Lời cầu xin cuối cùng !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Mars05

Binh Nhất
log nhiều acc trên 1 máy tính bạn ơi !!!
Hình phạt là để răn đe, chứ hình phạt kiểu loại bỏ hẳn thế này mình nghĩ chủa ổn. Mình nghĩ khoá acc 30 ngày sẽ hợp lý hơn. Đó chỉ là suy nghĩ của mình để LK có thể điều chỉnh lại hình phạt..

tau075

Binh Nhất
2 đứa đi chỗ khác chơi đi nha... trước giờ 2 đứa hay than thở đủ kiểu

chắc vẫn còn tức mấy cái câu trẻ trâu này :)
tao than chắc cho 1 mình tao nhỉ ? anh em khác đề có lợi, ai cũng ủng hộ, riêng mày ở đâu bay vào feel like god vậy. Hết lấy nick HH vào chửi rồi lại lấy nick BTC vào nói chuyện ngu như bò xong bị chửi nhục tự xóa bài.
mày biết mày trẻ trâu thì cư xử làm sao cho người ta thương, đàn ông với nhau cả, ko ai nhỏ mọn với mày làm gì, tiếng xin lỗi mày còn ko nói được thì đòi ai bỏ qua cho mày ? Đàn ông con trai, sống sao cho bạn bè nể, sống sao cho gia đình ko bị mang tiếng. Chứ cái kiểu như mày thì có ngày tao lên tới nhà cho mày ăn gậy đấy.

tau075

Binh Nhất
à thêm cái nữa là t cũng chả ham hố gì cái top của mày đâu, đừng nghĩ ai cũng vậy. Có top t cũng ko mập lên được kí lô nào. Exp thì t định lên 6x mới hỏi ý kiến các Sếp, chứ hiện tại bây giờ là tạm ổn. Thấy ko hợp thì xin thì hỏi chứ chả phải đòi hỏi quá đáng, xin cho cả tập thể chứ ko phải 1 mình t hưởng.
Thôi chào thân ái, có chơi lại thì chơi cho đàng hoàng, đừng dơ đừng bẩn để mọi người cười lên đầu.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Hôm trước cha này còn bảo sẽ tạo lại acc, vẫn gắn bó với sv, hnay lại lên đây xin lại acc à =))))
GM band acc là may rồi.Tôi là t band mẹ cả IP cho khỏi chơi luôn
Thân ái và cút mẹ bạn đi.KHINH VÃI CỨT
Đọc kĩ dùm đi
Acc này không liên quan nhưng bị band, đừng phát ngôn như thiếu não vậy, hay lại clone ?

Harry_Kyer

Binh Nhất
Haizz, sống lâu nới thấy sông dài, cách đối nhân xử thế của thớt quả là thâm cmn thúy, giống hệt thằng ml Kienbon888, phạm tội xong quay ra cầu xin năn nỉ. Mà chắc cũng trong ngành IT nên mới Dc lên làm mod nhỉ, kiểu như ibx LK: e là người theo sv bao năm, tâm huyết kỳ cựu các kiểu, lại làm trong ngành IT, xin 1 chân mod để có thể sống cuộc đời đa nhân cách, mod thanh tao còn bản thân thì giẻ rách. Tại hạ xin bái phục ^:)^^:)^

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Hình phạt là để răn đe, chứ hình phạt kiểu loại bỏ hẳn thế này mình nghĩ chủa ổn. Mình nghĩ khoá acc 30 ngày sẽ hợp lý hơn. Đó chỉ là suy nghĩ của mình để LK có thể điều chỉnh lại hình phạt..
Band vĩnh viện rồi bạn ơi, ai cũng như ai mà phạm lỗi thì phải nhận hình phạt bạn à

liem

Gia nhập giang hồ
Lúc trước là thằng em tao chơi và canh máy dùm tao , tính nó chợ búa hổ báo từ trước giờ rồi
Tao không quỳ, tao chỉ xin lấy lại những gì tao đáng được nhận lại. mày cho tao cái lí do Acc Shern bị band đi tao sẽ từ bỏ

mày nói tao lập Acc clone còn mày 2 cái nick ,
vote2 và 3 là của mày rồi đi cắn mọi người, nhiều tiền là được ăn nói như thằng vô học như vậy hả, mày cũng chả tốt đẹp gì đâu mà cứ hể ai lập topic là lên cắn này nọ, chuyện của tao không mượn mày đi soi mói, con người ai ko có lỗi lầm, mày cứ lập thật nhiều acc Clone vào rồi chữi cho sướng đi, đừng tưởng mọi người không biết, cái loài nhiều tiền khinh người như mày thì đéo ai nể đâu, topic xin BQT của tao, ai cũng có quyền bình luận , riêng 1 con cho chuyên đi ăn cức như mày thì đừng có vào topic của tao, hiểu không con chó
t thấy cap nó nc bình thường mà ????????????

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Haizz, sống lâu nới thấy sông dài, cách đối nhân xử thế của thớt quả là thâm cmn thúy, giống hệt thằng ml Kienbon888, phạm tội xong quay ra cầu xin năn nỉ. Mà chắc cũng trong ngành IT nên mới Dc lên làm mod nhỉ, kiểu như ibx LK: e là người theo sv bao năm, tâm huyết kỳ cựu các kiểu, lại làm trong ngành IT, xin 1 chân mod để có thể sống cuộc đời đa nhân cách, mod thanh tao còn bản thân thì giẻ rách. Tại hạ xin bái phục ^:)^^:)^
Đọc lại bài và đừng quên lắp não

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
CLone cc.t KHINH THƯỜNG nhất loại người giả nhân giả nghĩa.
Nếu chỉ là 1 gamer bình thường xong phạm lỗi thì ae họ tha thứ được, chứ loại như bạn thì....
:))

tao không xin lại 2 acc HH và TN
tao xin là xin acc vô lí bị band, cố tình không hiểu hay là giả điên để không hiểu

ElCapitaino

Trung Úy
Ai chửi nó nó chẳng bảo là Clone trong khi chính bản thân nó dùng 3 4 cái nick forum đi chửi người khác =)) Thằng này hình như ko biết chữ nhục viết thế nào thì phải. Để tao xem mày già mồm đến đâu, thể hiên hết bản chất của mày ra nào, mày xem mày lên forum làm trò hề để rồi bao nhiêu người vào chửi mày, đúng là bản chất của thành phần bần tiện sống dưới đáy xã hội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên