu và cho close topic luôn là đẹp!

Chút ý kiến cá nhân không có ngụ ý xây nhà lầu :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên