Lời cầu xin cuối cùng !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Topic người ta xin mở Acc không liên quan bị band
vào làm 1 chàng Đa Nhân Cách

Thua !!!

tự nhiên bị cuốn theo >"<! thôi ngưng bình luận với 4 thằng trên forum này vậy.
Xin lỗi bạn chứ.. nói sao mà acc dp không liên quan
VDTT bị band tất cả các acc trong đó acc dp đã train 1 tháng
Còn ông mua thì sao
Thử hỏi thằng ăn trôm nó đi trộm xong nó đem bán, người mua được tan vật cung dính phốt luôn nhé gì mà không liên quan
Rồi lap topic xin tha nữa...
Con người của ông
1 là ỷ ta đây gặp ai cung chửi. chửi cho sướng. cho phê... có lần mod nào nhắc nhở nên xóa hết mẹ rồi
2 là đến trong team mỗi ngày noi chuyện còn chơi đểu như vậy thì ...
Nhân cách quá thối nát mà được làm mod...
Cung hên cho ông là lúc bi band thanh lí được 500m 400k thẻ gì gì đó

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Còn ông mua thì sao
Thử hỏi thằng ăn trôm nó đi trộm xong nó đem bán, người mua được tan vật cung dính phốt luôn nhé gì mà không liên quan
Con người của ông
1 là ỷ ta đây gặp ai cung chửi. chửi cho sướng. cho phê... có lần mod nào nhắc nhở nên xóa hết mẹ rồi

Acc DP không nằm trong IP mình log, có nghĩa là mình chỉ log 4 acc 2 acc của mình và 1 Acc của VDTT với MaLang đã nghĩ game, Acc Shern lúc đó chửa vào team, bạn có theo giỏi topic trước sẽ hiểu, còn lại mình không muốn bình luận thêm

tau075

Binh Nhất
Topic lập ra để xin lại acc, ko hiểu acc thì chưa xin được mà bị họ quăng cho 1 đống gạch ngói, đá hoa cương đủ thể loại... Đã vậy còn cãi bướng, cãi cố, lấy người khác (quân tử) ra so sánh với mình (tiểu nhân).

"Cây muốn lặn mà gió chẳng ngừng" hả?

Cố chày cối đi tình hình này ko những gió ko muốn ngừng mà còn muốn bứng luôn cả gốc cây rồi :))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Còn ông mua thì sao
Con người của ông
ai là người ăn trộm vậy, chủ acc bán acc mà bạn kêu ăn trộm

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Topic lập ra để xin lại acc, ko hiểu acc thì chưa xin được mà bị họ quăng cho 1 đống gạch ngói, đá hoa cương đủ thể loại... Đã vậy còn cãi bướng, cãi cố, lấy người khác (quân tử) ra so sánh với mình (tiểu nhân).

"Cây muốn lặn mà gió chẳng ngừng" hả?

Cố chày cối đi tình hình này ko những gió ko muốn ngừng mà còn muốn bứng luôn cả gốc cây rồi :))
từ ngày lên top 1 không thấy ý kiến gì về exp nữa nhỉ :)

liem

Gia nhập giang hồ
Mình chắc cú BQT
ai là người ăn trộm vậy, chủ acc bán acc mà bạn kêu ăn trộm
Thật theo mình thằng chủ ặc cũng chả ra sao nếu nó chơi bẩn kiểu đó.... nghĩ sao không nói người ta 1 tiếng mà đổi thẳng tay... cái này không xét về khía cạnh game xét về khía cạnh làm người... nếu nó là sự thật mình BQT mình band thẳng cẳng

CuongLong

Binh Nhì
4room h loạn lắm tốt nhất mún j cứ inbox riêng cho ad đi bác.......game này ra lâu r mà thành phần chơi game cứ như 2x thể hiện

tau075

Binh Nhất
từ ngày lên top 1 không thấy ý kiến gì về exp nữa nhỉ :)
đọc lại #48 đi thằng óc chó ạ !

à thêm cái nữa là t cũng chả ham hố gì cái top của mày đâu, đừng nghĩ ai cũng vậy. Có top t cũng ko mập lên được kí lô nào. Exp thì t định lên 6x mới hỏi ý kiến các Sếp, chứ hiện tại bây giờ là tạm ổn. Thấy ko hợp thì xin thì hỏi chứ chả phải đòi hỏi quá đáng, xin cho cả tập thể chứ ko phải 1 mình t hưởng.
Thôi chào thân ái, có chơi lại thì chơi cho đàng hoàng, đừng dơ đừng bẩn để mọi người cười lên đầu.

hoangdot094

Binh Nhất
Có xin cũng vậy thôi . LK đã nêu lên quyết định và đc Cap dẫn chứng rõ ràng như thế . Bây giờ mà quyết định cho trở lại chắc tụi nó ném gách cho vỡ đầu .

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Acc DP không nằm trong IP mình log, có nghĩa là mình chỉ log 4 acc 2 acc của mình và 1 Acc của VDTT với MaLang đã nghĩ game, Acc Shern lúc đó chửa vào team, bạn có theo giỏi topic trước sẽ hiểu, còn lại mình không muốn bình luận thêm
Động não lên đi ông.... trưng bài hoài vậy
VDTT bi band tất cả acc dù là acc clone

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên